• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. M

    Walitaka niwe diwani nikakataa

    Hivi Deo ameachiwa? Sent using Jamii Forums mobile app
  2. M

    Nashauri Paul Makonda awekwe karantini!

    Hivi kipindi huu ugonjwa unafika ulaya, Africa haukufika ,kwamba huu ugonjwa umeingia Africa mwezi uliopita? Tuchape kazi. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. M

    Fursa ya kupiga pesa kwenye zao la mpunga 2019/2020

    Biashara ya kuweka store ni biashara kichaa nunua uza, zungusha pesa. Sent using Jamii Forums mobile app
  4. M

    Kwa hili la Corona, Magufuli anaenda kuonekana shujaa

    Nchi zote duniani zimechukua tahadhari kubwa kuhusiana na hili gonjwa la corona, kuna serikali zimefungia raia wake wasitoke nje ikiwemo nchi za Africa Isipokuwa Tanzania. Kwa hakika hili la rais Magufuli kuruhusu shughuli ziendelee anapaswa kupongezwa na sio kubezwa, watanzania wengi ni...
  5. M

    Ni kweli TISS hawafahamiani na hawaaminiani?

    Una mwambia wewe ni ngedere tu. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. M

    Fursa za biashara zipo, vijana wa Dar es Salaam ni wazembe tu

    Halafu utoe asali Dar upeleke Tabora. Sent using Jamii Forums mobile app
  7. M

    Muhidin Issa Michuzi ni TISS?

    TISS ni kazi kama ilivyo ualimu, uaskari na nyinginezo mtu yeyote anaweza kuingia na kutoka . Sent using Jamii Forums mobile app
  8. M

    Kwa hili la Segerea, CHADEMA ikiri imekosea

    Mkaingia wote? Sent using Jamii Forums mobile app
  9. M

    Rwanda confirms 1st Corona Virus case

    Nina uhakika hata Tanzania upo ni vile hawajasema. Sent using Jamii Forums mobile app
  10. M

    Kwa hili la Segerea, CHADEMA ikiri imekosea

    Eneo la magereza ni eneo lenye ulinzi nyeti sana, eneo ambalo linahifadhi waahalifu wa kila aina ambao kosa dogo linaweza fanya wakatoroka, ndio maana huwa kuna ulinzi mkali unaonekana na usio oneka. Jana umetokea mtifuano kati ya askari magereza na wafuasi wa chadema, katika hili lawama zote...
  11. M

    Nahitaji mayai kwa ajili ya kufanya Biashara

    Ni biashara nzuri, unanunua mayai unasambaza kwa wauza chips na madukani. Sent using Jamii Forums mobile app
  12. M

    Mdogo mtu wa kiume kumuweka shemeji yake kwenye wallpaper ya simu yake

    Sasa kuna ubaya gani? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. M

    Mizengo Pinda: Serikali ibadilishe mfumo wa Elimu na Watoto wasiendelee kudanganywa kwamba kuna ajira

    Yaani mtu amekuwa waziri mkuu kwa miaka 8 halafu leo anatoa ushauri huo, alishindwa nini miaka yote hiyo. Sent using Jamii Forums mobile app
  14. M

    Kwa anayefahamu yanapopatikana mabelo ya viatu kwa Mkoa wa Mwanza naomba msaada

    Kimbia Mwanza uchukue mzigo wa kutosha. Sent using Jamii Forums mobile app
  15. M

    Kwa Wawindaji: Ni Kosa kubwa Kumuacha Hai Mnyama Uliyemjeruhi

    Sasa Marekani hamuendi. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. M

    Nenda Lugola, Bodaboda watakukumbuka

    Mimi sio bodaboda ila nimeshuhudia leo vijana wanakimbizwa kwenye vijiwe vyao. Sent using Jamii Forums mobile app
  17. M

    Nenda Lugola, Bodaboda watakukumbuka

    Kabla ya Lugola kuteuliwa kuwa waziri wa mambo ya ndani bodaboda walikuwa wananyanyaswa sana na askari, kila askari aliyekuwa ana shida na pesa alikuwa anazitafutia kwa bodaboda, lakini Lugola alidhibiti hali hii na huenda ikawa sababu ya kuchukiwa na askari polisi maana alikata mirija yao. Leo...
  18. M

    Makabila ya wasanii na watu maarufu wa Bongo

    Binti yako atakulipia. Sent using Jamii Forums mobile app
  19. M

    Msaada wa kisheria kuhusu kukodi shamba lenye mgogoro

    Una document yoyote mliyoandikiana na aliyekukodisha. Sent using Jamii Forums mobile app
  20. M

    Mafanikio ya Utawala wa Jakaya Kikwete ndani ya Miaka 10

    Hivyo vituo vimegharimu shilingi ngapi? Sent using Jamii Forums mobile app
Top