Search results

  1. ushoroba wa kati

    Wizara ina maana gani kusema wagonjwa kadhaa wamepona na kuruhusiwa?

    Katika kipindi hiki cha hofu kuu ya virusi vya CORONA Wizara inachukua hatua mbalimbali ikiwemo kuwatenga wale waliohisiwa na kukutwa na maambukizi ikiwa ni pamoja na kuendelea kutoa elimu kwa umma. Sasa nasikia wanasema watu kadhaa wameonekana KUPONA KABISA na KURUHUSIWA. Je, wamejua hivyo...
  2. ushoroba wa kati

    Hivi kwanini makondakta wa daladala wanawalipa wale wanaojiita wapiga debe?

    Yaani inanishangaza, iweje mtu kasimama tu aseme tu labda Nyegezi mkolani Buhongwaa, au reli buguruni k/kooo.... Af wakati gari inang'oa konda anamwachia mia mbili au anamwambia subiri nirudi. Jamani inakuaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  3. ushoroba wa kati

    Swali kuhusu Layover

    Habari wakuu. Moja kwa moja kwenye swali: Hivi naweza kuzunguka kidogo town/nje ya Airport (nchi nyingine) kama ratiba yangu ya kusubiri/kubadili ndege (layover) ni ndefu? Nawasilisha. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. ushoroba wa kati

    Msaada: Kuna mtu anatumia jina na detail zangu Facebook

    Habari wakuu. Nimefuta account yangu tangu February 2018 sasa kuna watu wangu wa karibu wananipigia simu na kuniuliza nimepatwa na shida gani maana vitu nnavyoandika na kuposti huko Facebook sio vya busara. NImefanya jitihada za kuangalia hiyo account nikakuta ni kweli maana picha (baadhi...
  5. ushoroba wa kati

    Polisi wa doria usiku wajibikeni

    Nijikite kwenye kumbusho/ lalamiko/ hoja yangu kwa kuelezea kilichotukia. Majira ya saa nane usiku nipo zangu barabara ile inayochepukia pale magerza kwenda bonyokwa natembea adoado yaani mdogomdogo, kwa madaha bila tashwishwi nikiwa nimebebelea mashine(msumeno) mkubwa wa kukatia miti. Sasa...
  6. ushoroba wa kati

    Hivi kwanini wakulima hatupendani namna hii?

    Habari ya muda huu wakulima, naandika huu uzi kwa uchungu japo nimeshiba senene kutoka huku Marehe Rubafu Bukoba vijijini. Kwa kadili ya katiba ya chama chetu, kimeundwa na WAKULIMA NA WAFANYAKAZI. yaani kwamba wakulima ndio hasa wanaoinua na kukuza uchumi wa nchi. Pia kwa nguvu yake kinatetea...
Top Bottom