Search results

  1. St. Paka Mweusi

    Tabia Mbaya za Watanzania; Tubadilike

    Hakuna kitu kibachokera kama suala la muda. Inafika hatua wanahalalisha kwa kusema mtanzania ukitaka aje saa nne mwambie aje saa mbili. Mpaka maofisini mnaambiwa tutakuwa na kikao saa nne lakini kikao kinaanza saa sita. Sijui tunafeli wapi? Tujaribu kutunza muda.
  2. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Polepole: Upinzani wamekuwa mstari wa mbele kutumia uongo kama nyenzo ya kampeni, adai Lissu ana tatizo la 'memory'

    Wenzio wana msemo wao. Wanasemaga Tundu Lissu atema cheche. Mavi ya kuku..
  3. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Ahadi na Sera za Tundu Lissu katika Uchaguzi Mkuu 2020

    He is too overrated. But in reality he is just a normal competitor who will never win...
  4. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Ukiondoa Wana - CHADEMA na wafuasi wake mwenyewe, Tundu Lissu atapata kura nyingine nyingi kutoka kwa hawa

    Kama ni hivyo basi na tuseme kuwa Watanzania wote watamchagua Tundu Lissu...
  5. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Kwanini CCM hawaongei sana Uchaguzi huu wakati wana mengi ya kusema?

    Hivi unajua kuwa ukimfukuza mwizi kimya kimya bila kelele mwizi ndio huanza za kupiga kelele za kuomba msaada..??
  6. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Yaliyojiri mjini Kahama katika mapokezi ya Tundu Lissu

    TAL kupata watu wengi kila anapopita sio uhakika kuwa watu wanamkubali katika maeneo hayo. Inawezekana kuwa watu hao wanajitokeza kumshangaa mtu aliyeshambuliwa na risasi na kupona. Muhimu jipangeni kwa kampeni. Msifanye propaganda dhaifu. Itakuwa mmewasahau watanzania wapenda matukio. Lowasa...
  7. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 CHADEMA mkimsimamisha Lissu najiunga na chama chenu

    Amewahadaa watu sana kwa post hii huyu mchadema. Lakini kwangu ni big NO. Maandishi ya wanachadema wote yanafanana. Kwa maana hiyo basi akawahadae wasiojielewa na propaganda zake za kizamani. Mtoa Mada ni Lichadema la miaka yote. Na halijawahi kuwa CCM ...
  8. St. Paka Mweusi

    Uchaguzi 2020 Ili kushinda uchaguzi, upinzani unatakiwa kutumia akili ya ziada

    Hivi upinzani bado wana ndoto ya kushinda uchaguzi? Wakati mwingine tuache kujidanganya.
  9. St. Paka Mweusi

    Urafiki huu unawezekana?

    Naomba niwe rafiki yako
  10. St. Paka Mweusi

    Ni yupi aliyebakiza kumbukumbu ya kudumu katika suala la mahusiano?

    Sio idadi mkuu. Ni sifa yake au tabia ambayo inakufanya usiweze kumsahau.
  11. St. Paka Mweusi

    Ni yupi aliyebakiza kumbukumbu ya kudumu katika suala la mahusiano?

    Ila yupo aliyewazidi wengine katika namna fulani. Huyo huwa hasahuliki.
  12. St. Paka Mweusi

    Ni yupi aliyebakiza kumbukumbu ya kudumu katika suala la mahusiano?

    Katika suala zima la mahusiano na mapenzi watu wanatofautiana. Tofauti hizi huacha kumbukumbu nzuri za kudumu na wakati mwingine majuto ya kudumu. Binafsi nishakutana na wengi. Yupo anayeongoza kwa usafi wa mwili. Yupo mtoto wa kindendeule aliyempindua mtoto wa kifipa kwa uzungushaji wa...
  13. St. Paka Mweusi

    Tabia mbaya za kiswahili ambazo mtu unapaswa kuziepuka

    Kupenda kufuatilia mambo ya watu, tena wasio kuhusu. Huo ni uswahili uliopitiliza...
  14. St. Paka Mweusi

    UCHUNGUZI: Mbinu iliyotumika kuwapa rushwa wajumbe wa CCM

    Kinachofuata ni JPM kuwakata wote waliojihusisha na rushwa. Next time hakuna atakayetoa rushwa.
Top Bottom