Search results

  1. P

    Ndugulile: Magufuli hajui sheria, anakurupuka tu...

    shida yangu na hii nchi ni kuwaachia watu wasiokuwa na ufahamu kufanya maamuzi kwa kuwa tu wamepewa mamlaka. Huyu Magufuli sababu zake anazozitoa kupandisha nauli etc hazina maana hata kidogo Anasema kuwa Nauli ya chato ni sh 300, kw ahiyo na kigamboni walipe sh 200 etc.Hivi huyu kilaza hajui...
  2. P

    Tahadhari: Mlimani city eneo hatari kwa usalama wa raia

    DUH basi Paris nako kuna vituko!!where i live no one breaks your house to take a TV,no one steals your Laptop in a subway or car or public bus,and certainly no one grabs your phone while you talk on the phone! and no one will ever steal anything from your car outside a MALL parking lot with...
  3. P

    Sheria mpya ya mawasiliano ya ki-electronic na posta yaja...

    Nyumba nyingi sana miji mikubwa zina ID number,hivyo they have somewhere to start on..,mnafikiria kodi zinalipwaje?am sure about this.
  4. P

    Naenda jimboni... Nitawamiss sana

    FMES...,jamaa mbishi huyo usiambiwe!nenda Jukwaa la Siasa ukaone vituko vyake.JF kuna Vioja!
  5. P

    Tahadhari: Mlimani city eneo hatari kwa usalama wa raia

    bongo kuna vituko!mwanzo walikuwa wanavunja nyumba kuiba music systems,then wakaanza kuiba TV sets,baada ya hapo wakaanza kukwapua simu,wakahamia laptop,sasa hadi side mirrors na locks!duh
  6. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    ILI KUONDOA UBISHI TULETEENI ADDRESS ZA MAKANISA YA HUYU BWANA CHINA,JAPAN NA KOREA.sio mnatufanya wajinga hapa. nyie mnafikiri kutaja nchi za mashariki ya mbali ndio mmemaliza mjadala..,sidhani
  7. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    Sijakataa wachina kujifunza injili tanzania,Mbona unachanganya mambo!!nimekwambia hilo jambo haliwezekani china,Watanzania/waafrika wengi hawawezi kutofautisha kati ya wachina,wasingapore,wataiwan,wajapan na wakorea.hivyo wewe kila ukiona macho madogo wajua ni wachina tu. si vizuri...
  8. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    Wewe Unaonesha ni mmoja kati ya mashabiki wa kuongea usichokifahamu,Google can only help somewhere,most of the time on the ground reality is more important,Narudia Tena unachokisikia CCTV sicho kinachoendelea kule..,it's called Propaganda,wake up dude! Narudia Seria za China ni marufuku kuhubiri...
  9. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    Ndugu Christianity in China is as scarce as democracy.
  10. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    we are building our talk around the parameters presented in front of us. -this guys is a preacher in a 3rd world country -he definitely knows what poverty means -he accepts a 250M car,which consumes 300K gasoline a day,which amounts to more than 100M a year to be spent on gas alone!! -his...
  11. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    ACHA UONGO WEWEEEEE!!!china hakuna DINI,hairuhusiwi mtu kuingia Airport ya China na BIBLIA zaidi ya 2,HAIRUHUSIWI kumhubiria mchina injili ya aina yoyote!Makanisa yamepigwa marufuku,chinese do not observe christianity,there are only few moslems in western part of china named uighurs(tamka...
  12. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    I have nothing personal against these so called preachers,BUT when they prey on the weak that is when i have something against them. What kakobe,this hummer Guy,and many others are doing is trying so hard to potray that being a pastor pays as well! A hummer is a status car,same as a...
  13. P

    Escudo nomade inauzwa

    Hajakurupuka,Original Post haikuwa na taarifa hizo.
  14. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    "Tajiri kuingia peponi ni vigumu kuliko ngamia kupenya katika Tundu la sindano" Huu msamiati wameufuta nini kwenye bible zao??!
  15. P

    Mizengo Pinda declares assets in anti-graft drive

    YAni hawa jamaa wanajifunza sheria za BUNGE kwa miaka mi-5!!what about half pay,or no pay at all for that time as well?!! these people are not serious at all,TANZANIANS should LOOK at HAITI,it has been independent for over 2 centuries(over 200 years!!)now,BUT STILL VERY POOR.with these rate of...
  16. P

    Chuo kikuu cha Mtakatifu Agustine chamwita Profesa Baregu

    Most accomplished academicians did get their most prized academic success at the twilight of their lives...,may be it has something to do with the utter clarity,settling old people.especially academicians. Hapa haya politicians mmechemsha,academician hatakiwi kustaafu.just take a look at Nobel...
  17. P

    Mizengo Pinda declares assets in anti-graft drive

    hichi kinchi!!Politicians are killing it!the so called educated fellas can't wait to get their shots into the Gig!the normal citizens are so beaten up by life they hardly care..., its like we are cursed,over and over again!
  18. P

    Askofu anamiliki HAMMER ya 250million!

    it's almost sad as some people are praying on the weak.what these "watumishi wa mungu" are doing is nothing short of personal greed. kwao kuvaa nguo za nusu milioni na kuendeshwa katika magari ya dola laki 2 ni njia yao ya kuficha inferiority complex yao!hawa watu wanatakiwa waombewe!kama...
  19. P

    Blackberry Storm 9500 haingizi charge

    i hope you are comfortable using a computer..,if not this will be trickier than normal! u need to download a Blackberry OS from Crackberry .com,save it in your computer.(the installation file i mean) then install the OS,as instructed.after this job is finished(ur blackberry must be...
  20. P

    Soma yaliyomkuta dr slaa......uwe makini.

    Hawa wazee waachane na Technolojia,its anew beast in town,they should leave it to those capable,not bluffing their lack of understanding to basics of the internet world as if they are living under the stone. Slaa,with all due respect,you remind us of how old our politicians are and how we...
Top