Search results

  1. L

    Hivi kwanini kila ninachokifanya mke wangu haridhiki?

    Pole hakuna jaribu lisilokuwa na mango wa kitoka.Muombe Mungu sana kwa uaminifu.ACHANA NA HUYO SHEMEJI KABISA HANA NIA NZURI EMBU FUNGUKA .KAMA ANGEKUWA NA NIA NZURI ANGEMWELEKEZA RAFIKI YAKE AFANYE YALIYO MEMA.HALAFU AMEFIWA NA MUME SI NDIYO KWAHIYO..?embu Muombe make wako sana.Hata wewe una...
  2. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Sina hata wadogo wa kike.utasumbuka sana na kutapatapa MUME WA MTU SIO MCHEZO,MKEWE ANA MAMLAKA NA AKIKUSEMEA NENO MOJA TU LATOSHA.OHHH HAHAAAAA.WAACHE WALALE WENZIO KHAAAA.
  3. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Mimi wala sikurembi wala sikutetei unajua Kabisa unalofanya ni ushetani mkubwa ila unataka tukuone wewe in cake ,Kwangu mimi ni the Big No.hata Kama ungekuwa mdogo wangu.wewe ni mtu mzima na unajitambua unless otherwise,ACHANA NA MUME WA MTU.
  4. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    ona sasa unavyotapatapa unakuja kuomba ushauri wa kijinga ,kama wewe mwanamke wa heshima ungekuwa umetulia kwenye nyumba yako .huna amani dhambi lazima ikutese mpaka umrudie mungu,unafikiri mungu anapenda uasherati na uzinzi unaofanya ,hapana hata unitukane mpaka mwisho wa dunia hutakaa upate...
  5. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Kafara Hilo,unatolewa eti unajisifu umelala kitanda cha mke wake.we haya.
  6. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Kwa mwendo huu wa matusi nani atakuweka Kama mke.alafu wanawake bwana,unatolewa kafara halafu unasema unapendwa,tubu tubu tubu.
  7. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Kwa mwendo huu wa matusi nani atakuweka Kama mke.tayari Huna amani.Tubu.unatukana ovyo.
  8. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    yote yana mwisho,jitayarishe kulipa gharama.
  9. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    wewewewew wala sio kupendwa huko,eti amekulaza kwenye kitanda ndio kupendwa the big no hakuna mapenzi hapo ni uzinzi na uchafu.kumbuka aziniye na mwanamke ni mpumbavu kabisa.so my dear wal usijisifu kwani ni aibu umedhalilishwaa.
  10. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    angelita soma hapa,mi najiuliza kwanini hakukuoa ,kwanini unakuwa michepuko tu embu jikague ,halafu leta jibu hapa.
  11. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    halafu jiangalie kwanza na jichunguze uhusiano wako na mungu wako unayemwabudu,unazidi kuwa rafiki na dhambi .mrudie mungu ndiye pekee atakeyekutoa huko kwenye shimo.
  12. L

    Niusaidiaje mchepuko utulie na mkewe?

    Anakutumia tu kumaliza shida zake ,kama alikuwa anakupenda angekuoa.ukifikiria hilo una uwezo wa kumwacha.
  13. L

    Kitu kimerushwa iko, kikuuma jirekebishe mwanamke

    wezi tu hao,oa huyo wa shanga weka ndani yatakua yaleyale uliyoyakimbia kwa mkeo nio yanajirudia so utatafuta mwingine............
  14. L

    Wadada msioolewa muwalaumu wazungu kudanganya kuhusu ndoa ya mke mmoja

    je mke naye akimkinai mume wake ,anaruhusiwa kubadilisha,maana na wanawake nao wanakinai ila wanavumilia tu.
  15. L

    Nahisi simpendi mke wangu

    Kaka unahimtaji Mungu sana sasa,endelea sana na maombi,ndio iwe silaha yako ya kuzipinga hila za shetani.
  16. L

    Friends with benefit, nimepewa masharti magumu

    Du ,je mme wako akifanyiwa hivyo utafurahi kweli wewe,kwanini huna mtu wako,acha kuharibu ndoa za watu,ndoa na iheshimiwe na watu wote.UNA MATATAZO WEWE KWAKWELI.
  17. L

    Ningejua nisingeoa maishani mwangu

    Kamwe usiige maisha ya mtu mwingine ,kuwa na familia ni muhimu,mbona baba bado yuko na mama,tena maneno yanaumba,badilisha msemo wako,mi nilifikiri uatafanya kwa kujifunza jinsi wazazi wanavoishi.
Top Bottom