• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. Pundit

    Wakuu mpo? It ain't nuttin but freestylin'

    Nakubali mazee, ahsanteni It's the proper dapper, slicker than Don Draper Not flashy like a rapper but also not a pauper A stepper with paper, can't take no fakers A winner like the Lakers, with the choicest acres Overlooking the sea, in the breeze Slaughering MCees from here to Belize With no...
  2. Pundit

    Wakuu mpo? It ain't nuttin but freestylin'

    Wakuu mpo? It ain't nuttin but freestylin, drop yours for sure But shyt gotta be pure manure Let's go I left bongo in my prime, commited no crime Wasn't the dime, I could dine, but couldn't opine So I double doubledecker rhymes In lines that define the meaning of fine Now getting mine, my...
  3. Pundit

    Hotuba ya Rais: Tafadhali Mhe. Rais usiseme hivi..

    "The Anatomy of Mediocrity, Pattern of Incompetence" naisubiria hiyo Mazee. Zero tolerance.
  4. Pundit

    Tuna Kazi ya Kusafisha Jina na Tanzania

    Kwa nini tunataka kutetea? Hatuoni kutetea ni kukubali unyama unaotokea? Almuradi mtu hapati picha isiyo ya kweli, hakuna ubaya kukubali kuwa kwetu kuna watu hawana elimu, wanadanganywa na matapeli wanaojifanya waganga, kuna watu washirikina, tunajitahidi kutokomeza haya mambo lakini uongozi...
  5. Pundit

    Mchungaji atupwa jela kwa kukataa kuapa mahakamani!

    Huyu mchungaji ni "conscientious objector". System yetu iko so primitive hatuna hata allowance for conscientious objectors. Kama nguvu ya dola inataka kumhukumu mchungaji kwa makosa yake mengine, imhukumu.Lakini kumhukumu kwa kuwa mchungaji hatambui uwezo wa mahakama kumshurutisha kuapa ni...
  6. Pundit

    Mjengwa katika kampeni za Kikwete 2010?

    Someone please send this link to this Mjengwa fellow https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/17317-urithi-wa-kikwete-na-haiba-iso-sababu.html
  7. Pundit

    Ufisadi mkubwa vyama vya siasa

    Yaani tunaweka sheria halafu tunatarajia watu waji-police wenyewe, wasipofanya hivyo tunasema "ni vigumu kwa sababu watu hawataki kujipolice" I have never heard such hogwash in my life before, yaani tunategemea wahalifu wafanye kazi ya polisi? sasa polisi watafanya kazi gani? Sasa law...
  8. Pundit

    Have a lovely and enjoyable weekend

    No, actually defying logic is logical since logic is logically illogical. For example, Euclidean geometry is said to be logical, but it is based on assumptions that triangleas are 180 degrees, and that parallel lines never meet, these are assumptions that cannot be tested by logic (axioms)...
  9. Pundit

    Have a lovely and enjoyable weekend

    Problem is assumptions are not logical, and I like to be logical to the point of defying logic.
  10. Pundit

    Have a lovely and enjoyable weekend

    I would like to have a lovely, or good weekend. But I wouldn't want an enjoyable weekend, for it is a quantum like entity, with all the probabilistic hairiness of a Schrodinger's Cat.
  11. Pundit

    No rush on graft cases, says JK

    Kikwete kashawahi kusikia the concept of "equal protection under the law"? Mimi nilifikiri kila mtu anatakiwa kuhukumiwa kwa umakini, au ndiyo mambo ya the Orwellian equality kwamba "everybody is equal, but some are more equal"? Rais anahitaji msaada wa kupigwa msasa on some basics za civics...
  12. Pundit

    Is there anything like wife material???

    "Wife material" differs from man to man, kila shetani na mbuyu wake, moreover kuna wale wanaoitumia kama lame excuse, especially for guys who do not want to marry. If a man is a non-husband material of course every girl will automatically be non-wife material. Even if on the subconscious...
  13. Pundit

    Obama: Times 2008 person of the year

    Ova Don Dada, Mack Daddy can't touch that with a Hammer!
  14. Pundit

    Nani mkweli, nani mwongo?

    This is an endless loop NN: Chochote atakachoongea Kibs ni uongo. Kibs: Alichoongea NN ni kweli. Let Chochote atakachoongea Kibs ni uongo = CAKNU and -CAKNU it's negation Let Alichoongea NN ni kweli = ANNNK and -ANNNK it's negation You get NN:CAKNU K:ANNNK (But whatever K says...
  15. Pundit

    If our President has more than one wife: The question of human rights

    Lady Capricorn waambie, mie wanaweza kunisema "male chauvinistic pic" kumbe wao ndiyo "The Chauvinist's Chauvinist"
  16. Pundit

    Uchaguzi CUF: Prof. Lipumba ambwaga Prof. Safari

    CUF ilikufa na James Mapalala ikawa hijacked na Seif Shariff Hamad.
  17. Pundit

    Kushindwa kwa ATC & TRL - Ushauri wa Bure kwa Serikali Kutoka JF Forums

    Kama walivyogusia wakuu hapo juu, ukiwa na tatizo la msingi la uongozi bora, kuangalia tatizo la ATCL katika context ya ATCL ni kuangalia symptoms za ugonjwa wakati chanzo unakiacha. Nchi yetu ina tatizo la uongozi bora, tena kuanzia katika ngazi ya taifa mpaka chini kabisa, kwa hiyo inakuwa...
  18. Pundit

    If our President has more than one wife: The question of human rights

    Mi nilishasema hapa, waruhusuni wanawake waolewe na wanaume wengi mchezo uishe.
  19. Pundit

    Waafrika ndivyo tulivyo?

    Ukitoka kwenye aristocracy, umebarikiwa elimu, safari kwa ndege na usikute kwa gamba jeusi, kila memory zako za Tanzania ni happy happy tu ni rahisi sana ku claim uTanzania. Ukitoka bongo kwa kudandia meli, umetokea vumbini kama kwetu huko ambako hata ukoko unagombaniwa kwa pupa kuliko katika...
  20. Pundit

    Waafrika ndivyo tulivyo?

    Mimi nilikuwa katika mission ya KiJames Bond, nimezama, nimefanya vitu, yule bibie wa kwenye movies za James Bond naye ana sehemu yake katika mambo ya intelligensia, akimwambia Mzee Bond hush hush, Mzee Bond anatokea hush hush. Kimya kimya kama Ngwear vile. What'chu know about that?
Top