Search results

  1. F

    Uhaba wa nguzo za umeme Mwanza

    Waziri Kalemani hivi unajua kuwa Mwanza kuna uhaba mkubwa sana wa nguzo za uneme? Kwa kipindi hiki cha utawala wa JPM kitu kama hiki hakitakiwi kabisa, na ukumbuke Rais Magufuli yupo jirani na Mwanza, siku akiibuka Mwanza akaambiwa hakuna nguzo utajibuje? Hebu wasaidie Tanesco Mwanza wapate...
  2. F

    wasafi media

    nawashauri wasafi wamuajiri masoud masoud mtangazaji bingwa wa muziki hapa Tanzania Sent using Jamii Forums mobile app
  3. F

    Likitokea hili wakati nafungua video kwenye uzi nifanyeje?

    Unaangalia uzi fulani, na huo uzi una video, ukiifungua hiyo video unaambiwa view attachment lakini nikikliki haifunguki. Wadau kwa hapo nifanyeje ili niione hiyo video?
  4. F

    Kuajiri mhasibu asiye na CPA

    Naomba msaada wa kisheria kuhusu kuajiri mhasibu asiye na CPA iwapo mna bajeti inayovuka bilioni moja kwa mwaka. Kama ni kosa, ni kwa kifungi kipi cha sheria ipi?
  5. F

    Utaratibu wa kumuachisha mtu kazi

    Naomba wajuzi wanifahamishe iwapo unataka kumuachisha mtu kazi, na iwapo hajaenda likizo miaka 5 unapotengeneza mafao yake unaingiza na malipo ya likizo zote 5?
  6. F

    Usajili wa NIDA

    Nimesajili taarifa zangu mwezi mmoja uliopita,lakini mpaka sasa sijapata namba,kwa wajuzi wa mambo,je nifanyeje?, Kuna watu wanasema kuna namba ya simu unapiga au kutuma sms unaletewa hiyo namba,je kuna anaefahamu hii kitu aniarifu? natanguliza shukrani
  7. F

    Halahala viongozi wa Yanga

    Wasikilizeni wanachama wenu wanavyosema kuhusu timu yenu inavyocheza mpira. Yatawakuta makubwa bure.
  8. F

    video haziplay

    kuna baadhi ya video ambazo zinapostiwa hapa jamiiforum,napojaribu kuziplay kwenye hii simu yangu hazikubali,natumia samsung note 9,wajuzi nifanyeje?
  9. F

    manenepa hoyeeeeeeeeeeeeeeeeee

    safi manenepa
  10. F

    tahadhari kwa yanga

    habari zinazokuja kila wakati ni kwamba yanga inasajili wa kufa mtu,nawatahadharisha kuwa kusajili wachezaji wazuri,sio gerentii kuwa watacheza vizuri,wawe makini na wajifunze historia ya real madrid
  11. F

    Niliugua gono kwa mara ya kwanza,nikiwa na miaka 15

    Nilikuwa napenda sana ngono,kila demu hilikuwa natembea nae,uasherati haukunichelewesha,nikiwa na umri wa miaka 15,niliugua gono la hatari. Yaani miji na rafiki yangu mmoja sasa ni mchungaji,tulikuwa tunatembea kila mahali,stendi,kwenye mabaa ya pombe za kienyeji kutafuta wanawake. Siku moja...
  12. F

    Mtoto wa kwanza nilizaa nikiwa na umri wa miaka 16

    Ndio,mara tu nilipoanza kumla ticha wangu,huo mchezo wa kugegeda ikawa ndio starehe yangu kubwa sana Nilikuwa nagegeda mabeki 3,wafanyakazi wa baa,wanafunzi,akina mama ntilie na wakati fulani niliwahi kumla mzungu mmoja sikumbuki nahisi alikuwa ofisa kilimo Yupo binti mmoja alikuwa anasoma...
  13. F

    Tujisomee

    tafuteni hiki kitabu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. F

    Utaratibu upi tuutumie kufua chupi Hotelini

    Jamani nini maoni yenu, Tunaposafiri, chupi tuwape watu wa hoteli wafue au tufue wenyewe, maana tunapofua wenyewe ukaukaji wake si mzuri maana tunaanikia ndani na mara nyingi zinasababisha fungus sehemu za siri. Na shida nyingine ni kuqa wengine wanadai kuwa kuwapa watu wa hoteli kufua chupi...
  15. F

    Huu ni mpangilio wa mavazi ninaodhani unafaa kwa watu watanashati

    Mimi hupenda sana utanashati, kuvaa vizuri yaani nguo safi, imepigwa pasi vizuri, mpangilio wa kuvaa nguo, viatu na mkanda wa kiunoni, nguo sio za gharama sana, hata mitumba navaa ila napangilia vizuri sana Usafi wa mwili naoga asubuhi na nikiwa kazini huoga mchana baada ya kula na kupiga...
  16. F

    Uvaaji wa tai

    Wadau hebu tupeane ujuzi kwenye uvaaji wa tai, kwa mashati ya mikono mirefu na mikono mifupi, hivi kuwa kuna kanuni inayotawala uvaaji wa tai kwa mashati hayo? Pia naomba kujua je, kuna kanuni za uvaaji tai nene na zile nyembamba? Sent using Jamii Forums mobile app
  17. F

    Simba na Watanzania tujifunze kwa kipigo cha Al Ahly

    Simba imepigwa na Al Ahly, sasa ni wajibu wao kukaa chini na kufanya tathmini kwanini walipigwa. Kwanza ni kujidanganya sana kuwa Simba inaweza kuifunga Al Ahly, timu yenye rekodi nzuri mno. Waarabu hao wanaizidi Simba kwa kila kitu, hivyo ni uzuzu kama sisi Watanzania tilitarajia kwa timu hii...
  18. F

    Watanzania wanaocheza mpira nje ya nchi

    Kama kuna mdau humu,mjuzi wa mambo,naomba atuwekee orodha ya watanzania wanaocheza mpira wa kulipwa nje ya nvhi na makocha wanaofundisha nje ya nchi Sent using Jamii Forums mobile app
  19. F

    Tathmini ya bodi ya wakurugenzi na sera ya utafutaji wafadhili

    Natafuta wataalamu wanaoweza kuafanya tathmini ya bodi (board evaluation) na wanaoweza kutengeneza sera ya kutafuta fedha(fundraising policy) Wadau tusaidiane Sent using Jamii Forums mobile app
  20. F

    Raisi Magufuli awatumia ujumbe wa ki-aina kina Bashe. Asema wasahau kuja kuwa mawaziri.

    Naamini umemsikia rais wako leo kasema kuna wabunge vropoka,ambao hupiga kelele na kukosoa sana ili wapate uwaziri,kasema kawasahau kabisa,hamuupati kono "Kuna wabunge wa CCM wako 4, Kila wanavyochangia mijadala bungeni wao ni kuiponda Serikali na kufanya upotoshaji wanadhani wakifanya hivyo...
Top Bottom