• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. molely molly

    Toyota duet

    Niko moshi nina toyota duet iko poa ninataka mlion 3 na nusu tu iko poa imeshalipiwa kila kitu wahi sasa 0767664795
  2. molely molly

    Nahitaji incubetor automatic

    Hallo wadau mimi nipo moshi kwa sasa nina shida na mashine ya kuangulia vifaranga ninapendelea iwe ni automatic isiwe imechoka iwe na uwezo wa kuhifadhi joto kwa muda my budget iko laki 4 ifike nilipo! shukrani kwenu wadau:A S 103::amen:
  3. molely molly

    moshi people's only

    nimerudi tena na uzi ule ule kama kawaida ndani ya biashara ya samaki mzigo unaingia daily usisubiri mpaka madaktari wakushtue wala usingoje ndugu waje wakununulie ukiwa kitandani ninaleta samaki wote wa baharini fresh fish wako poa king fish kilo-10,000 usijali utafikishiwa ulipo wahi sasa :wave:
  4. molely molly

    King fish

    jipatie king fish safi kabisa samaki walioko katika standard level hapa naongea na wakazi wa moshi kwa saana just wanatake one day ffrom thy water still wako in good test kilo 10,000/=only elfu kumi tu kumbuka tunakuletea ulipo:flame:
  5. molely molly

    gar inahitajika

    natafuta gari ndogo kati ya hizi vits,starlet ni mzuka sana budget yangu ni 4m niko moshi
  6. molely molly

    pikipiki honda

    pikipiki aina ya HONDA yenye namba za usaili T 763 BTN wajanja wanaiita daz kisanga katika hali nzuri inauzwa moshi mjini kwa gharama ya laki tisa tu wahi sasa
  7. molely molly

    wachaga why?????

    Mgomba uupande mwenyewe ndizi wakale wa mjiniii?????
  8. molely molly

    zilipendwa

    mzee kanunua simu akawa amekaa na mwanae sebuleni akiwa anatest milio ya simu aliyokua kainunua mara dingi akajamba pwii!mtoto akadakia ''Baba huo usiuweke unaharufu mbaya!!!!!:kev:
  9. molely molly

    jichanganye!

    external hard disk 250gb=hii nataka 100000 pia kuna iphone 5 used iko ful haija scrash imetumika miezi mbili hii 500000 braslet silver gram 50 hii nataka 200000
  10. molely molly

    Natafuta kiwanja moshi eneo la shanty town

    serriusly kama hoja ilivyokuja hapo juunipo moshi nataka kiwanja chap kwa mwenye idea please check me 0767 66 47 95 natanguliza shukrani
  11. molely molly

    ndege!

    ni bora ndege 1 alieko mkononi kuliko 2 walioko porini
  12. molely molly

    MY FIRST TIME duh ni nouma

    MY FIRST TIME It was my first time ever And I'll never forget I'd do it again Without a single regret. The sky was dark The moon was high We were all alone Just she and I. Her hair was soft Her eyes were blue I knew just what She wanted to do. Her skin so soft Her legs so fine I ran my...
  13. molely molly

    dah kweli sekenembo

    hebu fanya kauchunguzi ni kwa nini wapenzi wanapokua ndio wanataka kufanya tendo la ndoa husaidiana kutoa nguo kwa pamoja tena kw romance kali lakini baada tu ya tendo la ndoa kila mtu anavaa nguo kivyake nimtazamo tu!:rockon:
  14. molely molly

    Hivi hii shule ni imekatiwa tokeo au

    wadau naombeni kujuzwa inamaana shule ya kibohehe imekatiwa matokeo ya wanafunzi wotee? au kuna uzembe wa shule matokeo yao yasiwe displayed? coz nimeingia naona -----haa!
  15. molely molly

    mambo ya mujini

    oraaaaaaaaaaaaaaa!
  16. molely molly

    Sony erickson experia arc S for sale

    android version 4.0.4 , model number LT18I ,3D sweep panorama, mobile bravia engineprice ni 4800,000 color black 8.1 camera megap Hparea moshi/arusha
  17. molely molly

    msaada tafadhali

    kwa yeyote mwenye idea na fundi mzuri mwaminifu wa amprifire moshi/arusha let me know?????:violin:
  18. molely molly

    wale wa chugga wezee wa mashimo

    maraia ninauza Tanzanite ni carent 0.56 kitu iko maali yake nataka aproximate 250,000/=only nyie tu usije sema sina zawadi ya valentine oh shemej!!!!!chap napatikana mkoani chugaa:violin:
  19. molely molly

    brass leete

    nina blass ya silver gram 46 nauza!!!!!!!!!!!!!! (mjin moshi) :violin:
  20. molely molly

    jamani wivu mbayaa!

    mke aliona mapenzi kwa mumewe yanapungua daily na kuhisi kua mme wake ameanza kudate na house girl.siku moja akamtuma h/g kwao na yeye akaingia utupu chumbani kwa h/g picha linaanza ghafla chumbani akaona mtu anaingia si ilikua giza teari alihisi amemkamata mmewe,akaona mwanaume anamparamia na...
Top