Search results

  1. M

    TCU yahamaki

    TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) TAARIFA KWA UMMA TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) INA MAMLAKA KISHERIA KUSIMAMIA NA KURATIBU UDAHILI WA WANAFUNZI WOTE WANAOJIUNGA NA VYUO VIKUU VYOTE NCHINI TANZANIA. TUME IMEBAINI KUWA, HIVI KARIBUNI BAADHI YA VYUO VIKUU VIMEKUWA VIKITANGAZA KUDAHILI...
  2. M

    Nitawezaje ku-update photo viewer ?

    Wakuu naomba msaada. Nina picha katika mfumo wa IMG hazifunguki nikitumia Photo Viewer niliyonayo. natumia Window 7. Napata message: Windows Photo Viewer can not open this picture - naambiwa hai support hiyo format au nipate latest updates.
  3. M

    Fastjet vipi tena

    Wadau kulikoni fastjet iliyojinasabisha na wasafiri wa Mbeya sasa wameanza kuonyesha makucha. jana wameahirisha safari zao za mbeya ghafla. Na kuudhi leo wasafiri wanadandia ndege kama daladala kwa anayewahi kuingia.
  4. M

    Bajeti ya wizara ya mifugo na uvuvi yawasilishwa.................

    waziri katoka kuwakilisha bajeti - je bajeti hii ime cover masuala nyeti kwa wafugaji wetu hasa wa ng'ombe wa nyama kikamilifu? > migogoro ya wafugaji na wakulima - mbinu gani zipo za ku mitigate > msululu wa mashirika ya nje tumeyatumiaje katika kubuni miradi na mipango ya ku develop range...
  5. M

    Mawaziri..na ..MUNGU AKIPENDA

    Huwa nashindwa kuwaelewa mawaziri bungeni wanavyowasilisha mipango au hoja za Serikali na kusisitiza MUNGU AKIPENDA. Utasikia ujenzi wa daraja hili utakamilika mwakani Mungu akipenda au tutafua umeme wa kutosha nusu ya nchi MUNGU AKIPENDA. Tuelewe mipango ya nchi inayo fail ni kwa sababu MUNGU...
  6. M

    Wapi ntapata formatter board ya hp 5610

    Wana jf tafadhali natafuta formatter board ya hp 5610 all in one. hapa kwetu Tanzania dealers gani wanazo spea hizi? ntashukuru kupata full address.
  7. M

    Msaada - saris ya saut haifunguki!!

    wandugu naomba msaada wa namna ya kufanya kuifungua SARI ya SAUT. kila nikijaribu napata: Forbidden You don't have permission to access / on this server. Additionally, a 403 Forbidden error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request. Apache Server at...
  8. M

    Clouds tv vipi tena!

    Matangazo ya mazishi yamekata ghafla wakati Mh. Shibuda akitoa salamu zake - au bahati mbaya tu
  9. M

    Udsm.......hii kitu gani???

    Wataalm jamani hii website ya UDSM imekuwaje?? - University of Dar es Salaam - Tanzania - Home - ukiifungua unakutana na - Warning: mysql_connect() [function.mysql-connect]: Too many connections in /home/ududsm/public_html/modules/user_tracking/lib/utc_functions.php on line 16
  10. M

    Gulf Star receivers

    Wakuu naomba msaada wa namna ya ku access interface ya kuingiza keys za channels katika receiver aina ya Gulf Star model 8100. katika receiver za Strong unabofya 8280 na unaipata mara moja na kuingiza keys
  11. M

    Makinda ulikuwa wapi ............karibu kwenye kigoda

    Kipindi Makinda kawaachia kigoda vinyozi mbadala imedhihirika kweli hana wasaidizi isipokuwa Mh. Simbachawene. Wadau mwalionaje hili.
  12. M

    Mwenyekiti / Spika bungeni anapogawa "maksi"

    Nijuzeni jamani ni sawa / halali spika au mwenyekiti kutoa " maksi" kwa mtoa swali au mtoa jibu katika mijadala ya bungeni. Mfano hasante kwa swali zuri sana au sawasawa hasante kwa jibu zuri au tafadhali jibu kiusahihi n.k. Je muuliza swali atajibuje au mtoa jibu ata- react vipi. Spika ni...
  13. M

    Proxy Server/Provider wa Internet anatakiwa

    Wana JF nisaidieni. Natafuta a serious Internet Provider ambaye atani provide internet as a Proxy Server. Nataka aniuzie Bandwidths kwa ajili ya computer zangu 10. Kununua bundles ni ghali wala hailipi kabisa. Msaada pls kwa yeyote anayemjua a guinine provider mwenye customer care ya hali ya juu.
  14. M

    TCU Website HACKED?

    wadau nimeshtushwa nilipoifungua website ya TCU usiku huu na kukuta message hii "HACKED....WEBSITE HACKED BY TAJINDER TECHNICAL RAINBOW THE GROUP OF INDIAN HACKERS BE AWARE FOR NEXT TIME. JAI HIND. Mchana wakati tunaomba udahili wa vyuo ghafla ikakata na kuleta message too many connections...
  15. M

    Necta vipi wadau?????

    URGENT PLS!! Wadau nisaidieni. Nimejaribu siku nzima kufanya usajili wa kijana wangu kupitia web ya NECTA bila mafanikio. Jamani nitumie njia gani li web hili ilfanye kazi???
  16. M

    Zitto amcheka ngereja anavyojikanyaga kanyaga

    Wadau leo Bungeni katika kipindi cha maswali kijana Zitto kanifurahisha sana alipoendelea kuyacheka majibu ya waziri Ngereja alipokuwa "anajibu" swali la Zitto kuhusu mgodi wa Kiwira na umuhimu wake katika kusaidia kuzalisha umeme kusaidia kupunguza adha ya umeme na kwamba serikali mbona...
  17. M

    Jk wetu vipi??!!

    Who's the Most Popular Modern President? John Hudson John Hudson – Mon Dec 6, 6:07 pm ET WASHINGTON, DC – According to a new Gallup survey, President John F. Kennedy remains the highest-rated president in modern history. President Ronald Reagan came in second with a 74% approval rating...
Top Bottom