• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. mbwana semsimbazi

    Tukifuzu AFCON mechi ya leo nakunya kuanzia Mwenge hadi uwanja wa ndege

    Tunasubir kuona hayo mavi... Sent using Jamii Forums mobile app
  2. mbwana semsimbazi

    Sio kwa nia mbaya kuishi kwa ndugu kuna changamoto.

    [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Sent using Jamii Forums mobile app
  3. mbwana semsimbazi

    Dili za Mtandaoni/Online deals(special threads)

    Mkuu mie kwny chiper cash huwa nikiweka namba ya simu awaniletei code... Sent using Jamii Forums mobile app
  4. mbwana semsimbazi

    Uvumilivu unaelekea kunishinda!

    Mkuu endelea kuvumiliaa ila jiandae kuchapiwa huko
  5. mbwana semsimbazi

    Huwa naenjoy kusoma yaliyo andikwa nyuma ya daladala........

    Kusudi haina pole
  6. mbwana semsimbazi

    Tetesi: Marekani yafanya mazoezi Korea kusini hali ya wasiwasi imetanda

    Kinukee tuu...
  7. mbwana semsimbazi

    Kwa mbwembwe zote zile mshahara wa watumishi wa Umma imeongezwa Tsh 7,000/=(elfu saba tu)

    Alafu c mtaichaguaa kijan tenaa...
  8. mbwana semsimbazi

    Uzi maalum wa kupeana Likes: Comment chochote upate "Like"

    Embu na mm nipate like basi
  9. mbwana semsimbazi

    Naendeleza Utani..!!

  10. mbwana semsimbazi

    Mama Kilango Malecela alitumbuliwa haraka sana, ila Makonda mmmmh

    Kutumbuliwa sahauu mkuu...
  11. mbwana semsimbazi

    Nchi zinazoongoza Kuangalia Video za Pilau za Mtandaoni

    Ata mm imenishangaza hyo list...
  12. mbwana semsimbazi

    Amazing Facts

    Hahahaha
  13. mbwana semsimbazi

    Mzee kaingia pharmacy

    [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
  14. mbwana semsimbazi

    Hao chatu na chui wapo wapi sasa!!

    MKE: Honey naomba unisaidie kitu. MUME: chochote mke wangu nitakufanyia, unajua nakupenda.. MKE: Naomba ukaue Chatu, na kisha chui halafu uniletee ngozi zao. MUME: Hivi wewe unakichaa, ndio mambo gani hayo?? Siwezi bwana omba lingine. MKE: Naomba Simu yako nisome msg za kawaida na WhatsApp...
  15. mbwana semsimbazi

    Nimepata Sup 5 katika masomo 8 ninayo soma ,msaada tafadhali

    Sup sio kilemaa watu wanasapua na kusepa..... Ila mbn vyuo ving bado ata UE awajamalza nyny tayar ad tokeo? Hakuna haja ya ushaur hayo yaliyotokeaa tayar yameshakufunza kuwa uwe serious next timeeee....
  16. mbwana semsimbazi

    *Kama Ukushiba Ungesema tu Baba *

    Umeenda kutembea ukweni kwako baada ya chakula chausiku unapewa chumba chakulala inapofika usiku unatakakutoka kwenda kujisaidi kwasababu taa zimezimwa unapamia vyombo vya chakula sebleni kipindi unajalibu kupapasa uviweke sawa mala taa inawashwa na mama mkwe anaona umeshika vyombo anakwambia...
  17. mbwana semsimbazi

    Leo ni siku ya kuzaliwa kwangu

    Hbd mkuu...
  18. mbwana semsimbazi

    Usicheze na Bibi

    tulikua kwenye gari kibao ad wengne mlangon likasmimama kituo kimoja kulikua kuna bibi anataka kupanda Konda- bibi twende sit kibao ata utalala Bibi - oooh sawa mjukuu Konda - simama tu apo wanashuka mbele Bibi - akacheka sana tu Konda- mbona unacheka bibi Bibi - mjukuu hawa wote...
  19. mbwana semsimbazi

    Kina dada awaachagi mambo yao

    Kina dada bana hawaachagi mambo yao! Utamsikia anakwambia: "Baby naona aibu kuingia 2017, it's my first time". [emoji85][emoji85][emoji85][emoji23][emoji23][emoji23]
  20. mbwana semsimbazi

    Tusadiane kujibu chemsha bongo hii tupunguze stress

    Hivi ushawahi kukutana na multiple choice Kama hii Chagua jibu sahihi...zaidi Jana ilikuwa Ni ---? (A). jumapili (B). sikukuu (C). Christmas (D). Tar 25 [emoji124][emoji124][emoji124]walofeli hawakufeli makusudi
Top