Search results

  1. Lecheminduroi

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Hiyo hela si bora tukaigongee ka mnyweso mzee ule ni wizi
  2. Lecheminduroi

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    mara ya mwisho naona premier bet walikuwa wanarudisha kodi nenda kajaribu huko labda
  3. Lecheminduroi

    Haitakuja tokea ngoma nyingine kali ya Club kama Mikasi ya Ngwair na Mchizi Mox

    Hahah mchizi mox dish limeyumba, fala nayenyewe ina mtindo wa masimulizi kama mitungi mikasi
  4. Lecheminduroi

    Haitakuja tokea ngoma nyingine kali ya Club kama Mikasi ya Ngwair na Mchizi Mox

    Nenda kaskize ngoma yake ya mwaka jana kama sikosei inaitwa 'fala' nzuri sana
  5. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Upo sahihi kabisa boss lakini jaribu kuvaa uhusika yani unakuta kidume kipo na mkeo kwenye nyumba yako (DHARAU) hii pili ni mara ngapi huwa unashirikisha kichwa kifikiri ukipatwa na maswahibu? Ok tuachane na hayo, Je huyo barmaid ni wakwanza kufanyiwa hivyo baada ya kushikwa ugoni? Huko kwenu...
  6. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Tegesha mbunye utajua mi ni me au ke Unataka kuhalalisha ugoni kama ambavyo umehalalisha mapenzi ya jinsia moja kwako? wewe na mwanaharakati mwenzako Joyce mtulie Hata akienda jela AGNES anabaki kuwa shujaa japo kafeli sehemu moja aliyemfumania anaendelea kupumua mpaka sasa Na tutakula tigo...
  7. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Ni unafiki tu mzee hilo lipo wazi adhabu ya mgoni ni kifiro,kifo au kipigo kikali sasa sijui wanaishi Tanzania ipi ambayo wengine hatuijui
  8. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Wewe lesbian hii mada aikuhusu ungekuwa unadinywa ungekipeleka kwa mme wa mtu halafu ndio utajua mtema kuni kilimpata nini Sijaoa bado na nikioa atayekula mke wangu kifo na kifiro ni adhabu pekee anazostahili
  9. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Kunya anye kuku akinya bata kahalisha!
  10. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Huyo na wengine wote wenye tabia kama yake inabidi wajue kuwa MWIZI adhabu yake ni kifo kuna muda sheria ni kama pambo umemfumania mtu wako eti uanze kuwaza udhalilishaji unamwacha MWIZI wako huo utakuwa ni ufala tena ni mme/mke bwege
  11. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Hakika anastahili pongezi TICHA AGNES kwenda kudinywa kwa mke wa mtu ni dharau ambayo adhabu yake ni kipigo cha askari wa MROTO
  12. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Kuna watu wanajitoa ufahamu mkuu alichokifanya Agnes ndio huwa kinafanyika baada ya fumanizi Umfumanie mke/mme halafu umwache we ni chizi kuliko hata mzee baba VICENT na ticha Agnes anastahili pongezi kwa maana kumtetea huyo MWIZI ni sawa na kuhalalisha uzinzi
  13. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Umeishi kwenye familia ambayo baba au mama anatoka nje ya ndoa? Unajua matokeo yake huathiri mpaka watoto? Kuwa na uhusiano na mme/mke wa mtu ni halali? Unajua matokeo ya fumanizi ni nini? Wanasheria uchwala mshaanza umate tulizeni tu huyo malaya alichokuwa anakitafuta kakipata na Alichokipata...
  14. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Hakumbaka lakini kitendo cha kwenda kulala na mwanaume kwenye nyumba ambayo ni matunda na mke wake ni dharau Kwajinsi alivyobadiri maelezo yake mwenyewe kwa Millard Ayo imethibitisha ni muongo na muongo haaminiki inathibitisha alikuwa anajua yule ni mme wa mtu lakini DHARAU ikamponza Mwisho...
  15. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Bado haifuti kuwa Agnes ni shujaa, unakuta mke/mm3 wako anapiga/anapigwa mambo halafu utulie tu huo ni ubwege kiwango cha SGR mzee na alichokifanya AGNES si chaajabu hivyo ndio wachepukaji huwa wanatendewa huku kitaa Jela hata mashujaa hukaa rejea kwa MANDELA sasa ni shujaa AGNES
  16. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Muonekano tu wa huyo wanaemtetea unatia mashaka haya kaiba bwana wa mtu leo anakuja na drama ya kumuibia tena hela Agnes kupitia visheria koko Na ukiangalia wengi wanaotetea hapa ni wachepukaji na inabidi wajue ukikamatwa na AGNES either utatinduliwa mtaro ikiwezekana mtungo kabisa au kipigo...
  17. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    😂😂😂 tena kipigo cha Agnes
  18. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Jitu linalobadiri badiri maneno kama kinyonga linastahili kabisa kibano Kutetea jitu linalolala na mke/mme wa mtu ni kuhalalisha uzinzi Yeye si wa kwanza kutendewa hivyo vitu na ndio mfumo wa maisha yetu watizedi yani hivi vihuruma huruma vya hawa wakina KIRIA ambao ndoa zimewashinda...
  19. Lecheminduroi

    Aliyepigwa kwa kudaiwa kufumaniwa amliza Mkuu wa Mkoa

    Huyu mwanamke nilikataa kumuamini tangu naiona ile vidio haya ona sasa kabadirisha alichokiri mwenyewe Acheni kutembea na wake/waume za watu mtapigwa sana Hongera Agnes kwa kumshughulikia huyo mwizi
Top Bottom