Search results

  1. Mteule Jembe

    Corona: Meneja wa Diamond na Mwana FA watangaza kuugua Corona baada ya kupimwa

    Hili janga la CORONA ni balaa Salam sk tuombee mungu atulinde . https://youtu.be/JRcDtMtuhGw Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Mteule Jembe

    Bila woga Askofu aivaa Serikali kuacha kuonea Wapinzani, kisa wabunge kupigwa hadi kulazwa

    Asee tulipo fikia panasikitisha maana upinzanii unapingwaa vibaya yaani hadi VIONGOZI wa dini sasa na wao wameanza kuya kemeea . https://youtu.be/Euvly6cDDB4 Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Mteule Jembe

    Dar: Jeshi la Polisi lamuhoji Josephat Gwajima kwa tuhuma za kuhamasisha watu kuunda kikundi cha kikabila

    Gwajima leo kaingia kwenye mikono ya polisi baada ya kusambaza audio za uchochezi . https://youtu.be/rKFS9MPjQok Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Mteule Jembe

    USA: Nimesababisha ajali kwenye taa nyekundu

    Duuuuh swali lako hahahha haka ka swali kana kelaaaa
  5. Mteule Jembe

    TAKUKURU: Uchunguzi sakata la Kangi Lugola na wenzie umekamilika. Jalada linapelekwa kwa Mwendesha Mashtaka (DPP)

    Nyaka-One, Mie mwenyew bado cjaweza kuitumia na unaweza kukuta hata viongozi wengine nao hawajui matumiz yake Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Mteule Jembe

    Uwepo wa gesti (guest house) hutambulisha tabia na sifa za wanamtaa walivyo. Chukua tahadhari

    Aaaaah huu mtaaa ni hatari sana na ndio unaongoza kuwa na gesti nyingi na warembo kibaooo [emoji23][emoji23] Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Mteule Jembe

    Hiki ndicho cheti changu cha form four

    Yaan kuna time mpaka na boeka mitaala hiii liyopo kipindi hicho ukipata division one kila mtu anastuka lakin xx hv yaaani zipoo nyingi kweli mpka natamani namie ningesoma miaka hii Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Mteule Jembe

    Mbunge wa Tandahimba kupitia CUF, Katani Katani ajiuzulu na kujiunga CCM

    Ile kauli ya kuufuta upinzanii unatimia baada ya Mbunge mwingine tena kwenda CCM Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Mteule Jembe

    Takukuru Arusha yaokoa Milioni 43 zilizoyeyuka kishirikina

    DUUH takukuru wapo moto sana kwa sasa
  10. Mteule Jembe

    TAKUKURU: Uchunguzi sakata la Kangi Lugola na wenzie umekamilika. Jalada linapelekwa kwa Mwendesha Mashtaka (DPP)

    Uchunguzi wa makosa yaliyomtoa kangi lugola ya kamilika kwa asilimia 99% TAKUKURU WAFIKIA HAPA KWA KESI YA LUGOLA LUGOLA TAKUKURU
  11. Mteule Jembe

    Hapa Zitto ana maanisha nini?

    Yah ila zingne zina ukwelii ndani yake Sent using Jamii Forums mobile app
Top Bottom