• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. Kazitunayo

    Lil Ommy atambulishwa rasmi Wasafi FM

    Lil omy mbona kama mnapiga makelele tu apo hasa uyo raymshana angebaki kwenye matangazo tu Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Kazitunayo

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hahaha Pub yake ipo karibu na duka la mosha ni changu aliyepitiliza Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Kazitunayo

    I wish you Hon Halima Mdee A very Happy Birthday indeed

    More life Mdee Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Kazitunayo

    Namuulizia huyu mtangazaji wa ITV

    Siku zote najuaga uyu demu mmewe ni yule kocha msaidizi wa gongowazi a.k.a Utopolo FC Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Kazitunayo

    Je, yuko wapi Hussein Machozi?

    Kaolewa Italy Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Kazitunayo

    Diamond Platnumz 'Chibu Evara' amefikisha views 1M ndani ya saa 14

    Maskini nae kaanza kufundishwa ma robot Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Kazitunayo

    Kama lawama ni mashindano Yanga wapewe ubingwa wao.

    Kuanzia kocha mpk mfagizi Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Kazitunayo

    Poleni sana wana Simba

    Tatizo bashite yuko simba Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Kazitunayo

    Msanii Harmonize alamba dili la Ubalozi wa Sayona

    We ni mjinga Mungu akusamehe topic ya branding ulikua unaumwa Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Kazitunayo

    Mtoto wa Lukuvi aolewa na mtoto wa Mohammed Aboud

    Mafogo wanapeana mamaae..sie wa kina mwajuma ndala ndo wetu Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Kazitunayo

    Mo Dewji akana kujiuzulu Uenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Simba na Kubakia kuwa Mwekezaji

    Nae dhaifu sana mapinduzi tu hiyo anajiuzulu Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Kazitunayo

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hujala kimasihara wala Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Kazitunayo

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Huu uzi umeniponza nimekula mabanzi ya kufungulia mwaka..siji tena umu na na logout shenzi nyie Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Kazitunayo

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Chai nzito Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Kazitunayo

    Marehemu Lwajabe anatajwa katika sakata la Kabendera; Kuna nini?

    Kabendela ndo nani punguani wewe..uko lumumba ndo mnafundishwa ujinga huu.. Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Kazitunayo

    Ft SSC VS YANGA DRW

    Kupata ndoto hii bonyeza # gongowazi ata shoot 1 hamtapata Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Kazitunayo

    Tuliowahi kupewa suspension tukutane hapa

    Nilipewa Kifaru sec baada ya kuongoza mgomo kisa mademu wameshikishwa mavi hostel kwao sitasahau..nilirud home mzee akanipa hekta 3 za kupalilia mahindi hadi wiki 4 zangu ziishe Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Kazitunayo

    10 years of Diamond Platnumz

    Ilo ni tamasha la mziki au nini mana niliskia tu ccm oyeeee Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Kazitunayo

    George Ambangile mchambuzi bora wa 2019

    Kuna chipukizi Geogre De job yuko nae pale usafini mfuatilie vizuri Sent using Jamii Forums mobile app
  20. Kazitunayo

    Ulishawahi kula tunda kimasihara?

    Hata malaya hapatikani ivi..chai yako chungu Sent using Jamii Forums mobile app
Top