Search results

  1. kimange

    Mdogo wangu anahitaji mpenzi

    Hii baridi na hzi mvua sijui kama zitamuacha mtu salama
  2. kimange

    Shinyanga: Edson Timotheo amnywesha sumu ya panya mtoto wa mchepuko

    Daah we acha tu...inasikitisha sana
  3. kimange

    Sijui hii saikolojia wanawake waliipata wapi

    10 years like seriously?be faithfully men
  4. kimange

    Shinyanga: Edson Timotheo amnywesha sumu ya panya mtoto wa mchepuko

    Naanzaje kumuua mtoto wangu ata kama ni wa nje ya ndoa?acha ndoa iyumbe na kuvunjika dhambi ya kuua ni kubwa sana ..mungu tuepushe
  5. kimange

    Msanii Nandy aomba radhi baada ya video yake ya faragha akiwa na Billnass kusambaa mitandaoni. BASATA wamtetea

    Daahhh...unbelievable ..kua kioo cha jamii ni kazi kubwa sana
  6. kimange

    Kiungo gani katika mwili wa binadamu ' Maulana ' alitumia muda mrefu kukibuni na kukiumba?

    Ugomvi na matusi vinatoka wapi mkuu..nimeshindwa kusema kwa sabab sina reference ya maandiko na wewe uzi wako umeuleta kimaandiko..ungeuleta uzi wako kihuni ningekujib kihuni kama unavyotaka..so jifunze kuleta uzi kwa namna fulani kwa kufocus parception ya wachangiaji..ukipanic haisaidiii...
  7. kimange

    Kiungo gani katika mwili wa binadamu ' Maulana ' alitumia muda mrefu kukibuni na kukiumba?

    Kwa vile umemuusisha muumba sitacomment bila uhakika ngoja waje wenye kujua maandiko vizuri....
  8. kimange

    Hivi ni kweli kwamba wanaume wengi wanapenda wanawake weupe?

    Mm awe black awe white poa tu...naangalia up stair mengine mapito tu
  9. kimange

    Bae niongezee hela ninunue S9+

    Kama hyo cm anaitumia kuingiza pesa sawa kama project designer,application made,blog leader sawa.lakin kama anataka kutumia kwa mambo ya kimbea mtandaoni aisee huyo si mwanamke wa kuona huyo ni wa kukula na kuamsha
  10. kimange

    Kwanini Mandela hakumsamehe mkewe Winnie?

    Ni nyimbo ya lucky dube au bob marley Mkuuu
  11. kimange

    Moyo Usio na Baba

    Umejitaid mkuu hongera sana..kwa hiyo twende kwa r.c tukachukue watoto wetu?
  12. kimange

    Wanawake wanaowatumia wanaume kingono

    Nilishawai sikia kuna mdada ana tabia hzo so na mm nikajilengesha kwake akajaa mara paa akaja geto nikapiga then akaning'ang'ania na kuniganda mpaka kero..nilivyohama mtaa nikabadilisha na namba ya cm..pole yake popote alipo
  13. kimange

    Tahadhari kwa wanawake wanaotafuta waume

    Dahhh hiv kuna siku thread za mapenz zitaisha?maana likitoka hili linakuja lile aisee...
Top Bottom