Search results

  1. The Invincible

    Mshahara wa mwezi Februari mbona umechelewa?

    Thubutu! Serikali taabani.
  2. The Invincible

    Zuio la Watanzania kwenda Ng’ambo: Paul Makonda awa kiongozi wa kwanza kuzuiwa kuingia Marekani

    Hapo jamaa wa US wanamlia timing babalao. Leo kutalalika kweli mitaa ya feri?
  3. The Invincible

    Samatta mbioni kujiunga na Aston Villa

    Ukimya na upole wa Salim KIkeke unatia mashaka kama kuna deal huko Birmingham.
  4. The Invincible

    Personal Plea Kwa Rais Magufuli: Kama ameweza kuwasamehe wabakaji, wauaji, mafisadi, wahujumu, anaweza pia kumsamehe Eric Kabendera, amzike mama yake

    Pascal Mayalla, Unamuomba magufuli amuachie erick baada ya kifo cha mama yake? Idiot! Kama una akili timamu, ungemuomba magufuli asikilize lile ombi la mama yake erick, ili kunusuru maisha ya huyo mama. Nimekudharau kwelikweli Pascal.
  5. The Invincible

    2020 vijana kaeni chonjo Diamond anatumika kuwalaghai muendelee kukandamizwa

    ccm imelegea kuliko hata hayo marinda yako yaliyotatuliwa. Inashikiliwa na dola tu.
  6. The Invincible

    Mnyika apewa Uchifu Mwanza na kupewa jina la Chief Malonja, ataka marekebisho ya Katiba

    Chadema kuweni serious bhana. Hivi kweli mtu kama katibu mkuu wa chama anafuatiliwa na hao uvccm, na nyie mnaangalia tu kama chui wa karatasi?
  7. The Invincible

    Pongezi Rais Magufuli na Awamu Yake ya Tano, Wafanya Maajabu Vita Dhidi ya Umasikini, Tanzania Yaongoza Dunia Kupunguza Umasikini Uliotopea-WB.

    Tanzania ni nchi tajiri. Mzee wa chato keshasema na kurudia mara kadhaa. Umasikini utoke wapi? Acheni uzushi wenye ukweli ndani yake
  8. The Invincible

    Rais Magufuli tangu awe rais, ashindwa kutokea kwenye ibada ya Christmas

    Hata Azam tv (wapambe wakubwa wa magu na serikali yake) walikuwa kimya jana. No habari za mkuu kasali wapi, wala katoa salamu gani? Labda mzee kipara kabadili namna ya kufanya mambo tulivyozoea.
  9. The Invincible

    Viongozi wapya wakuu wa CHADEMA 2019 - 2024

    Uchaguzi CDM, maumivu lumumba. Ajabu sana hii.
  10. The Invincible

    John Mnyika ateuliwa kuwa Katibu Mkuu CHADEMA Taifa, Benson Kigaila-NKM Bara na Salum Mwalimu NKM Zanzibar

    Paskali we ni mtata. Vitu vingine vinatokea si kwa sababu ya utabiri wako. Ni coincidence tu. Kuna mengi umeyapigia ramli na hayakutokea. Una hadhi kama ya mganga wa kienyeji tu. Anamwambia 'mgonjwa' wake mambo mengi ili kati ya hayo, moja hutokea kuwa kweli. Lakini yale ya uongo hayaangaliwi...
  11. The Invincible

    TTCL hoi kwenye soko la mawasiliano nchini

    TTCL is a hopeless company. Nina namba yao. Nina mpango wa kuitupa.Nilikuwa na ki-modem chao, nimeshakitupilia mbali huko.
  12. The Invincible

    Baraza Kuu la CHADEMA lakutana Mlimani City

    Labda kama ikulu hiyo ni ya mama yako.
  13. The Invincible

    CHADEMA yapewa saa mbili kuondoa bendera zake kwenye barabara ya Sam Nujoma eneo la Mlimani City. Polisi yafika kushusha bendera hizo

    Hilo lipo kwenye hiyo barua au umejitungia tu hadithi ya kuwafurahisha maiti wenzio pale lumumba?
  14. The Invincible

    Freeman Mbowe: Wakifanya uhuni 2020 kama waliyofanya kwenye Uchaguzi wa Serikali za Mitaa mwaka 2019 mpatanishi atakuwa Katibu wa UN

    Pamoja na mazuri yake yote, hapa Mbowe hayuko serious hata kidogo. Swali rahisi tu: Kama wana uwezo wa kufanya chochote, kwa nini hawakufanya wakati wa uchaguzi wa serikali za mitaa?
  15. The Invincible

    Freeman Mbowe azindua siasa mpya za CHADEMA huku akitangaza idadi rasmi ya wanachama

    Kwa ramli tu, umewashiinda magwiji, wale marehemu wawili.
  16. The Invincible

    Zitto Kabwe: Kuomba maridhiano kwa Rais Magufuli ni kujipendekeza na unafiki

    MsemajiUkweli, Sio kuona mengi katika siasa tu, tembea Tanzania uone miradi mingi yenye ubora hafifu inavyoendelea kwa kasi.
Top