Search results

  1. F

    Miss tz vodacom inaendelea, star tv live

    mh mtoto mtamu ngoja tuwait kashfa
  2. F

    Wenye Degree za B.com Sheria na Nyinginezo Kufundisha primary scul

    hatimaye Tanzania aft 5 yearz to come watu wenye degree hawatapata ajira wataishia kufundisha shule na nchi itakuwa pabaya hi ni kutokana na output ya graduates kwa wingi
  3. F

    ths will happen to TZ in 10 years

    real degree zitafundisha cheke chekea
  4. F

    Elimu ya Tanzania ya wenye Nacho(Law School na Uozo wake)

    Ndungu wana JF kwa wanaojua mfumo mpya wa Law scul. Hivi imeanzishwa kwa watoto wa Vigogo ama?? Kila intake utakuta wanafunzi wa UDSM wa 5 au kumi na hawa ndo choka mbaya wengi wao ila Utakuta Tumaini 100 SAUT 100 Na vyuo vingne eti kwakuwa wao wanaweza lipa in Cash. Swali kama bodi imemsomesha...
Top Bottom