Search results

  1. N

    Rais Putin kubaki madarakani mpaka mwaka 2036

    Ujumbe wa hovyo kabisa. Labda awe rais wa ukoo wako. JPM ndiye kiongozi mnafiki zaidi be afrika
  2. N

    Hofu ya Mgonjwa wa CoronaVirus: Aga Khan wanaeleza kweli au tutarajie nini?

    theerickshow2019, Corona isn't coming to Tanzania
  3. N

    Ni kweli unaweza kupewa penzi kwa kuonewa huruma au Kama zawadi?

    Mi mpenzi wangu akiniomba kitu kwa sms au hata kwa cm 'mzee' anasimama sana na wakati mwingine 'nalowana' sijui hii maana yake nini. Naomba wataalamu wanijuze.
  4. N

    CCM yamfukuza uanachama Bernard Membe, Kinana apewa karipio kali huku Makamba akitoka salama

    CCM ya Jiwe wajinga sana. Uncouthed!!! Membe usi mind sana kwani CCM sio mama yako mzazi.....
  5. N

    Hivi hiki ndicho Kiingereza cha Profesa Ndalichako?

    Hayo ndio majembe ya Magufuli....
  6. N

    Je, ni kweli 3,000,000/= ni kubwa kwa kulipia Mahari tu?

    Mil.3 kwa uzuri gani. Kwa uspecial gani kwa ubikira gani. Wasichana wengi mitumba siku hizi. Kuoa ilikua zamani bwana demu hajui nyingine zaidi ya yako na anazeeka nayo!!
  7. N

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Stud spray I mean
  8. N

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Sud spray inapatikana waapi. How much. Inaamsha dude?
  9. N

    Hii ndio safu ya CCM mpya ya Rais Magufuli

    The lousy hypocrite EDWARD LOWASSA
  10. N

    Sioni madhara ya nyeto

    Watu wameoa na Wana puuuu.... Mwanamke hawezi kuwa tayari muda wote...
  11. N

    Sioni madhara ya nyeto

    HAKUNA MADHARA. PERIOD. In fact ni maandalizi mazuri sana kwa mechi. Hizo effects zinazoimbwa ni myths tu. Ukweli ni kwamba masturbation inasaidia hata longevity. ....
  12. N

    Elections 2020 Sheikh Ponda: Zanzibar itakuwa ni mlango wa kuvunjika amani uchaguzi mkuu 2020

    Sheik Ponda ni mmoja wa viongozi wa Waislamu aliye mahiri. Sio kibaraka wa Sirikali kama wale akina sheikh Alhad Mussa na wenzake!
Top Bottom