Search results

  1. B

    Msaada wa kisheria kuhusu mikopo katika Mabenki

    Habari za maisha wote mtakaopitia hapa. Ninahitaji msaada kuhusiana na mkopo nilioufanya katika moja ya benki hapa nchini. Mie ni mwajiriwa katika manispaa ya Lindi mwaka wa sita sasa, tangu niajiriwe sikuwahi kufanya mkopo na benki yoyote hadi ilipofika mwaka jana mwezi wa nane nikalazimika...
  2. B

    Kwa walioko Dar, Nauza King'amuzi cha star Times cha Antenna (Chuma)

    Nipo Ukonga Mombasa. Fanya 40,000 mkuu.
  3. B

    Kwa walioko Dar, Nauza King'amuzi cha star Times cha Antenna (Chuma)

    Tayari nilishachukua Azam baada ya kufika na kuona opportunity ya kuonyesha mipira
  4. B

    Kwa walioko Dar, Nauza King'amuzi cha star Times cha Antenna (Chuma)

    Nimepangiwa kazi huko ya ualimu zilizotoka mwezi wa tano
  5. B

    Kwa walioko Dar, Nauza King'amuzi cha star Times cha Antenna (Chuma)

    Habari wapendwa. Ninauza king'amuzi cha star times cha chuma cha Antenna kwa bei ya Tsh 45,000/=. Sababu ya kuuza ni kuwa ninahama Dar naelekea Kilosa huko antenna hazishiki. Kina channeli za bure nyingi tu kama ITV, Star Tv, Tbc1, channel ten, EATV, Tumaini TV, WRM, n.k
  6. B

    Kuondolewa kwa Baadhi ya chaneli katika king'amuzi cha Azam, Nimkakati wa CCM ili watu watazame TBC.

    Baada ya kufuatilia kwa muda mrefu kutaka kujua nini hatima ya chaneli za ITV, Star TV, EATV, Clouds TV, Capital TV n.k kutopatikana katika king'amuzi cha Azam, nimekutana na mtonyaji toka Lumumba ambaye hapendezwi na kinachoendelea nchini kwa wakati huu na kuniambia kuwa ukimya wa serikali juu...
  7. B

    Press conference iliyopangwa kufanyika tarehe 15/ 01 ni ya aibu sana

    tulianza na Mungu....................tutamaliza na Mungu
  8. B

    Natafuta Nyumba ya kupanga kwa morogoro mjini

    moro vip nyumba jamani...........aliye nayo ani pm. room mbili na sebule
  9. B

    Kuna nchi zingine duniani zinazotoza ushuru kwenye daraja kama hapa Tanzania?

    Habari wapendwa. Leo nilikuwa mahari fulani na kukawa na ubishi kuhusu vyombo vya moto kutozwa tozo/ushuru katika daraja linalounganisha kigamboni na maeneo mengine ya jiji la Dar kupitia kurasini, wapo waliokuwa wanasema utaratibu huu hutumika sehemu mbalimbali duniani japo walikosa ushahidi...
  10. B

    Mwenye update za ufadhili wa masomo toka china kupitia UTUMISHI?

    Habari wapendwa. Napenda nifahamishwe update zinazohusu scholarship zinazotoolewa na serikali ya china (Ministry of Finance and Commerce MOFCOM) kupitia UTUMISHI..Tunaombeni update wapi zimefikia
  11. B

    Ipi ni Golden Generation kwa Koffi Olomide?

    Kuna wakati hawa waliotamba 1990-2000 walijitoa kwa kofi na kuanzisha Quarter latin academia lakini baada ya muda wakaanza kurudi kwa mopao, japo Sam Tshintu ndiye mpaka leo hajawahi kurudi. Waliorudi Gecko Bouro mpela, Madogo Abarambwa n.k
  12. B

    Ipi ni Golden Generation kwa Koffi Olomide?

    Kiukweli kabisa hiyo ya 1990-2000 ni generation iliyokuwa kali sana, Willy Bula kaka yake Blaise bulla, Gecko mpela kaka yake Alain Mpela, Babia ndonga, Sam Tsintu, Popolipo, Suzuki, Madogo Abarambwa ............Anga ma ma ma kolela ah (Maneno ya kwenye Magie) huku wimbo bora ni Amein....Ndugu...
  13. B

    Postal/zip code ya Tanzania ni ipi?

    wenye kujua wasaidie kuhusu zip code, post code n.k
  14. B

    Naombeni Old bongo flava hizi

    16. visa - Zay b
  15. B

    Naombeni Old bongo flava hizi

    ndiyo wenyewe, shukraniii
  16. B

    Naombeni Old bongo flava hizi

    ndiyo wenyewe, shukraniii
  17. B

    Naombeni Old bongo flava hizi

    ndiyo nini??
Top Bottom