Search results

  1. Masasaa

    Hii sheria ya 50 za nyongeza, polisi wanaitia wapi, TANROADS tusaidiane

    Habari wana jamvi Nimekumbana na hii kitu mara mbili, jana mara baada ya kuto cha tra cha misugusugu kuna vibao vilikuwepo zamani ya kumaliza hamsini, halafu mbele kidogo cha kuanza 50, sasa kile cha kumaliza hamsini hakipo, kimebaki cha kuanza 50, so nikapigwa tochi kabla ya kile kibao cha...
  2. Masasaa

    App nzuri kwa kupiga simu kwa internet

    Habari wanajamvi, samahani naulizia app ambayo ni nzuri kutumia kwa ajili ya video call mbali na whatsapp na vibe
  3. Masasaa

    Hivi hizi fine za trafic zilnalipwaje

    Habari wanajamvi, Wakuu nisaidie jinsi ya kulipa hizi faini za.mashine tunazopewa barabarani na trafic, nina kijikaratasi hapa cha fine ila nashindwa kulipa Msaada please
  4. Masasaa

    Kumbe balimi ndogo ni nzuri hivi?

    Wakuu nipo hapa nakula balimi ndogo, sikuwa najua ni tamu kiasi hiki na bei yake ni reasonable
  5. Masasaa

    Mbona ving'amuzi bado hawaonyeshi channel tano za bure?

    Habari wana bodi. Kirushi changu cha azamu kimeisha ila naona kuna channel moja ya tbc1 tu, hivi hili agizo la juzi lililotolewa pale TCRA lilikuwa geresha, au?
  6. Masasaa

    Hivi mwanamke rijali ni yupi?

    Wanabodi naomba mnieleweshe mwanamke akisema yeye ni mwanamke rijali anakuwa anamaanisha nini?
  7. Masasaa

    Hivi hakuna kibao cha kuonesha makazi ya watu kwenye barabara?

    Hivi katika sheria za barabarani hakuna kibao kinachoonyesha hapa ni makaxi ya watu, maana hii kauli imekuwa kero kwa madereva, mtu barabara hata hujawahi kupita, trafic wanajificha mahali, hakuna kibao cha 50km/h lakini wakikusimamisha utasikia wanakuambia umeoverspped hapa ni makaxi ya watu...
  8. Masasaa

    Demu wangu katoa namba yangu ya simu kwa bwanake ili anifuatilie

    Za uck huu wana jamvi, nina demu wangu yaani haniamini, hapa tunagombana kishenzi, katoa namba yangu ya simu kwa bwanake anayesema wameachana ili anifuatilie eti kama nina michepuko. Yaani nimeshindwa kumsoma kabisa huyu demu na tumegombana sana. Hivi hii ni sawa wanajamvi, nataka kumtosa, ushauri
  9. Masasaa

    Hivi huyu demu anamapenzi ya kweli na mimi

    Wanajamvi za asubuhi Naomba niende kwenye mada yangu moja kwa moja, nina demu niko naye miezi saba sasa, mm nakaa dar na yeye kwao ni dar ila kikazi yuko morogoro mjini, ni mwalimu wa primary. Toka tuwe kwenye mahusiano huwa muda wote tuaonana akija dar tu, ila huwa hapendi niende moro...
  10. Masasaa

    Natafuta mke

    Mimi ni mwaname mwenye umri wa miaka 45, divorced, mtoto mmoja, mkristo, natafuta mwanamke mwebye umri kuanzia miaka 27 mpaka 40, mwenye sifa zifuatazo: Mkristo, ila asiwe mlokole Elimu kuanzia form 4 Awe na kazi au taaluma yeyote Asiwe na mtoto Awe tayari kuishi sehemu yeyote tanzania Aliye...
Top Bottom