Search results

  1. C

    Sitta ahoji kuhusu Kagame kumuachia uenyekiti Kenyatta

    Heeeh...kmbe alitamka neno "upuuzi" kabisa?
  2. C

    Sekondari iliyotoa viongozi na watu mashuhuri wengi Tanzania

    Tabora boyz wanaielewa Milambo high,hakna ubishi!
  3. C

    UTAFITI: Asilimia 26.5 wanawake hufanya mapenzi kinyume na maumbile

    Kwer jombaa.. ujue kusukumwa tope/tigo noma!
  4. C

    Sekondari iliyotoa viongozi na watu mashuhuri wengi Tanzania

    Milambo high school haikos kumbka iljengwa 1922,ikitwa st.marry's,na miaka hyo mwl.nyerere akifndsha wamesoma wa2 kbao wakiwemo: 1.E.lowasa 2.Dr.h.mwakyembe 3.j moe 4.nkiendelea hapatosh!
  5. C

    Ni vipi?

    kwanin najta chidu? duuh humu ndan mbna balaaa . . . . hili ni jina waungwana halina sabab kubwa sana!
  6. C

    Ni vipi?

    jaman samahan mbna hayo majna yenu yanantsha et chatudume,teller,buku,mikatabafeki. . . . bado sina raha duuuh!
  7. C

    Ni vipi?

    asanten waungwana!
  8. C

    Ni vipi?

    kwann mnajita great thinkers?
Top Bottom