Search results

  1. Ushirombo

    Watu wote mliojiua nikawasema vibaya naomba mnisamehe sana

    Zaburi 71 inasema Nimekukimbilia wewe bwana ili nisiabike milele, Ndugu yangu msaada mkuu ambao utakusaidia milele hebu fanya maamuzi umkiri huyu Mungu kuwa ndio mkombozi na muweza wa yote, hutaishi tena kama unavyoishi sasa Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Ushirombo

    TANZIA: Mwana JamiiForums Miguu ya Kuku/ Mpauko afariki dunia

    Mi natumia namba ya marehemu dada.angu since 2007 Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Ushirombo

    Hiki ndicho nilichokifanya baada ya kukosa kazi kwa wiki mbili

    Hongera, ila kwa sisi wanyonge kw mazingira yetu huku kuna mbu sana, net hapo nawekaje? Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Ushirombo

    Wadada wenye ngozi zenye madoadoa

    Wanaume kutwa hamuishi kusifia wadada weupe, we unafikiri dada zetu wafanyaje? Kama tu wadada weusi mnawadharau? Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Ushirombo

    Hongera baba paroko kwa kuwadhibiti wahuni na wavaa nusu uchi ktk ibada

    Sala ni roho Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Ushirombo

    Maskini wanapata wakati mgumu toka wanazaliwa mpaka milele wakiwa huko Jehanamu

    Ninachojivunia ni kwamba maskini hafirisiki Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Ushirombo

    Kisa cha tajiri wa mabasi Mwarabu "Zafanana"

    Yaaah boss khm dar enzi zileeee za Chwezi na Lake transport kwenda Mwanza Sent using Jamii Forums mobile app
  8. Ushirombo

    Kuna umuhimu gani wa kuulizana makabila wakati wa kupatiwa huduma za Umma?

    Ndio, mi New york waliniuliza nikawaambia Msukuma Sent using Jamii Forums mobile app
  9. Ushirombo

    Dhana: Virusi vya Corona ni gonjwa la kutengeneza na atakayeumia zaidi ni mtu mweusi

    Eti ndo ebola Sent using Jamii Forums mobile app
  10. Ushirombo

    Sitasahau siku ya jana na leo nilivyolala mahabusu

    Wengine lockup ndo kwetu, tumelala sana humo, ukiingia tu utasikia eeeh mkuu ushirombo umerudi tena? Sent using Jamii Forums mobile app
  11. Ushirombo

    Kijiji cha mfano

    Then what? Sent using Jamii Forums mobile app
  12. Ushirombo

    Nilimezwa na chatu mwaka 2008

    Shetani ushatazamana nae kwa karibu? Sent using Jamii Forums mobile app
  13. Ushirombo

    Nataka niende Singida kwa mara ya kwanza

    Kwa ndege ni saa moja tu, kwa gari masaa 11, kwa pikipiki siku 3, kwa mguu sina uzoefu Sent using Jamii Forums mobile app
  14. Ushirombo

    Ushauri: Nataka kujenga nyumba kwa Shi. Milioni 27

    Si ununue gari Sent using Jamii Forums mobile app
  15. Ushirombo

    Ni kweli Marekani amepandikiza virusi vya Corona ili kuishusha China kiuchumi?

    Acha uvivu weka evidences Sent using Jamii Forums mobile app
  16. Ushirombo

    Tuwataje "100 Greatest Tanzanian of all time"

    Na yule mtz wa kwanza kugongwa shaba zaidi ya 18 still akasavaiv, tunaweza kumweka? Sent using Jamii Forums mobile app
  17. Ushirombo

    Tuwataje "100 Greatest Tanzanian of all time"

    Aiseee na rc wetu zero ya kwanza kuhodhi u generali na kugongwa bani kuingia pepo ya duniani Sent using Jamii Forums mobile app
  18. Ushirombo

    Tuwataje "100 Greatest Tanzanian of all time"

    M.Samatta Sent using Jamii Forums mobile app
  19. Ushirombo

    Watu maarufu duniani waliofariki kabla ya kufikisha miaka 50

    Senzo yu hai Sent using Jamii Forums mobile app
  20. Ushirombo

    Watu maarufu duniani waliofariki kabla ya kufikisha miaka 50

    Yesu yu hai hata leo Sent using Jamii Forums mobile app
Top