Search results

  1. Ty_Vigilante

    Yamenikuta...Mahindi yanaharibika shambani

    Tafadhali kwa wale wanaojua magonjwa ya mimea hasahasa mahindi, (i)Naomba mnijuze huu ni ugonjwa gani kwenye hili hindi? (ii) Nawezaje kujikinga ntakapopanda mahindi tena msimu ujao. Naomba ushauri ili nsije nkapata hasara kama mkulima.
  2. Ty_Vigilante

    Sheria juu ya Maambukizi ya Ukimwi kwa makusudi

    Unawezaje kuwa Solicitor ( Advocate) juu ya mtu aliyeambukizwa VVU kwa makusudi ukizingatia adhabu juu ya mshtakiwa Na kuifunza jamii kuwa ni kosa kisheria kufanya Maambukizi kwa mtu mwingne ambaye hana virusi!!? Na Kama kuna CASE LAW yoyote inayo support suit yako ndani ya T.L.R either reported...
  3. Ty_Vigilante

    Bado loading

    Loading for her.......
  4. Ty_Vigilante

    RM'c Magistrate sewtn in SS or vice versa

    Please im searchn for a law that provides a resident magistrate to seat in District court but not a District magistrate to seat in RM'c..?
  5. Ty_Vigilante

    Elimu bora vs Bora Elimu

    ...
Top Bottom