• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. denis eliah

    Je, kuna dawa za kuongeza uume, makalio, matiti na unene?

    mfano mkuu hawa wanao ongeza vibamia dawa zao zinakua na uthibitisho wa kikemia..??
  2. denis eliah

    Je, kuna dawa za kuongeza uume, makalio, matiti na unene?

    Tume Kua Tukiona Au Kusikia Kila Siku Kuhusiana Na Matibabu Au Dawa Zinazo Tolewa Na Madaktari, Wataalamu, Matabibu Zinazo Husiana na kukuza maumbile ya binadamu kama umme, makalio, matiti, unene, na mengineyo... je ni kweli dawa hizi zipo 1:- kukuza/kurefusha/kunenepesha uume 2:- kukuza...
  3. denis eliah

    Tuliowahi kutongoza wake za watu halafu wanatuzidi umri na kukubaliwa, tukutane hapa

    aliniachia kaswende mpka leo nawachukia
  4. denis eliah

    Sentensi bora kumtongoza mwanamke!

    *" Napenda kama Shetani"*
  5. denis eliah

    Mazingira gani ya hatari uliwahi kufanya mapenzi?

    nili fanya mapenz katika.dala.dala. za mbagara / ubungo na hapo tulikua katika jam la tazara.. nilimpiga bao 3 nikiw nimembeba sitinya mwisho kabisaaa[emoji19]
  6. denis eliah

    Tuliowahi kudanganywa bikira tukutane hapa

    mm nilikuwa kama ww tena mtoto adi ana hubiri..nilichukia sana kwasababu mkunyenge ulilegea dk zile zile.. nilicho kifanya.. niliangalia video za porn nika pata mushkeli nika mgeuza nikamtoa bikra ya tigo... toka hapo hajaweza nitafuta na hakuwahi kuhubiri tena... ngoma 0-0[emoji16] [emoji16]
  7. denis eliah

    Mahitaji yake nampa lakini yeye hataki kunipa

    Piga Puchu
  8. denis eliah

    Natafuta mwalimu mzuri wa ngumi

    mkisha jifunza muanze kukaba watu kwa style zenu...acheni hizo tafuteni walimu wa vilimo bora
  9. denis eliah

    Kwa nn mange anamwandama sana diamond kuna nini nyuma ya pazia?

    kama ni sahihi angesema allahwakbaru
  10. denis eliah

    Baada Miaka 40 Matekani.

    Ndege Aina Ya Boeng 737 ya Nchin Ujerumani ilio Tekwa Ka Miaka 40 Na Kundi La Kigaidi Lililo Julikana Kana RAF -Red Army Fraction Likidhaniwa n La Palestina.. Ndege Hio Imerejeshwa Jana Baada Ya Kuachiwa Huru.. Huku Ikibebwa Na Ndege Shirika La Boeng AN 124 and AN IL 76.....
  11. denis eliah

    Kuongea na mpenzi wako kwenye simu usiku

    nahisi n wanachama wa chadema
  12. denis eliah

    Suala la Lissu: Serikali tumeisikia, sasa familia ichukue jukumu lake

    mm nahis n wanachama wa chadema
  13. denis eliah

    Kauli Ya Mhe. Nape, Je Nani Anakumbuka Kauli Hii,

    Kwakweli Nilipenda Sana KaulinYa Mhe. Nape Mpka Sasa Huwa Najiuliza Je.? Huwa Anajutia Au Huwa Anafurahia..? Kauli Hii..?
  14. denis eliah

    Ps: Usalama wa Taifa Tanzania

    kajiunge Isis
  15. denis eliah

    Je, wajua hili nalo lipo..?!

    *Kampuni Ya Kutengeneza Magodoro La Ergoflex La Uingereza Lilifanya Utafiti, Mwaka, 2013 na Kugundua Kuwa Wanaume Wengi, Mabachela, Hubadilisha Mashuka Kitandani Mara 4 Kwa Mwaka.*
  16. denis eliah

    Takribani watu 149 wamefariki baada ya tetemeko la ukubwa wa 7.1 kuikumba Mexico

    mpka muda huu jiji la mexico liko katika hatari ya kupatwa na idadi kubwa ya vifo vya watu pamoja na uharibifu mkubwa utakao tokana na tetemeko lililo ipiga jiji hilo... PRAY FOR MEXICO, PRAY FOR MEXICO... =============== A strong earthquake has struck central Mexico, killing at least 56 people...
  17. denis eliah

    Lugha gani ni ngumu kuliko zote?

    kimbonyempungumaniko
  18. denis eliah

    North Korea yarusha tena kombora kupitia anga ya Japan

    Kama Kawaida Yake Kaamua Kuachia JAMBO lingine Upande Ule Ule Wa Japani Je Nn Maoni Yako, Ni Anafanya Majaribio au Anatafuta Sababu.. Serikali ya Japan imesema inapingana vikali na uchokozi huo usiovumilika, Jeshi la Korea Kusini limesema kombora hilo lilirushwa kuelekea Mashariki kutoka mji...
Top