• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Search results

  1. E

    Wakati huwa hausimami hata Siku moja. Labda uwe na saa Mbovu

    Daaa wanasiasa sio wakuwaamini. Ngoja wakomeshana Kwanza. Sie wananchi maisha yanaendelea. 2020 hana chake huyu mnafiki 2020
  2. E

    Pendekezo: Wakati wa sherehe za utiaji saini mikataba mikubwa kama wa Barrick KUB aalikwe ili baadae akawaelimishe Wapinzani

    Mkataba ni Siri sio public socument. Hata nchi zilozoendelea iko hivyo. Hata mkataba wako na mwajiri wako utabaki kuwa Siri Tu. Acheni kulazimisha mikataba huwaga ni Siri Kati ya pande mbili. Wananchi mmechagua viongozi wachache ili wawawakilishe public katika mikataba mbali mbali. 2020
  3. E

    Zitto: Makubaliano ya Serikali na Barrick Gold changa la macho

    Zito apuuzwe tu huyo anajali maslahi yake tu. Hoja nyepesi hazina uchambuzi wa kina. 2020
  4. E

    Tanzia: Zakaria Ndemfoo wa Machame Kisiki

    Hiki Chuma kingine cha Makongoroso Chunya Aiseee sijui Bado anatuma salamu? 2020
  5. E

    Orodha kamili ya ambao hawatarudi Bungeni 2020 hii hapa

    Mwigulu Mchemba Juma Nkania Nimrodi Mkono Zito Lema Mdee Mnyika Kubenea Sugu 2020
  6. E

    Maisha niliyoyapitia nikiwa na umri wa miaka 8-14

    We mpuuzi huna akili. 2020
  7. E

    Balozi Seif Ally Iddi; Leo kutakuwa na tamasha la taarabu kwa wageni waalikwa wa sherehe za mapinduzi.

    Kwani hoja yako hapo ni nn?. Hutaki au roho inakuuma au huna la kusema. UKAWA Bana mna shida sana 2020
  8. E

    Tunaochapika Januari baada ya kutapanya Christmas tufarijiane hapa

    Sina hela hata kidogo lakini kila siku nalewa bwiiii. Hata sijui zinakotoka. Sijui ni freemason Tofa
  9. E

    Kwanini CHADEMA hawamtaji Mbowe kugombea Urais? Hana sifa?

    Mchaga apewe nchi hii si Kiana. Idara zote utawakuta akina Mushi Masawe Tesha Limo Lena Kwayu Kimario Malta Ngowi Mrema Tilya Makyao Ngowo Shirima Mbowe Kileo Munuo N.k Hiyo kabila inaupendeleo sana Tofa
  10. E

    Meya Mwita tulia unyolewe, CHADEMA haiwezi kukusaidia

    Chadema bwana eti wanataka kumuondoa mwita kisha anashirikiana na serikali ya mkoa. Hii democrasia yao iko wapi sasa. Usipokuwa Mchaga ndani ya CHADEMA lazima upate tabu sana. Tofa
  11. E

    Kabla ya daraja la Zanzibar tuanze hapa

    Nibgharama sana kujenga daraja la zaid ya km 50 Kwa nchi yenye uchumi kama Zenji. Ni ndoto Tu sio mbaya. Daraja la Busisi Tu la km3 kila Raiis alikuwa anakimbia huo Mradi sembue km 50+. Hao diaspora hawana huo uwezo wa kiuchumi. Tofa
  12. E

    Rais Magufuli ampigia simu Diamond akiwa jukwaani, Diamond amuhakikishia ushindi 2020

    Zito hana chake Kigoma Mjini. Barabara ya Nyakanazi hadi Kigoma Mjini inakuja. Sasa Mambo ni good kwa Wana Kigoma Tofa
  13. E

    Rais Magufuli ampigia simu Diamond akiwa jukwaani, Diamond amuhakikishia ushindi 2020

    So ulitaka ampigie mama yako ndio ungekaa kimya. Siasa ni namna gani unatumia fursa kdg ulioipata. Hata wewe umetumia fursa hapa JF kumuonea wivu. Watanzania tunashida mahali. Tofa
  14. E

    Uchaga na ukabila hautusaidii, tujifunze sisi watu wa Kanda ya ziwa

    We mpuuzi Hali ya maisha Kwa sasa ni almost inafanana. Umeme, maji na lami zipo karibu kila wilaya. Shule za kata na mawasiliano yapo kila wilaya. Hiyo itabaki kuwa historia Kwa sasa Ila uhalisia ni kila mahali maendeleo yapo Tofa
  15. E

    Zitto Kabwe: Baadhi ya Vitabu nilivyosoma mwaka 2019

    Pamoja na kisoma vitabu vingi lakini mbona kimaarifa ipo chini sana na hata hoka zako za siku hizi nyingi ni nyepesi sana na uko biased sana. Naomi mzuri pia lazima awe mchambizi mzuri bila kupendelea au kuonea upande wowote. Tofa
  16. E

    Professor Assad Asimulia alipokuwa

    Naona Mzee kagoma kuondoka nyumba ya serikali. Sijui Sheria inasemaje lakini anapaswa kuondoka maana imepita miezi zaidi ya miwili sasa tangu aondolewe madarakani. Mwisho atafukuzwa halafu aanze kulalamika tena. Hiyo picha inaoneaha Bado yupo Mikocheni kotaz Tofa
  17. E

    Kama Magufuli ataendelea na Urais baada ya uchaguzi mkuu 2020 nitaacha kazi nikalime

    Hilo jina mbona kama la Kibosho hivi. Awamu hii mtajuta mlizoea utapeli na upendeleo Kwa wachaga wenzenu. Lazime unyooke tu. Tofa
  18. E

    Tundu Lissu ameandika summary tu ya kitabu ambacho Bwana Mkubwa amekiandika kwa muda wa miaka 4 na miezi miwili sasa

    We Mrombo unapata tabu sana Zama hizi hadi unatoa huruma. Treni mmeletewa lakini hamna hata shukurani Tofa
  19. E

    Winners and losers of the fifth term

    Zitto hana hamu anahangaika kujinusuru lakini naona pumzi imekata sana. Na huyo Fatuma nae pumzi imekata sasa Hadi tweet zao zimepoteza mwelekeo Tofa
  20. E

    Winners and losers of the fifth term

    First looser must be Zitto Kabwe na hao akina Kinana na Makamba father and son. Tofa
Top