Search results

  1. S

    titi moja kuwa kubwa inasabishwa na nini

    Jamani mwanamke kuwa na titi moja kubwa na jingine dogo husabishwa na nini na madhara yake nini
  2. S

    Kesi ya Kiongozi Uamsho: Mawakili watishia kujitoa, Sheikh Farid anyolewa ndevu...

    acha wewe mara ngapi huwa unakanyaga sisimizi ananata kwenye kiatu na unatembea nae
  3. S

    LED/LCD screen inahitajika haraka

    Vipi jamani inamaana siwezi kupewa hapa maalekeza wapi nipate hii kitu
  4. S

    LED/LCD screen inahitajika haraka

    Jamani kwa mara nyingine tena nahitaji screen 22" mwenye nayo aina yoyote nipo dar
  5. S

    brand new LED/LCD Tv needed

    Wana jamvi natafuta LED tv 22" nina Tsh 300,000/=tu iwe ni mpya nipo dar
  6. S

    Samsung LCDTV 22 series 4 400 inauzwa

    Nahitaji sana hiyo ila weka picha
  7. S

    Msaada

    acha utani kaka kama hujai nyamaza
  8. S

    Msaada

    Mke wangu amemeza mbegu za kiume muda si mrefu itakuwaje,
  9. S

    msaada jamani

    Mke wangu amemeza mbegu zangu za kiume muda si mrefu nini kitatokea,
  10. S

    mawasiliano

    makota yako
  11. S

    mawasiliano

    Wana jf,leo nimekumbwa na mkasa,ni hivi nikiwa chumbani na mke wangu sim yake ikaita kwa bahati nzuri nilikuwa karibu nayo namba yenyewe imeandikwa my smile nilipo muuliza akaniambie eti ni rariki yake anaitwa mariam nilipotaka kumpigia akanipora sim na kudelete hakuishia hapo na line ameikata...
  12. S

    CCM is better than CHADEMA

    Ccm ingekuwa dem hata angekaa uchi mbele yangu na ajitanue wala nisinge tamani ndo kwanza inge lala
  13. S

    Jukwaa la wahariri wagomea kuandika habari zote za jeshi la polisi

    From today polisi ni adui yangu wa pili baada ya ibilisi
  14. S

    Teknolojia ya Digitali ya Startimes na Ting: Kero za watumiaji

    Hivi jamani cha zuku ni bei gani mi nimekipenda
  15. S

    Natafuta shule nikafundishe Jamani

    Huko dar kupata kazi ya kufundisha ni ngumu toka njee kidogo ya mkoa mimi mwenyewe nilisotea kazi ya kufundisha zaidi ya mwaka ila niko mahali njee ya mkoa nimetulia nakula vitu vyangu
  16. S

    back agen

    One of my best program in ma smart phone has been huckerd by the fakaz
  17. S

    Jaman mbona sasa ananitesa.

    Kama vipi mpoteze ila hakikisha unakwarua kwanza kama mara 3 hivi kupunguza machungu
  18. S

    Jamani wachina mnatutafuta ubaya.

    Wale walikuwa ni wafanyakazi wa Night support
Top