• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. twatwatwa

    Uonevu dhidi ya Waislam UDOM: Msikiti wavunjwa, wafanyakazi wanataaluma 11 wahamishwa

    safi kabisa Sent using Jamii Forums mobile app
  2. twatwatwa

    Shule zao hazifanyi vizuri, ila wanatoa top ten ya Matajiri

    wacha ujinga wewe Sent using Jamii Forums mobile app
  3. twatwatwa

    Ijue 'Koteka' kabla haijapotea

    kwa hiyo we una supa shafti au Sent using Jamii Forums mobile app
  4. twatwatwa

    UDSM: Kanisa Katoliki/ CCT walizuiwa kujenga uzio wa kanisa; wangejenga UNGEBOMOLEWA!

    we pimbi unajua mkataba wa makiziano ya kile chuo au unaona fahari tu kuja na maneno yako ya kijua hapa Sent using Jamii Forums mobile app
  5. twatwatwa

    Subaru forester ni gari ya maskini

    Jini hilo la nn
  6. twatwatwa

    Traffic kuweni makini mnapokuwa kazini.

    Iyo kwangu ningeigeuza sherehe hayo majamaa yana roho mbaya sana
  7. twatwatwa

    Undumila kuwili WA TFF ya Wallace Karia

    Kumbe post ya vyura hii ngoja nitokomee mwitun
  8. twatwatwa

    Boss Kusaga wa CMG mbona unadangaya watanzania hadharani?

    ulitaka aisifie itv ? . hata ningekuwa mimi ningekipamba cha kwangu
  9. twatwatwa

    BARUA YA WAZI KWA MKURUGENZI MANISPAA YA MOROGORO

    wamesikia mkuu
  10. twatwatwa

    Ulimwengu wa FTA Satellite TVs

    free to air chanel
  11. twatwatwa

    "Amber Ruty" anaweza kuigiza filamu za ngono

    ...weka picha
  12. twatwatwa

    Kwanini kusiwe na tozo kwa magari yanayopita Mikumi?

    wacha uchawi wewe
  13. twatwatwa

    Mwenye hili gari anaibiwa mafuta hapa Arusha

    dereva na kidebe ni damdam bila kidebe kazi ya udereva ni ngumu sana piga huwa watu lazima wapige chuwa. elewa hakuna dereva asie piga chuwa wanatofautiana tu dereva bila kidebe heri ukae nyumbani tu
  14. twatwatwa

    TCRA mpo wapi kwa hili la AZAM TV kutoonesha habari kwenye runinga

    nyie azam tv naona mmevimba kichwa tutawasusa hooo pimbi nyie kama tatizo la kiufundi si muwaite waje mambo gani ya haya kutufanya mazezeta we tido kukaa kote bbc bado unakuwa na mambo ya uwongo uwongo
  15. twatwatwa

    Hivi kwa nini baadhi ya sherehe za waislam wanaume ndo wanapika.

    haraka za nn kama umekuja mjini juzi endelea kujifunza
  16. twatwatwa

    Vitz 4WD na ulaji wa mafuta

    kama gari umeipenda sana badiri geabox weka ya twowheel
  17. twatwatwa

    Steve Nyerere kasema atatoa ratiba ya msiba akifika Nairobi

    wacha ulongo wewe
Top