Search results

  1. Masasaa

    Nahitaji kusafirisha gari kutoka Dar kwenda Mwanza kwa kulipia kwenye magari makubwa

    Trc wanayo hiyo huduma, aende tu hapo stesheni watampatia utaratibu na nadhani itakuwa cheap option
  2. Masasaa

    Mlio safiri na Reli ya TAZARA Tupeane mrejesho

    Tazara express, first class na TRC Deluxe 2nd class, ukipanda hutajuta ............................................. Stay home, stay safe Corona kills
  3. Masasaa

    Hongera Rais Magufuli kwa kulitatua tatizo sugu la mgao wa umeme nchini

    You must be kidding unless una chumba kimoja ua huna vitu vya umeme, kwangu hiyo ni bill ya siku 5 mpaka 6 Stay home, stay safe Corona kills
  4. Masasaa

    Tuelezane uzuri, ubaya, faida na hasara za utumiaji wa 'Vumbi la Mkongo'

    Halafu nasikia kuna vicks pia ya kutoka kongo, hii nayo ikoje wakuu Stay home, stay safe Corona kills
  5. Masasaa

    Is President Magufuli an isolationist?

    Hata Burundi hawakiwepo Stay home, stay safe Corona kills
  6. Masasaa

    Wale ambao Mama zetu wametangulia mbele ya haki

    Rest in perfect peace mama Stay home, stay safe Corona kills
  7. Masasaa

    Tazama foleni hii ya wanunuzi wa sukari Morogoro. Juzi Waziri Bashungwa kapitishiwa bajeti ya hovyo iliyoungwa mkono na wanaccm wote Bungeni

    Morogoro kuna viwanda viwili, kilombero na mtibwa ba bado kuna shida ya sukari. Sasa hivi dukani mpaka muuza dula awe anakujua ndio anakuuzia Stay home, stay safe Corona kills
  8. Masasaa

    Soko la dunia lipo nchi gani

    Soko la mahindi linalojulikana hapa kwetu ni la kibaigwa, lakini ni nini kinachopanga bei ya hilo soko? Ni mahindi yanayopatikana hapo kibaigwa, soko la mahindi la tunduma, la songea na masoko mengine ya mahindi ukilinganisha na idadi ya wateja wanaotaka hayo mahindi ( supply and demand). Kwa...
  9. Masasaa

    Soko la dunia lipo nchi gani

    Soko ni nini kwanza? Anzia hapo ndio utaelewa Stay home, stay safe Corona kills
  10. Masasaa

    Asilimia 66% ya Bajeti ya Wizara ya Nishati na Umeme yaenda kwenye Mradi wa Stiglers. Je, imekaaje kiuchumi?

    Huo umeme kila kijiji si lazima uzalishwe, that stiglers gorge will do, so ni sawa kabisa, hata ingeenda 80% , the aerlier inakamilila the better Stay home, stay safe Corona kills
  11. Masasaa

    Dar kuiaga foleni rasmi

    Nadhani that s the best flayover kwa nafasi iliyopo pale ubungo, magari yanayitoka say kimara kwenda buguruni, buguruni kwenda mjini, mwenge kwenda kimara na mjini kwenda mwenge yatapita chini kwenye round about na yale yanayonyoosha yatapita juu. Ni ramani rahisi kuliko ile ya mwanzo but it s...
  12. Masasaa

    Mbunge wa Tarime Mjini, Esther Matiko amjibu Spika Ndugai kuhusu kurudisha Posho

    I dout, kasoma MBA pale ud, kamaliza 2005, na nadhani alikuwa mwalimu pale udbs Stay home, stay safe Corona kills
  13. Masasaa

    TANZIA Mkuu wa Wilaya ya Nyang'wale Mkoani Geita, Hamim Buzohera Gwiyama afariki dunia

    Bwana ametoa, bwana ametwaa, jina la bwana libarikiwe, amina Stay home, stay safe Corona kills
  14. Masasaa

    INAUZWA Karibu dukani kwetu Magomeni Mikumi, ujipatie bidhaa mbalimbali

    Ya kilo 1 nitapata? Stay home, stay safe Corona kills
  15. Masasaa

    Mbunge wa Iramba Magharibi, Dkt. Mwigulu Nchemba ateuliwa kuwa Waziri wa Katiba na Sheria

    Kufa kufaana Stay home, stay safe Corona kills
  16. Masasaa

    Tiba mbadala ya chumvi: Sehemu ya kwanza

    Sasa ndio nimeelewa kwa nininmaji ya baraka kabla padri hajayaombea na kuyabariki huwa tunaweka chumvi Stay home, stay safe Corona kills
  17. Masasaa

    Nilisafiri kwa pikipiki Dar mpaka Tabora

    Kwa nini asitembee uck wakati barabara ya itigi tabora haina magari Stay home, stay safe Corona kills
  18. Masasaa

    Inaonekana kuna jamaa analalaga na mke wangu ndani ya nyumba yangu

    Mosi, nunua bulb zenye kamera weka kama taa ya mlangoni, sebureni na chumbani skku nyingine ukija utapata majibu. Pili, jitahidi uwe unaenda mara kwa mara japo kwa mwezi mara mbili, na ukienda toa shoo ya kibabe, vinginevyo utaendelea kongongewa Stay home, stay safe Corona kills
  19. Masasaa

    Acheni kuweka password kwenye simu ili.likitokea lolote iwe corona au chochote mawasiliano yawepo

    Lipo hili, kuna namba unaziweka kama emergency calls, hizo zaweza pigwa bila kufungua password ya simu, tena waweza weka taarifa zako zingine muhimu kama blood group, any allegies ulizonazo nk Stay home, stay safe Corona kills
Top Bottom