Search results

  1. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Nimetengeneza watsup group Kwa ajili ya betters Karibuni, Kujiunga, BETTING TIPS TZ
  2. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Mwenye group la betting watsup, Naomba link
  3. L

    Wazee wenzangu wa kuweka mzigo (Kubet) - karibuni tubashiri mechi za leo!

    Barca anakufa vibaya sana
  4. L

    Gharama za kwenda Mtwara kufuata korosho ni kubwa kuliko bei ya 1000 kwa kilo

    We we baki na uoga wako,na kesho wanafata ada ya kisima
  5. L

    Gharama za kwenda Mtwara kufuata korosho ni kubwa kuliko bei ya 1000 kwa kilo

    Dar to mtwara ni km 561 sawa na masaa 8- hadi 10 kwa gari How comes waende na kurudi? Chukua mfano wa Moro dar km 190 ,gari inatumia masaa 3 hadi 4 , Na kwa siku abood anaenda dar ,akirudi Moro siku imeisha! Vipi kw a km 561
  6. L

    Gharama za kwenda Mtwara kufuata korosho ni kubwa kuliko bei ya 1000 kwa kilo

    Rafiki yangu ambae pia ni afisa wa jeshi kwa ngazi ya kanali pale kwa kambi ya Abdallah Twalipo, temeke (sabasaba) amenijuza hivi punde kwamba, wametoa magari 75 ambapo kila gari moja lina uwezo wa kubeba tani 20. Kanijuza zaidi kwamba, kila trip moja ya magari how 75, itasomba tani 1500...
  7. L

    Nina hasira, kila nikiomba chuo wananitema

    Informatics????umesomea mathematics wewe?u are not serious!
  8. L

    Waliopata div two ya 11 na ya 12 wakakosa vyuo, lazima TCU ijitafakari

    Acha story wewe Tunachoangalia ni pts 4 kwenye masomo mawili B=4 na E =1 ukijumlisha unapata 5 D=2 na D =2 ukijumlisha unapata 4 Kwa hyo MTU mwenye chance kubwa ya kupata ni aliepata AE,BE,CE lastly DD hii elimu ni kubwa sana,ila ukiwa mpole utaielewa! Principle pass ni A HADI E
  9. L

    Waliopata div two ya 11 na ya 12 wakakosa vyuo, lazima TCU ijitafakari

    Kaka ukiwa na B NA E UNAENDA CHUO,THATS MEANS PRINCIPLE PASS UNAZO B NI PRINCIPLE NA E NI PRINCIPLE
Top Bottom