Search results

  1. Magulumangu

    Simiyu Iswe..where are you guys?

    Yaweza kuwa ni Mkoa mpya lakini sie tu wenyeji...Kama mpo hapa let's meet up here Bandugu bane...we Bashosha ng'ombe, bagalu na bagika......Mbiti/ au Mhango nawaklisha...
  2. Magulumangu

    Je, Mke wangu kanisaliti? Nini nifanye? Je kuna haja kumwamini tena?

    Wana JF imekuwa ni muda sasa toka nipotee Jamvini hiyo ni life, I prefer not to say the reasons...Tatizo langu ambalo linasumbua kichwa changu kwa muda wa wiki mbili hivi sasa...nina mke toka miaka mitano sasa tumeoana, katika hili na lile akapata kazi MJI mwingine miezi miwili sasa na mie...
  3. Magulumangu

    Je, Mama Salma Kikwete ni nani Tanzania....

    Kwanza nanukuu....Mama Salma alisema: "Kwa kweli nimeguswa sana na kifo cha Kanumba kwani nilishaanza kutengeneza mazingira ya kutetea haki za wasanii wa filamu kwa kushirikiana naye pamoja na msanii mwingine wa kike ambaye yupo miongoni mwenu hapa... Maswali yangu, yeye ni nani kuanza kufanya...
  4. Magulumangu

    Duh Bondia ndo nani hapa?

  5. Magulumangu

    CV yangu kimapenzi...

    Mimi Magulumagu..... Sina post ya maana kwa sasa, je nimefulia, sina sera, ni mpenzi wa JF how usiniulize...Siipendi CCM kivipi usitake nitapike....Nawachukia rais wetu Kikwete maana muongo na waziri mkuu wake...Nchi yangu nilikuwa naipenda kabla haijauzwa, kwa sasa kila mwenye nacho...
  6. Magulumangu

    Every one needs Love jamani...check this....

    ‪mambo ya mombasa kenya (ushoga)‬‏ - YouTube
  7. Magulumangu

    Khartoum cancels Sudanese nationality of southerners

    Sudan's parliament passed a law on Wednesday cancelling the Sudanese nationality of southerners, four days after their homeland declared independence from the north, state media reported. "All the southerners are going to lose their Sudanese nationality directly" because of the amendments to a...
  8. Magulumangu

    Barua toka kwa.....

    Dear Magulu.... Najua utakuwa unajiuliza maswali mengi kuhusu mimi kuondoka bila kuaga....Nimeamua kufanya hivyo ili kukupa nafasi ya kuweza kusonga mbele na mipango yako. Magulu najua nimechelewa kufanya hivi kwani nimekufanya uamini mengi na kuniweka kila katika mpango wako bila kujua...
  9. Magulumangu

    Ukweli ndio mapenzi ya kweli?

    Jamani wana MMU hapa mwenzenu yamenikuta kujifanya mkweli kwa kila jambo....Jana jioni mama karudi toka kwenye mihangaiko yake, kama kawa nikamhug kimahaba, tukakissiana kama, tukavutana kuelekea MANSION kwetu, sasa hapo kiama kikaja baada ya kumwambia..."Mama kaoge kwanza maana jasho limekupiga...
  10. Magulumangu

    To You BelindaJacob

    I know you are reading my posts but why cant you hear my cries? Belinda you are the tree and I am the bird choosen to stop over your branches....You have seen my downs dear,you have seen my hands begging for your help....Belind Jacob, I will do anything you will ask me to even if I cant I will...
  11. Magulumangu

    Radio Bed FM

    Welcome 2 Radio Bed FM Dis Is Dj Bedsheet Hngin Out Wis Dj Pilow 4 Nw I'l Play U A Song Intilted SleepTyt Dozn Ov Swit Drimz 4m d Album Gudnite Njoy d Song Nimecopy na kupaste maana imenifurahisha sana...source ni copy and paste....
  12. Magulumangu

    Du Pinda kaipenda Tanzania jamani eeehhhh...

    http://3.bp.blogspot.com/-SPlIzpN5liE/TfocnBpi-FI/AAAAAAAAMOw/AUo3sVSTXb8/s400/IMG_8777.JPG
  13. Magulumangu

    When I look At You......

    When I Look At You Lyrics Everybody needs inspiration, Everbody needs a song. A beautiful melody, When the night's so long. Cause there is no guarantee, That this life is easy. Yeah when my world is falling apart. When there's no light to break up the dark, That's when I, I, I look at you...
  14. Magulumangu

    BelindaJacob.....

    WanaJF huyu mtu naomba contact zake tuuuuu.....najua yuko hapa kila wakati.....ana mdomu umejaa strawberry sijui, sijui nini yaani full utamu...BelindaJacob mama kama unanisikia kilio changu.....
  15. Magulumangu

    Nimelipanda mwenyewe....

    Milima linaipanda,sekenke hata kitonga, Wami kona kuzipinda,likielekea tanga, kamwe silipi mnada,hata uwe kiti nanga, Nimelipanda mwenyewe,sitamani kulishuka, Sio la Yakuonea,alojuta kulipanda, kamwe sijaliotea,mwanakijiji kupanda, mkokoteni semea,yeye alishaupanda, Nimelipanda...
  16. Magulumangu

    Ukiona Mtu mzima analia, ujue yamemkuta

    Wakuu, mungu ni wa ajabu tena sana na sema wa AJABU, nimekutana na jamaa yangu mmoja analia, kumuuliza kaniambia simple and understoodable words.... magu Mungu asingetufanya tuwe tunasahau kila mmoja wetu angekuwa anatembea mikono juu analia, nikamuuliza kivipi mkuu? Kanambia toka nioe mke...
  17. Magulumangu

    Je wataka kupendwa au kupenda? PM kwangu......

    Wewe mwanawa Adam, wataka kupendwa au kupenda? PM hapa mwisho wa yote....
  18. Magulumangu

    Kitendawili siku ya mwana....

    Wana wawili kijiweni walikuwa wanateta jambo, mmoja akionekana kukerwa na jambo furani, akaanza... Mkuu leo ile ngozi imenigharimu sana, babake nikaenda kati hamna ukuta, pembeni kulia uterezi tu,kushoto nako kipingamizi hamna, dah nikasita kidogo, nikajaribu juu hamna kitu, chini nako shaa...
  19. Magulumangu

    Fagilia Bukoba.....na nshomile...

    Wakuu hapa nawapa 100% watu wa Bukoba...hii kitu katerero si mchezo, mtu hutelezwa mpaka tope zinaishiwa maji.....mikoa mingine hebu na nyie mna katerero ya aina gani? ielezea tuone kama itaovertake KATERERO ya BUKOBA....
  20. Magulumangu

    Nakuja Kijipyaaaaaaaaaaaaa

    naomba unapoweka verse sema ni kama wimbo wa nani vile..... Babu mwana wa Kahena(verse) Nile kama ndizi, nichane kama mic ni wewe wangu wa moyo... Mtoto umetanuka,umechanuka,umewaaaaaaaaa, Nitembelee kote kwangu eweeeeeeeee, kama buibuiiiiiiiii, mtoto baibuiiiiiiiiiiii... kusema kweli...
Top Bottom