• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. Typical

    Ushawahi kuhisi upo single ndani ya ndoa?

    masai dada, itia pitia humu utoe utoe tongo tongo kidogo Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Typical

    Uchaga na ukabila hautusaidii, tujifunze sisi watu wa Kanda ya ziwa

    Wachaga si wabaguzi ila wachaga wako aggresive mda wote kwenye kutafuta hela. Moshi ni kamji kadogo sana kwao, hata wao wenyewe hakawatoshi ndo maana wametapaka kila kona wakitafuta kipato. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Typical

    Nisaidieni jinsi ya kufunga kampuni

    Nenda brela watakupa utaratibu wa kufunga kampunj Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Typical

    Nimeijaribu hii series kumbe ni ya kipuuzi hivi, watu wameipendea nini?

    Money Heist ni series nzuri,story imejengeka vizuri Inawezekana isiwe nzuri zaidi ya prison break.
  5. Typical

    Nimepewa siri nashindwa kuitunza (roho inauma)

    Uchune tu, wala usimwambie chochote
  6. Typical

    Ngumi: Dullah Mbabe apewa kipigo cha mbwakoko nchini Uingereza

    Kachapwa kiboya sana
  7. Typical

    Wakina mama hujisikia vibaya watoto wao wa kiume wasiposhughulika na wanawake

    Wanaogopa usije ukawa Chak'uLa
  8. Typical

    UKIFUNGUA KAMPUNI NI KODI GANI NA GANI UNAHITAJI KULIPA TRA?

    1. Estimation on Income tax 2. Income Tax ( Mwisho wa mwaka, baada ya kujaza vitabu vya mahesabu na kukaguliwa na auditor) 3.Vat ( if registered) 4.Witholding tax on Rent Fee (11% of rent) 5. WCF 6. SDL Other Cost 1. Brela 2. Business Licence 3. Office Rent fee 4. Fire 5.Osha 6. Nssf
  9. Typical

    Great Brink’s Robbery: Wizi wa Karne

    swafi
  10. Typical

    Car4Sale nauza ist dpd kwa 9.5m fixed

    Weka number zako za simu
  11. Typical

    Wema aachiwa, akamatwa tena, azua kizaa zaa mahakamani

    kina madhara gani Hebu shusha nondo kidogo
  12. Typical

    Msaada wa kisheria

    Isije ikawa ni wivu tu unakusumbua
  13. Typical

    Bawasiri/Hemorrhoids: Ugonjwa wa kuota vinyama sehemu za siri; chanzo, dalili, tiba na kinga

    Unaona aibu kusema ni wewe
  14. Typical

    NDC yakopesha matrekta 442

    Yanapatikanaje haya matrekta Mwenye kujua ashushe nondo hapa
  15. Typical

    "Upendo wa kudumu" ( nilimuonea?)

    Sasa kama hukuwahi kumgegeda hayo ni mapenzi sawa na ya dada na kaka tu. Yanakuwa very strong.
  16. Typical

    Nilikuja kuelewa swali aliloniuliza baada ya kujua mtoto aliyezaa sio wangu!

    Demu malaya....!!! Shukuru mungu amekufunulia mapema tabia zake. Ungelea sana watoto wa wenzako
  17. Typical

    Kila nitakayemwambia naoa mchaga ananishangaa. Je, wana nini hawa?

    Wapalestina ni wamachame..!!! Hawa ndo walianzisha tabia ya kuua wame zao miaka ya nyuma. wapo mpakni na arusha, na wanapakana na mameru, hata lugha yao zinaingiliana na kimeru kwa kiasi flani. story behind ni kuwa miaka ya nyuma sana walikuwa wakipigana sana vita na mameru. Na wanaume zao...
  18. Typical

    Unipogundua boyfriend ana wapenzi wengine zaidi yako wewe ulifanya nini?

    Mara nyingu hao watu wako wa karibu wanatoaga green light.. Inaelekea jinsi unavyomwadithia story zako naye anasikia wivu, anatamani na yeye iwe hivyoo.. Na mwanaume natural, ana tamaa muda wote... si akijipitisha analiwa tu fasta..
Top