Search results

  1. E

    Zanzibar yatangaza Wagonjwa wapya 15 wa COVID-19. Visa vyafikia 98 (Aprili 24, 2020)

    Utakuwa unafundisha shule ya private wewe. Mahitaji yako ya mshahara yasituulie watoto wetu.
  2. E

    Mtazamo, Maoni, Ushauri na Mapendekezo kwa Serikali na Wananchi kuhusu Ugonjwa wa Corona - COVID-19

    Wewe unafundisha private najua unawaza mshahara wa mwezi huu. Mzazi gani atakubali kupeleka mtoto shule kwa hali hii?
  3. E

    Pendekezo: Watumishi wa umma tukatwe mishahara walau asilimia 2 pesa ikasaidie serikali kupambana na korona

    Asante kwa wazo zuri. Naamini mamlaka husika zitarifanyia kazi. Tunayo serikali makini ya JPM.
  4. E

    Pendekezo: Watumishi wa umma tukatwe mishahara walau asilimia 2 pesa ikasaidie serikali kupambana na korona

    Kuwa mzalendo Kwa nchi yako. Nchi ni yetu lazima tuipende. NB. Unapoenda kununua kitu dukani omba risiti.
  5. E

    Pendekezo: Watumishi wa umma tukatwe mishahara walau asilimia 2 pesa ikasaidie serikali kupambana na korona

    Kwanza niseme wazo kuwa mimi ni muumini wa ahadi za MwanaTANU. Ambapo msisitizo ni uzalendo kwa nchi. Nikiwa Mtumishi wa umma huku nikiiona changamoto ya kupambana na covid-19 napendekeza serikali itukate watumishi wa umma wote walau asilimia mbili za mishahara yetu na pesa iende kusaidia...
  6. E

    Ufaransa yashangazwa kwanini virusi vya Corona haviwadhuru Waafrika

    ni December. Ugonjwa uligunduliwa Mwezi huo.
  7. E

    Utabiri wangu mechi ya Simba na Yanga, tarehe 8 Machi

    Nakuona bwana wa ndoto.Nambii maandazi
  8. E

    Ufaransa yashangazwa kwanini virusi vya Corona haviwadhuru Waafrika

    COVID-19 CORONA VIRUS DECEMBER 2019. D stand for December mwezi ambao ugonjwa ulianza na kugunduliwa. Nipe loke zangu.
  9. E

    Shambulio la risasi katika mjini Hanau Ujerumani lawaua watu tisa

    Sasa wameanza kuitafuta roho yake. Aluta continue.
  10. E

    Kilio cha wafanyakazi wa Impala Hotel na Naura springs chatua kwa Rais Magufuli na TAKUKURU

    Wachaga kwa kufanya mapinduzi matakatifu hawajambo. Hata kule kwa Msuya wamefanya mapinduzi kama hayo.
  11. E

    Rais Magufuli, kumbuka kuna kesho

    Kwani rais amewalazimisha?
  12. E

    Rais Magufuli, kumbuka kuna kesho

    Katika hili namuunga mkono rais wangu Magufuri. Wameiba, wanarudisha pesa na kusamehewa. Tabia mbaya sana kupinga kila jema.
  13. E

    Mapiramidi ya Misri yanavuta sana watalii, nashauri piramidi moja lijengwe Chato ili kuvuta watalii ambao pia wataenda mbuga ya Burigi

    Wakati unakuja ambapo chato haitatajwa tajwa tena. Kumbukeni ilipopotelea bagamoyo na kelele zake. Walionunua mashamba wanalia. Sasa ni kelele za dodoma chato,Mwanza. Tena Dodoma na m Mwanza zinaonekana kama mbingu ndogo vile.
Top Bottom