Search results

  1. F

    Mkataba Wa yanga sijafaham watakavyonufaika

    unajua kama hamjauona huo mkataba,haki ya kuukosoa haipo.tukosoe kitu baada ya kukiona na kukifanyia utafiti
  2. F

    Nimeanza kuzini na mama mkwe. Alikuwa ananitega mwenyewe

    endelea tu hadi mzae watoto
  3. F

    Mada yenye ukakasi: Wanawake wenye kinyama njia ya haja kubwa

    kwana ni uongo kuwa hiki kinyama kipo kwa wanawake tu,wanaune pia wanacho na kakina uhusiano wowote ule na kufirana.huu ni ugonjwa kama magonjwa mengine yoyote yale na huwa unatibiwa vizuri tu
  4. F

    Ili kuepuka possibility ya kutawaliwa na wageni, kuna haja kutumia DNA kuthibitisha asili halisi za viongozi wetu wakuu?

    kamanda unahangaika sana ili jiwe akuone lakini kha hakuoni tu?
  5. F

    Nimetapeliwa na wauza iPhone wa Instagram

    mreport tcra atakamatwa mara moja
  6. F

    Niko Njia Panda: Namchumbia msichana mwenye mtoto lakini kwetu sitaki wajue ana mtoto

    waambie wazazi wako ukweli kuwa huyo mchumbacwako ana mtoto,na usiogope unayeoa ni weae sio wazazi wako
  7. F

    Kuna binadamu wana moyo...

    kwa taarifa yako wewe ndio unaliwa bby wako sana ba huo ujinga wako,bora ya kusamehe mara 100 maisha yaende kuliko kulipizana visasi
  8. F

    Namna ya kuokoa CHADEMA isife...

    Haina haja ya kukiokoa chama chochote kisife
  9. F

    Rais wa Chama cha Madaktari Tanzania: Wagonjwa wa COVID19 wamepungua SANA nchini

    maskini madaktati wetu, they had toe to the line
  10. F

    Wakuu nifanyeje? Mke wangu ananipenda sana

    nakushauri nawe ongeza mapenzi kwake Sent using Jamii Forums mobile app
  11. F

    Kama ushawahi kuachwa kihivi, njoo utupe mkasa

    kuna dada ambae mie nampenda hadi leo,na nilikuwa namhudumia kila kitu ikiwemo kumlipia kodi ya nyumba,alikuja tu ghafla akasema hanitaki tena na bila sababu yoyote,nimekubali.just like that kanikataa sasa ya mbeleni sijui Sent using Jamii Forums mobile app
  12. F

    News Alert: Wabunge wawili wa Viti Maalum CHADEMA wahamia NCCR Mageuzi

    ha ha ha joyce sokombi chakula ya mabowe,sasa anataka kwenda kuliwa na mabitia sio Sent using Jamii Forums mobile app
  13. F

    Elections 2020 Sasa ni dhahiri ubunge Kigamboni itakuwa Makonda (CCM) vs Yericko Nyerere (CHADEMA)

    makonda atashinda hata washington dc Sent using Jamii Forums mobile app
  14. F

    Kishindo cha Polepole Leo Lumumba kaa mkao wa kula. Mavuno

    huyu mpuuzi anaweza kuunguruma au kukoroma? Sent using Jamii Forums mobile app
  15. F

    Ushauri: Kitu gani mdogo wangu afanye ili arudi kwenye ndoa yake

    dada yako aende kanisani walipofunga hiyo ndoa ili watafute suluhu,kama ni mwislamu aende bakwata na iqapo itashindikana happ watapewa barua ya kwenda mahakamani kuivunja hiyo ndoa Sent using Jamii Forums mobile app
  16. F

    Nimejikuta tu nipo na muuza nguo za ndani kitandani

    kwahiyo ukatomba? Sent using Jamii Forums mobile app
  17. F

    Hii itakuwaje baadaye?

    mpe mzigo utaona hisia zinakuja Sent using Jamii Forums mobile app
  18. F

    Mbunge wa Kishapu, Suleiman Nchambi (CCM) mbaroni kwa kukutwa na Silaha 16 na risasi 536

    silaha zote hizo ana vibali vyake na nyama hiyo aliyokutwa nayo ni mbuzi,n'gombe na kondoo hivyo ndio kapima mkemia mkuu na jiwe atakiha kumtumbua huyo mkemia Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom