Search results

  1. M

    Bukoba sirudi tena ng'o

    hahhahahah!! huko ukanakoita kwenu Mwanza kumefikia hatua hiyo shauri ya mchango wa wahaya au tuseme watu wa Kagera. Kaama alivyosema Tulimumu wahaya wamekuwa wawekezaji wakuu nje ya Bukoba si kwa majengo na biashara tu kama mtoa mada anavyolenga - kwa kiasi kikubwa hasa awamu ya kwanza...
  2. M

    Jinsi ya kuondoa ujumbe wa "copy of window is not genuine" kwenye microsoft windows

    ukiisha ipiga chini uwe mwangalifu na kuruhusu updates au ushawishi wa updates - pengine MS wawe wanapitia vijiprogramu vya kuvutia na ukakubali ku update. Mpya ni maumivu na bongo unaweza umizwa hakuna mkweli - pwaga weka tena. zinafanya kazi kwa kipindi cha kuridhisha.
  3. M

    Yupi yuko sahihi wana jamvi

    wote hao ni wanasiasa - ni kukomaa na serikali at least i cough enough funds zitoke kokote kule
  4. M

    Jiji la Mwanza kufutwa kutokana na ufisadi wa zaidi ya shs bil 46

    umenena mkuu - Mheshimiwa Wenje alishalitaja jizi kuu la Mwanza ambalo badala yake limehamishiwa Dar es Salaam likaibe zaidi. Hapo ni baada ya kutoka Mbeya. Si bure kuna kila mkono wa Waziri Mkuu - kama sio yeye basi wasaidizi wake.
  5. M

    CLOUDS Fm, Mmezidisha matangazo mpaka mnaboa sasa!!!

    unakuta wanagombania kurudia rudia tangazo - akitoka hando, barbra, james - mbwiga ndo anapigwa pembeni. inawezekana nao hupata ka %. kipindi kimekuwa hovyo sana
  6. M

    Ng'ombe wa milioni 400/- wapotea NARCO

    hizi porojo ndio Mzanaki (Nyerere) alizikemea kwa nguvu zake zote - mnasema mnajiendesha kwa hasara bila ufafanuzi halafu ranchi hizo hizo wakipewana sio kuuziwa watu binafsi zinajiendesha kwa faida - kuwepo kwenu kuna faida gani kama sio kuwa mzigo kwa taifa. Halafu hizi bodi ni watu vibogoyo...
  7. M

    Nani alikuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD?

    sijasema wa kwanza - anaweza kuwa kati ya 10 wa kwanza kama thread inavyojaribu kuhitaji
  8. M

    Nani alikuwa Mtanzania wa kwanza kupata PhD?

    Dr J.M.Liwenga (RIP) kaihenyea na kuipata 1964 toka University of London
  9. M

    Kwikwi (Hiccups): Chanzo na Tiba

    mpe tukio la kushtua palepale kwikwi inakoma - kuja kummrudia ni badae sana. nimeijaribu hii kwa wengi imefanyakazi. kwa mfano unamwambia fulani amegongwa na gari etc. dawa ya MziziMkavu inaelekea ni suluhisho la kudumu ijaribu. hii ya kwangu haiponyeshi once and for all
  10. M

    Msaada jinsi ya kuacha kuvuta bangi

    Noel jina zuri!! tafuta ushauri wa watumishi wa Mungu - nina imani utaiacha hali hiyo. Nimeshuhudia vijana kadhaa hasa wa kike wakiacha hiyo kitu baada ya kuombewa kule tabata-segerea kanisa la Prophet Joseph kanisa au hekalu la ZOE. Chukua hatua.
  11. M

    Iko haja ya kuweka form six index number ya wanafunzi wanaokuwa admitted vyuoni

    Angalia kitabu "Undergraduate Admission Guide Book 2014/2015" ukurasa wa 10 na Table 3: Converting grades from New system to Old System to be used for Admission
  12. M

    TCU yahamaki

    TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) TAARIFA KWA UMMA TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) INA MAMLAKA KISHERIA KUSIMAMIA NA KURATIBU UDAHILI WA WANAFUNZI WOTE WANAOJIUNGA NA VYUO VIKUU VYOTE NCHINI TANZANIA. TUME IMEBAINI KUWA, HIVI KARIBUNI BAADHI YA VYUO VIKUU VIMEKUWA VIKITANGAZA KUDAHILI...
  13. M

    List of of Tanzania Regions/Districts and Wards

    ingia website ya Tanzania Statistical Bureau - kwenye viatbu vya sensa utaweza pata. sina uhakika kama nao wana speed ya serikali katika kubadili mikoa, wilaya etc
  14. M

    Gerald Hando wa Clouds FM jaribu kuheshimu waliokutangulia kiumri

    Hakumtaja mtu. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni. kuna watu wanadai hawasikilizi Clouds halafu wana comment kama vile ndo wasikilizaji wakuu. Hando alikerwa na viongozi kadhaa ambao siku za kumbukumbu za kifo cha Mwalimu hukoroma kujinasahabisha na usafi wa mwalimu huku wanajulikana ni...
  15. M

    Msaada: Application form was not submitted

    alijazia fomu internet cafe na baada ya ku print wakamkabidhi ili apeleke posta - sasa yeye kwa kutojua baada ya kuzizungusha kwa wahusika na kupata sahihi zao akakaa na fomu nyumbani akifikiri cafe itawasilisha taarifa walizokuwa wanaingiza kwenye system. asikatishwe tamaa procedure zote...
  16. M

    Voda speed ya kobe

    hawa jamaa wa mitandao ni DUGU MOJA
  17. M

    Kwa waliokosa mkopo

    inasikitisha mkuu - jukwaa la wasomi limegeuzwa la kijiweni na kupuliza misokoto!!
  18. M

    Kwa waliokosa mkopo

    wachache wanaweza danganya sikatai - lakini fomu walizoanza nazo miaka 2 au 3 iliyopita zilikua zinaainisha kipato cha wazazi cha sasa na ili kuondoa kama sio kupunguza udanganyifu fomu ilibidi zipitishwe kwa serikali ya mtaa na kuendelea hadi kulishwa kiapo mahakamani. tukubali kuwa kuweka...
  19. M

    Kwa waliokosa mkopo

    Uliemnukuu aidha wivu unamsumbua au anawaza anavyoweza. Anadhani fedha ziko kama kitu kisichobadilika ukikiacha leo kesho utakikuta vilevile. fedha hunyumbuka (elastic) kwa kuongezeka na kupungua. Mtu kwa mfano kasomesha mwanae kwa hela za BMK au kwa kukopa wakati afya na umri unamruhusu -...
  20. M

    Ina maana wote tuwe walimu ?

    hata hao wa arts watakaosomea ualimu hawakupata mkopo 100% kama wenzao wa science watakaosomea ualimu pia. lakini heri - something is better than nothing. bado namuunga mkono Mwigulu kuwa vyanzo vya mikopo vipanuliwe ili mtu akope bila kujali anaenda kusomea nini ili kama serikali inataka...
Top Bottom