Search results

  1. Salange

    Chemsha bongo kwa wenye akili tu

    Hayo ni mapicha tu, hakuna virusi vya corona hapo Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Salange

    Hii ya DC wa Igunga kuwasaka walanguzi wa sukari mitaani akiwa na migambo imenikumbusha vita vya Kagera

    Nashangaa kweli kweli. Mara serikali inasema soko la suka ri ni huria, mara tena wanahangaika kupanga bei! Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Salange

    Is President Magufuli an isolationist?

    We waache tu! Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Salange

    COVID-19 health alerts: US Embassy Dar es Salaam

    Hapo ndipo pananiacha hoi, kwa nini amiri jeshi mkuu anajificha? Kuna mahali pengine popote duniani, mkuu wa nchi amepotelea mafichoni? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Salange

    Ujumbe murua wa Fatma Karume kwa Watanzania

    Eti idiotness! Wewe pia ni zao la hizo shule. Mwalimu wa kiingereza anaongea kiswahili toka mwanzo wa kipindi mpaka mwisho Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Salange

    Nenda kazime taa...

    Hayo maneno siyo motivational Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Salange

    Mkuu wa kituo cha Polisi Milongo Mwanza

    Vilabu vya namna hiyo vipo kila mahali Tanzania na ni sehemu ya maafande kujichukulia mgawo wao kila siku kwa ajili ya mboga na kubrashia viatu, haitatokea vifungwe Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Salange

    Spika Ndugai anaendesha Bunge kwa matakwa yake binafsi na si kwa mujibu wa Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

    Inasikitisha sana nchi maskini kabisa duniani kuingiza mgonjwa aliyetibiwa kwa gharama kubwa kuliko wote duniani kwenye Guinness Book of Records. Walipongia madarakani walisema nchi ilikuwa inapigwa sana hii, lakini kumbe wao katika kipindi kifupi tu nchi inapigwa hadi kuvunja rekodi na bado...
  9. Salange

    Sukari si bidhaa ya lazma kwa binadamu, athari zake kiafya ni mbaya, ni kiuchumi tu ndo inasound

    Binadamu wote wana blood sugar Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Salange

    Tutakapokuwa kitovu cha maambukizi ya COVID 19 Tutatengwa kila kona

    Si ndio hapo nashangaa! Wiki 2 zinapita, huwaelezi wananchi wako unavyopambana na janga linalowasibu, halafu utegemee kusifiwa tu, kwa lipi? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Salange

    Tutakapokuwa kitovu cha maambukizi ya COVID 19 Tutatengwa kila kona

    Chizi huyo! Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Salange

    Baba nifundishe kuukabili uhalisia.. Nisiukimbie ukweli

    Hiyo ya kwenye maboksi si ya Wamadagascar waishio nchini ikiwa imetolewa na ndugu zao walioko Madagascar? Au sikumwelewa vizuri Kabudi. Yetu ni chupa mbili tu! Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Salange

    Baba nifundishe kuukabili uhalisia.. Nisiukimbie ukweli

    Yaani chupa mbili tu, tuuu! Nashindwa kuamini Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Salange

    Swali kwa great thinkers wa JF

    Ndiyo, kwenye kula za maoni ni uzembe lakini kwenye kura za maoni sio uzembe hata kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Salange

    Ashakuum si Matusi. Hii Kitu nimekuwa nikiisikia ikijadiliwa sana tu Mijini na Vijijini tena na Wazee je, ina Ukweli wowote ule?

    Si kweli hata kidogo. Sayansi inakataa kabisa. Ushirikina tu huo Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Salange

    Tusimuogope Rais Magufuli, tuache unafiki kashashindwa na kapaniki

    Kama vifo haviwezi kumshtua, mbona amekimbilia mafichoni kukaogopa "kaugonjwa haka kadogo?" Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Salange

    Mbali ya kuwa ni jina la Chama Cha Kisiasa hapa nchini, neno "CHADEMA" pia ni surname (ubini) ya watanzania wa kabila (ukanda) lipi hapa kwetu???????

    Chama kinapendwa. Sijawahi kuona wala kusikia mtu anaitwa CCM Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom