Search results

  1. Blackman

    Kwanini mnashangaa mafenesi, mapapai na mbuzi kukutwa na COVID-19/Corona?

    HVI KIWANGO KIPI ULICHOTUMIA KUPIMA MPAKA UKAONA ETI DUNIA INAHITAJ MTU KAMA MAGU
  2. Blackman

    Ester Bulaya: Ni bora sisi tuwatumikie mabeberu kuliko kukutumikia wewe!

    HUNA POINT KWA NINI RAIS ASIJIBIWE AU KAWA MUNGU
  3. Blackman

    Je, ni kweli watu weusi tuna akili ndogo?

    walio tutawala sisi si ndio walio litawala hata bara la ASIA? Je ASIA hawakupeleka dini kule?
  4. Blackman

    Kabla ya Kuwashtaki kwa "Uhujumu Uchumi" Wachawi Wetu; Swali hili Serikali ilijibu kwanza..

    kama ni kweli, ina maana sisi biashara tufanyie wapi? au tupeleke arabuni;);););)
  5. Blackman

    Yaliyojiri Mahakama Kuu: Mahakama yatupilia mbali mapingamizi ya Serikali dhidi ya Lissu, Shauri la msingi kuendelea kusikilizwa...

    kumbe unaelewa umuhimu wa kutii sheria mbona yule wa magogoni huwa hamumkosoi
  6. Blackman

    Natafuta mtu mwenye uzoefu na maswala ya kununua vitu online

    Mwl.RCT kama hii inaweza fika kwa sh ngapi...
  7. Blackman

    Chaguzi ndogo na "ujinga" wetu watanzania

    Kwa mfano huo uchaguzi usipofanyika una uhakika gani kuwa hizo pesa zitaelekezwa kwenye kwenye miradi?
  8. Blackman

    Chaguzi ndogo na "ujinga" wetu watanzania

    wazo lako baya
  9. Blackman

    Tupeni mrejesho mliowekeza kwenye mashamba ya miti

    vp mkuu heka ya miti yenye miaka 2-3 huwa unauzaje/wanauzaje na mm mwaka huu nataka niingie huko
  10. Blackman

    KOROSHO NGOMA NZITO: Wakulima Watinga ofisini kwa Mkuu wa Wilaya kudai malipo yao

    si alisema hata tukikosa soko tutagawana tuzile maana kwa watanzania milioni 50 kila mtu atakula kilo2
  11. Blackman

    KOROSHO NGOMA NZITO: Wakulima Watinga ofisini kwa Mkuu wa Wilaya kudai malipo yao

    Hakiko peke yake, kina mazuzu kibao nyuma yake
  12. Blackman

    Dr. Bashiru Ally anakagua bandari huko ziwa Victoria na kutoa maelekezo, huku wapinzani hata mikutano ya ndani tu wanazuiwa

    hayana chama!!!! mbona wakati wa kampeni huwa mnaonesha miradi mlojenga? huku mkijinadi kuwa CCM ndo imejenga
  13. Blackman

    Unywaji wa energy drinks

    ko huo nao ni utafiti?
  14. Blackman

    Hakuna maisha perfect, kila jambo hutokea kukupa nafasi ya kupambana.

    Kuna waliopata mimba na iliwalazimu kuacha shule. Usikae ujute kwanini yalitokea. Fikiria jinsi ya kunyoosha maisha hapo ulipo. haya ni maneno ya kumfariji mgonjwa
Top Bottom