Search results

  1. M

    Uzinduzi wa Mradi wa Mabasi yaendayo Kasi(BRT) Dar - Agosti 17, 2015

    Kumbukumbu za wabongo! Mabasi haya yalikuwapowapo enzi za Nyerere na MWinyi UDA miaka ya 1980 -1990. lakini waliyaharibu na hivi karibuni yaliuzwa cheaply. UJINGA TU! WIZI LAAANA. Hats haya yatauzwa
  2. M

    Mtu kapigwa risasi Mlimani City Dar es salaam

    Huko Ulanga Magharibhi, eneo moja kuna msitu mkubwa panaitwa BUNDUKI magari mengi HAsa maroli ya yaliyokuwa ya yanaenda kununua mpunga Yakiwa na wafanya BIASHARA yalitekwa na majambazi saa nne ZA usiku wakanyanganywa hela zao magari yalibomolewa vioo ilikuwa saa 4 usiku! TTAREHE 21 MWEZI WA...
  3. M

    Ahadi ya Kikwete 2010 kujenga Chuo kikuu Butiama imeishia wapi?

    Kwani wewe nini kinachokuuma? unataka kijengwe wapi na wewe ni nani kwani wewe una tatizo gani na Butiama??
  4. M

    Jenerali Ulimwengu aponda utovu wa umakini katika diplomasia ya JK

    Nimeisoma hii habari kwa uelewa wangu nimegundua Generali anajaribu kuilaumu serikali ya Tanzania kwa kusaidia DRC?? Na kwa kuishughulikiam23 na kagame? Cha Msingi NI amani kuwepo na pia kuandaa unyanyasaji katika nchi husika na Si kupewa majina. Kagame ana watetezi wengi!!!!
  5. M

    Tunahitaji chama kipya?

    Yes yes tunahitaji Chama kipya Kama anayoandika Dr kitila katika gazeti la Raia Mwema. Hicho Chama mwenyekiti wake awe ZITTO, Makamu awe Rashid HAMADA, Katibu MKUU awe KITILA, naibu Katibu mkuu awe KAFULILA, kitakuwa SUPA Maana wataridhika na KUtuletea maisha BORA, VIVAAA mafisadi!!!!!!
  6. M

    Kwetu ni Butiama: Naomba Kuuliza Swali Ndugu zangu.

    hakika aliyeuliza swali ninadhani anaishi DAR, Mbunge MKONO anapatikana jimboni kila mwishoni mwa wiki, Juzi alikuwa mgango katika harambee ya tarafa ya NYANJA mgeni rasmi alikuwa prof MUHONGO, acheni uchuro na uka...Kwa taarifa yako CHUO KIKUU CHA KILIMO UVUVI, na MIFUGO kiNaanza mwaka 2015...
  7. M

    Rushwa: Wanausalama barabarani na Krismass!

    Yaani Leo hapo surrender bridge wamekuwa Wakali sana. Cha ajabu wanatisha HATA kulaza mtu ndani Kumbe wanachotaka NI hela! Nimewapatia elfu kumi nikaaondoka kosa lilikuwa dogo cha ajabu wakanitisha kuniweka ndani!!! Hebu Jiulize ikitokea mtu akawa hana hela Si atanyanyaswa na kufungiwa...
  8. M

    Who are they: Mbowe, Sitta, Slaa, Zitto, Mwakyembe, Kubenea, Lissu, Rostam...

    Je mwajua GPA ya huyo Dr anaewaona viongozi hawana elimu GPA yake 3.3. tena HATA kazi sijui alipataje chuo kikuu Maana ILI upate ajira Chuo kikuu unatakiwa kuwa na GPA ya 3,8au ZAIDI?
  9. M

    Who are they: Mbowe, Sitta, Slaa, Zitto, Mwakyembe, Kubenea, Lissu, Rostam...

    Je mwanakiji GPA ya huyo ya huyo Dr anaewaona viongozi hawa na elimu GPA yake 3.3. tena HATA kazi sijui aliptaje Chou Maana ILI upate ajira Chou unatakiwa kuwa na GPA ya 3,8au ZAIDI?
  10. M

    Chuki ya wanasiasa kwa Tume ya Katiba na kifo cha Dr. Mvungi

    Mkiambiwa kwa baadhi ya watanzania kama wewe NI wavivu aw kufikiri MNAANA kusema mumetukanwa, au wewe unajifanya mjanja ukidhani wote hawafikiri, Waiofikiri Mara nyingi husukuma kila lawama kwa mungu, au huomba mungu ILI mvua inyeshe kutatua tatizo la umeme!
  11. M

    Wahamiaji haramu wakili kuwaacha watoto wao katika majeshi ya Tanzania

    Si ajabu hata tuna wabunge ambao ni wahamiaji haramu, pia wapo jeshini!! si ajabu katika rank za juu wangefika tu kumi then wangelidai kuwa CDF, na hapo ndipo tungekuwa na m23 ndani ya miaka 10 tu ijayo! Bravo JK, mbinu ya hawa jamaa ilikuwa ni kujikita katika vyeo vya juu uhamiaji, fanyeni...
  12. M

    Pongezi kwa Mh. Nimrodi Mkono Mbunge wa Musoma Vijijini!

    Kuna watu wabinafsi kuliKO wajita(MAJITA KAMA JINA LAKO?) huko Musoma? Je wajita wangapi ambao wamesoma tangu uHuru kuna maprofessor KIBAO LAKINI WAMEFANYA NINI HUKO? mKONO KAJA IN LESS THAN 13 YEARS AMEFANYA MAKUBWA NENDA UJIONEE SHULE ALIYOJENGA MUGANGO AMBAYO IMEKAMILIKA KARIBU NA KWAO...
  13. M

    DEO Butihama (Syverian Masinde) anahujumu elimu Butihama

    Ninasikia DEO huyo kaachwa upende wa pili kwa hiyo Leo walimu wa WILAYA ya butiama wamesheherekea sana !!! Ninashangaa habari hii haijapewa umhimu humu ndani!! Elimu NI umhimu Jamani HUYU DEO NI tatizo!!
  14. M

    Mgogoro wa Madiwani Bukoba: Masilahi ya Wananchi na Nchi kwanza ya Chama baadae!

    NAPE haya ndiyo watu na watanzania wengi wamekuwa wakitaka lakini baadhi ya VIONGOZI Wetu wa CCM wamezoea kula bila kunawa na imekuwa mazoea hao viongozi kubadili masilahi yao kuwa matakwa ya CHAMA!! ndio maana ninasikia huko KAGERA hao madiwani wananae wameweka maslahi ya nchi kwanza!! Cha...
  15. M

    DEO Butihama (Syverian Masinde) anahujumu elimu Butihama

    Ninaomba hii ipelekwe katika jukwaa la ELIMU, tena ninasikia hawa Maafisa Elimu wamekuja kwenye big failure NOW wako DAR? wadau mlioko huko kawaaulizeni hao Maafisa wamejipangaje?
  16. M

    DEO Butihama (Syverian Masinde) anahujumu elimu Butihama

    Nilimanisha AFISA ELIMU WA WILAYA YA BUTIAMA, Ninataka kichwa kisomeke hivyo!!! Cha ajabu topic MOVED!!.....
  17. M

    DEO Butihama (Syverian Masinde) anahujumu elimu Butihama

    HUYU DEO NI mama wa ajabu yeye NI CHANZO,cha kushuka kwa elimu Wilaya ya butiama! Serikali inatenga FEDHA kwa ajili ya maendeleo ya shule, walimu wengi wakuu wa shule ILI kupata Mgao wa FEDHA ZA shule zao lazima watoe kitu kidogo kwa DEO- Syverian masinde, usipotoa laki tano! Huwezi pata Mgao...
  18. M

    Aliyerusha bomu Kigali akamatwa na mtandao kufaahamika

    Hii inaweza kuwa imepikwa na Kagame ILI waseme FDLR wamehusika ILI tu Kagame ahalalishe kuendelea kuwa CONGO na M23 Huu NI utoto tu kama ambao unmetumikaHAPA TZ ILI kuichadem LAKINI umefeli Think outside the box, FDLR!!!!! Labda kweli yaani kijana ajitaje ona tu HATA katika Picha USANIII...
  19. M

    Nani anafaa kuwa raisi 2015?

    Tutaona mambo 2015 wengine tayari wameisha nunua ndege, iko bongo! Meeee.... Atapaaa!
  20. M

    Tamko la JK dhidi ya wahamiaji haramu siku 3 zimebaki,Mkuu wa mkoa wa Kagera ameripoti haya

    Hawa wanyarwanda pia wapo kibao katika jiji la dar Wamenunua viwanja wamejenga majumba na wanayapangisha kwa zaidi ya dola 2000 kwa mwezi! mfano round about ya Mlimani city opposite na kakobe Barbara ya survey inasemekana kuna nyumba ya mnyarwanda iko ndani ya fence kajenga na amekodisha kwa bei...
Top