Search results

  1. G

    Nauza nauza LAPTOP iko poa ,bei poa!

    Unapatikana wapi?
  2. G

    Nauza digital photo frame

    Unapatikana wap?
  3. G

    Wajumbe zaidi CHADEMA waendelea kukemea Uhuni wa UKAWA

    Mmeona ACT haina nguvu wala haijayumbisha chadema mmeamza mkakati wa kutoa matamko ya chadem wakati mko ACT. Kaeni huko huko muache UKAWA usonge mbele mtaisoma. Hayo matamko tuliyaona wakati zito anavuriwa uongozi mlijipachiga vyeo hata ambavyo havipo.
  4. G

    Wajumbe zaidi CHADEMA waendelea kukemea Uhuni wa UKAWA

    Jaman hamuchoki na uhuni mi niko kanda ya ziwa magharibi mbona hakuna kitu hicho na wewe cyo kionhozi wa redbrgad
  5. G

    UKAWA ndani ya jiji la Arusha

    Acha uongo arusha tena
  6. G

    Revealed: Lissu "hajawahi" shinda kesi mahakamani!

    Kesi ya ubunge jimbo la Ilemela mwanza mbona alishinda kesi hiyo naonawewe uelewa wako ni mdogo
  7. G

    Laptop used inauzwa laki 2 na nusu tu

    Kaka unapatikana wap?
  8. G

    Jimboni Kalenga: CCM wamsimamisha Geodfrey Mgimwa kugombea ubunge

    Wamesahau Arumeru mashark walitaka kumurithisha mtoto wa mbunge aliyefari mh.siyoli
  9. G

    Dr. Slaa Vs Lowassa Urais 2015

    Dk slaa
  10. G

    CHADEMA wamekopa nje ya nchi kuendesha M4C-OPD... Watalipaje huo MKOPO?

    Hiyo haituhusu kwan chadema wameshika dola hizo pesa hawajahujumu mradi wowote wa wananchi
  11. G

    Nahitaji mpenzi wa kiume

    Weka contact zako
  12. G

    Pikipiki HONDA inauzwa

    Nahitaji nitumie email yangu .lucassililo97@gmail.com
  13. G

    Nape aongea na waandishi wa habari leo. Ni baada ya mawaziri aliowaita mizigo kuendelea kupeta

    Huyo nape anatumikia mafisadi anasubiri nn kujihidhuru hiyo nafac yeye na kinana .walivyoo aminisha uma kuwa tuwaamini mawaziri mizigo wanashughurikiwa .ccm wahuni 2 hawana maamizi magumu ni mataperi kwann asijihudhuru ili kusimamia hoja yake
  14. G

    Alphonce Mawazo akabidhi kata ya Sombetini rasmi kwa Ally Bananga

    Jaman CCM mjitoe kwenyekinyanganyiro hicho hamtapita arusha
  15. G

    Bunda Kumekucha, ni uchaguzi mdogo wa madiwani

    Duu hawa jamaa wa chama cha zaman wanajua hawana chao kwenye kata hiyo wanaanza kutia misukosuko hawataweza kushindana na people's powar
  16. G

    Natafuta mume wa kunioa tafadhali

    Weka mawasiliano
Top Bottom