Search results

  1. Mwanamayu

    Rais wa Chama cha Madaktari Tanzania: Wagonjwa wa COVID19 wamepungua SANA nchini

    Idadi ya kupungua ni ipi? Na imepungua kutokea ngapi? Na speed ya visa vipya ni ngapi? Je, katika kupungua huko, wangapi wanaondoka duniani kwa style ya one way?
  2. Mwanamayu

    Jeshi la Polisi lazuia mkutano wa Mbowe, atakiwa kuripoti Polisi Kinondoni

    Huyu nae kwa nini hasifanye live streaming kwenye internet applications?
  3. Mwanamayu

    Bei ya mafuta nchini yashuka kwa kiasi kikubwa

    Umeambiwa bei imeporomoka duniani, sasa unashukuru vipi chama chetu pendwa?
  4. Mwanamayu

    CDC Africa: Vipimo vya Corona Virus vinavyotumika Tanzania vinafanya kazi vizuri

    Return Of Undertaker, Je, anampinga Dr Magufuli baada ya kurudia (replicate) alichofanya Dr Magufuli? Maanake aliwaambia wafanye replication.
  5. Mwanamayu

    Matokeo ya vipimo vya "sampuli za Magufuli" ni ya kizushi

    Kuna false negative vile vile.
  6. Mwanamayu

    Matokeo ya vipimo vya "sampuli za Magufuli" ni ya kizushi

    Kwa wabobezi wa njia za utafiti wangeweza kufanya yafuatayo. Ili kuangalia kama vifaa vinafanya kazi ilibidi kupeleka sample kubwa ya watu bila kujali afya zao katika mafungu mawili au matatu au zaidi. Yaani, sampuli ya bwana Y kugawanywa mara mbili au zaidi na kila fungu kupewa jina tofauti na...
  7. Mwanamayu

    Matokeo ya vipimo vya "sampuli za Magufuli" ni ya kizushi

    Majibu ya maganda ya korosho yakoje?
  8. Mwanamayu

    Spika Ndugai atangaza kutambua Ubunge wa Cecil Mwambe aliyejiuzulu Ubunge na uanachama CHADEMA

    Kwa mujibu wa Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya Mwaka 1977, toleo la 2005, ibara ya 71 "Mbunge atakoma kuwa Mbunge na ataacha kiti chake katika Bunge litokeapo kati ya mambo yafuatayo." Kati ya hayo mambo ni kifungu kidogo cha (f) kinasema: "iwapo Mbunge ataacha kuwa mwanachama wa...
  9. Mwanamayu

    Spika Ndugai atangaza kutambua Ubunge wa Cecil Mwambe aliyejiuzulu Ubunge na uanachama CHADEMA

    Hivi sheria ya uchaguzi inasemaje endapo jimbo linakuwa wazi dakika za majeruhi?
  10. Mwanamayu

    Kukata mauno kwa Mpenzi wako sio dhambi

    Dhambi itoke wapi wakati kiuno kimekuwa designed kukatika. Na bila kukatika, matatizo ya mgongo na kiuno yanaanza. Mwanamke ana namna yake ya kukatika (roundish/ wiggling) na mwanaume namna nyingine (back and forth).
  11. Mwanamayu

    FULL TEXT: Hotuba ya Freeman Mbowe, Mwenyekiti wa CHADEMA (T) na KUB kwa Umma wa Watanzania kuhusu Corona (COVID-19)

    wa kule kwa 9/11, wakati wa janga lile alifichwa. Pia yawezekana kuna sababu za msingi za kumficha na sio kujificha.
  12. Mwanamayu

    Cyprian Musiba aishauri Serikali ifungie mitandaoni yote ya kijamii hadi janga la Corona lipite

    Yaani anataka kifungwe anachotumia! Hajui kuwa maofisi mengi yanatumia kama njia rasmi za mawasiliano?
  13. Mwanamayu

    Nimekuta picha mtandaoni nahisi ni mpenzi wangu

    Kama umeshindwa kumtambua asilimia 100%, basi huyo sio wako.
  14. Mwanamayu

    Ombi; Mheshimiwa Rais sasa muombe Mbowe na tTimu yake wakushauri, CCM imeshindwa

    Rais wako kakwambia hizo balakoa hazifai!
  15. Mwanamayu

    Vizuri kuwasilikiza viongozi wetu na kuchambua wasemacho

    Ukirejea theory ya survival for the fittest utaelewa kuwa unachokisema kuwa raia wote wtakuwa wagonjwa hakiwezekani.
  16. Mwanamayu

    Vizuri kuwasilikiza viongozi wetu na kuchambua wasemacho

    Bulldozer alisema Dar ikipigwa lockdown, revenue kwisha kwani inaingiza 80%. Kama sikosei reserve ni ndani ya miezi mitatu kwisha. Sasa hapo unafikiri mambo yatakuwaje?
Top Bottom