• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. Reptilia

    Kwa watu wafupi tu

    hiyo haijalishi, je Kama nipo juu ya mlima
  2. Reptilia

    Diamond Platnumz aipromoti albamu ya Harmonize

    jaman njoon mlione lingne hili huku lenye ubongo wa samaki
  3. Reptilia

    Corona Virus: Tanzania yathibitisha kuwa na mgonjwa wa kwanza, ni raia wa Tanzania, aliwasili kutoka Ubelgiji

    Duh ni kwel au unazingua man dah ngoj niwashe TV rait nao #KWAKO_MUUZA_MABATI
  4. Reptilia

    Tuiunge Mkono JamiiForums Katika Tanzania Digital Awards

    Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh Bwana maxmelo nimeshatupia teyar
  5. Reptilia

    Ukimsajilia mtu line jela inakuita

    Write your reply...do judge jkoijhggvghj
  6. Reptilia

    Roma mkatoliki anakula maisha USA na huyu binti

    Huyo atakuwa kwenye ghetto la kimambi kapewa backup
  7. Reptilia

    Hivi kunatofauti gani kati ya AUTISM na INTROVERT

    Rejea kichwa cha Habari hapo juu,, naona Kama dalili zinafanana, je kuna utofauti hapo
  8. Reptilia

    Tofauti kati ya FBI na CIA

    Teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh teh...
  9. Reptilia

    Je, ni kweli kuhusu Amina Chifupa?

    Kwan yukoje huyo Amina
  10. Reptilia

    Baba na mwana..!

    Kwel watu wanatoka mbali
  11. Reptilia

    Naomba Msaada: Nini maana ya IQ?

    Inawezekana akawa hafahamu,, anahitaji Elim
  12. Reptilia

    Elections 2020 CUF yaapa kuingia Ikulu

    Duh bhaghosha
  13. Reptilia

    Hivi kweli uwalaza unatibika au ndio nimetapeliwa

    Duh AU HUYU NDO YULE MAMA NINI NAONA PIA HUM YUMO AHAHAHAHAHHAHA ,,,,,,JOKING
  14. Reptilia

    RC Mnyeti unacheza na moto. Hakuna aliyewahi kujaribu kuwashusha Wachaga akafanikiwa

    KWANI NYIE KINA NANI ??? ACHENI KUJI PROUD NANI WA KUWASHUSHA SASA NYIE MAROFA NINI .. YAANI NYIE NA WAHAYA NI SAWA NA MTOTO WA SHANGAZI NA WA MJOMBA ,, HAMPISHANI KABISA
Top