Search results

  1. lolypop

    Kama hii ni kweli, basi tumefika pabaya sana

    Awagmu ya tano! Kumbe ni Tanga??????????? Kuna mpaka wataalam wa kutengeneza TIN na Leseni. Vitambulisho vya nida pia
  2. lolypop

    Mkapa awapa neno wanaotaka Magufuli aongoze mihula mitatu

    CCM MSITUDANGANYE! suala la kuongeza muda wa uraisi ni mpango wenu wa muda mrefu, mlikuwa mnasubiri tu muda uwadie mbadilishe katiba muongeze muda wa uraisi. Hichi kitu hata mizengo pinda amezungumza mara apewe miaka 7 ......... .. sasa nyie msitubeep beep fanyeni tu sawa sawa na matakwa yenu...
  3. lolypop

    Hii taarifa ni kweli

    Eti kamejiua. Ukitaka kuiona hii video nenda xxxvideo search "Toto si Toto"
  4. lolypop

    Washabiki jiulizeni, ni kwanini wanataka 100%?

    Mchezaji mmoja akivunja hizo rules, mchezo unaendelea ili iweje. Kama ushindi ulikuwa mtamu mbona wameshindwa kuwarudishia mihuri wenyeviti wa vijiji?
  5. lolypop

    Washabiki jiulizeni, ni kwanini wanataka 100%?

    Mheshimiwa mkapa analo jibu sahihi hapa, huenda ni mpango uliopangwa muda mrefu ulikuwa unasubiri tu wakati mpango utimie.
  6. lolypop

    Washabiki jiulizeni, ni kwanini wanataka 100%?

    Kivipi kama mchezaji atakuwa yeye peke ake? Na kivipi uite ushindi wakati timu haikuwa na mpinzanu yoyote.
  7. lolypop

    Kwa Diaspora CHADEMA damu

    Pascal Mayalla, Wee jamaa utaumbuka, njaa inakusumbua. Tuache tuchange tuone kama ni send off au wedding
  8. lolypop

    Hii taarifa ni kweli

    Hivi ni kweli ni mwanaye
  9. lolypop

    Hii taarifa ni kweli

    kuna video ilisambaa mitandaoni week hii. Mm nilikuwa najua jamaa ni mtz
  10. lolypop

    Rwanda yakataa uchunguzi huru wa kifo cha Msanii Kizito Mihigo anayedaiwa kujinyonga kituo cha Polisi

    Ikiwa utumishi wake kwa Mungu haukuwa na mashaka, basi damu yake na iwapatilize walioimwaga.
  11. lolypop

    Mwanaume mmoja nchini Nigeria amjeruhi vibaya mkewe baada ya vipimo vya DNA kuonesha kuwa watoto wao watatu sio wa mwanamme huyo

    Hizo ndo zile mimba zakwenda kwa mganga ili upate mtoto au za madaktari uchwara kila siku kuuzia wamama dawa za kushika mimba, mara dawa za mapacha. Unameza dawa kumbe unameza na usivyovijua
  12. lolypop

    Momba: Jeshi la Polisi lazuia mkutano wa Mbunge wa Tunduma kwa kinachodaiwa kuwepo na taarifa za kiintelijensia za uvunjifu wa amani

    Tuendelee kuilinda amani ya nchi yetu tukiwa na tumaini kwamba muda wake utaisha na ataondoka. Wakati mwingine nahisi hata jeshi la polisi halipendi kutesa raia wema ila jeshi linapelekeshwa na kulazimishwa kutenda ndivyo sivyo
  13. lolypop

    Nakubaliana na hoja ya Freeman Mbowe kujiuzulu kwa sababu hizi

    Walianza kusema mbowe asipewe uenyekiti wameshindwa sasa wanataka ajiuzulu? Mbowe kawafanya nn?
  14. lolypop

    Vifusi vya uchafu vyapatikana kwenye tenki za mafuta za ndege ya Boeing 737 Max

    Duuh! Vita vya biashara hivo. Wafabye uchunguzi kwa wafanyakazi wao huenda kuna mapandikizi
Top