• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. toroka uje mjini

    Natafuta mchumba wa kunioa

    Samahami,na wewe ni dini gani Sent using Jamii Forums mobile app
  2. toroka uje mjini

    Wale tuliowahi kufumaniwa tukutane hapa tupeane uzoefu wa jinsi ulivyo okoka

    Sintosahau nimeenda dar,hio nyumba niliofkia kuna binti yao,alitokea kunipenda saana. Siku moja akanambia leo uje chumbani kwangu,nikamwitikia tu,kisha nikampotezea, Mtoto alinimaind saana siku ya pili yake,ikapita kama siku 3 akanambia leo usiache kuja chumbani kwangu,nikambia poa Siku hio...
  3. toroka uje mjini

    Miaka 16 imetimia tangu nilishinde pepo la uvutaji bangi na punyeto

    Mimi nimeweza kuacha kila kitu,lkn Nyeto bana imeshindikana kuacha,yaani nisipo gonga dem wiki moja tu,lazma nicheze na Vaseline[emoji1321] Sent using Jamii Forums mobile app
  4. toroka uje mjini

    Arejesha $43,000 (98mil TZS) alizopata kibahati kwa muhusika

    Kutokana na hali ya sasa ya nchi yetu,ingekua hata elf 10,mimi nisingerudisha[emoji1321] Sent using Jamii Forums mobile app
  5. toroka uje mjini

    Taja jina la movie ulioitazama zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka

    [emoji3]bonge ya picha hio Sent using Jamii Forums mobile app
  6. toroka uje mjini

    Nimekosa usingizi kabisa kwa haya nayosikia toka kwa wakwe zangu muda huu

    Hivi wewe ndio uliye olewa au umeoa,!!! Dume zima unakaa ukweni miska mitano sasa,bila hata aibu unasema eti mshahara wa mke wangu ndio unanisaidia,,,,Nyambaafff Sio bure wewe lazma utakuwa mwanaume wa Dar[emoji2] Sent using Jamii Forums mobile app
  7. toroka uje mjini

    Taja jina la movie ulioitazama zaidi ya mara 5 lakini bado hujaichoka

    Richard Gere na Julie Robert hio movie huwa siichoki kuirudia kutazama Sent using Jamii Forums mobile app
  8. toroka uje mjini

    Ni member(s) gani wa JF ungependa kukutana naye

    Mbiti yaza Sent using Jamii Forums mobile app
  9. toroka uje mjini

    Polisi: Mmiliki wa shule ZamZam amefariki kwa matatizo ya moyo, hakuna viashiria vya mauaji. Familia yatofautiana na Polisi

    Ukisikia mke wa mtu ni sumu..ndio hii sasa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. toroka uje mjini

    Yaliyokutwa Uganda kwenye safe houses za Iddi Amin

    Hawa wanazidi tu kumzushia marehwmu Iddi Amini...hilo jamaa lilikua straight saana na alikua mtu mwenye imani saana..lkn ukiona wayu wanavyo mchafua unaeza kusema Amini alikuwa ni mtu mnyama saana. Hata vita vya kagera wanajeshi wetu walipigwa saana hadi kuchkua uamuzi wa kulipua daraja la mto...
  11. toroka uje mjini

    Kuwa mkweli. Unabadilisha shuka ya kitanda mara ngapi kwa wiki?

    Shuka.soksi na chupi hivyo vitu ni vyakubadili kila leo..unless uwe mchafu ndio utaweza badili baada ya siku3 Sent using Jamii Forums mobile app
  12. toroka uje mjini

    Wastaafu wawili na Waziri mmoja mstaafu wafanya vikao

    Hao watapoteza tu muda wao...lkn nawapongeza kwa kujitaftia kiki kwa style hizo Sent using Jamii Forums mobile app
  13. toroka uje mjini

    Wastaafu wawili na Waziri mmoja mstaafu wafanya vikao

    Hivyo vinakuwaga ni vikao hewa tu. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. toroka uje mjini

    TCRA na kikomo cha kutuma ujumbe (sms) kwa siku

    Ati wanasemaga Airtel ni CCM[emoji38] Sent using Jamii Forums mobile app
  15. toroka uje mjini

    Tatizo la kukojoa kitandani - Ushauri, Tiba na dawa

    Kaume mkia wa Punda[emoji2211] Sent using Jamii Forums mobile app
  16. toroka uje mjini

    Kuwa mkweli. Unabadilisha shuka ya kitanda mara ngapi kwa wiki?

    Ukimwona mwanamke habadili shuka lake analolalia kila siku,,,,ujue huyo hata chupi yake habadili kila siku...Ewe Mola usinijaalie wanawake wa type hii.[emoji120][emoji120], Sent using Jamii Forums mobile app
  17. toroka uje mjini

    Matajiri wa Iringa, Njombe, Mbeya na Songea: Huu sio Utajiri bali ni mateso

    Huko kumejaa watu wenye roho za kihasidi tu..hakuna kama SUKUMA LAND ktk tanzania hii,kwanza wakarimu,waaminifu,watiiifu wanamcha mungu,wakweli,wanapenda wageni na hawababaishwi na cha mtu.. Sent using Jamii Forums mobile app
  18. toroka uje mjini

    Nimemaliza dozi ya Malaria leo, nikinywa pombe jioni au kesho je?

    Wewe hata kuanza hujaanza..mimwenzio hapa naenda bia ya 3,wakati saa 2 asubuhi nilimalizia dozi ya Cyprofloxin Sent using Jamii Forums mobile app
  19. toroka uje mjini

    Almanusura mtoto atolewe kafara

    Nashauti huyo askari alieruka ndani ya maji apandishwe cheo Sent using Jamii Forums mobile app
  20. toroka uje mjini

    UPDATES: Madhara ya mvua iliyonyesha jijini Dar - Desemba 17, 2019

    Hili jiji lina laana kwa joto ***** sio pakuishi huku dar..nijipange nirejee tu mkoani.hakuna cha mvua jangwani wala hata mawingu..ni joto la kufaaa mtu...tumaskia tu mvua inapiga huko mbezi Sent using Jamii Forums mobile app
Top