Search results

  1. N

    Kwa jinsi Simba wanavyobebwa nashauri wapewe kombe

    Utapeli wa usajili utakulilkana tu..wapigaji wengi..mo alishasema simba kuna watu wana interest zao,sio interest ya timu..upuuzi huu upo.
  2. N

    Rais Magufuli, weledi unahitajika kwenye hili, ukivimba tunapasuka....

    Wakiamua hata unachojisifia kua nacho uwezi kuuza popote..ndo utawajua!
  3. N

    Vodacom Premier League 'VPL' Simba SC dhidi ya Namungo FC, Kazi Ipo Uwanja wa Taifa

    Kwa gharama ya usajili wa simba..hao wa hapahapa..tulitakiwa tuwe tunawapiga goli NNE kuendelea
  4. N

    Barrick vs Tanzania: Tukubali tu kwamba tumezidiwa ujanja na Wazungu

    Afu eti faida mgawane 50%by 50%..??logically sioni uhalisia,labda huyu mwenye. Share 16 kuna misamaha au favor flan atatoa kwa mwenye share 84.
  5. N

    Zitto Kabwe: Tangu lini Rais anaheshimu Bunge? Kosa la Lugola ni kufanya dili kwa kumzunguka Rais, hoja ya Bunge ni kisingizio tu

    Elewa nguvu ya ikulu katika maamuzi,ni swala la katiba kukaa vibaya..hapo utaona bunge halina nguvu kuzidi Ikulu..Kwahiyo Kangi na wenzake wangeshare ideas zao na Ikulu wakakubaliwa,kusingekua na shida..
  6. N

    Nyumba ya Serikali yenye thamani ya Sh 1.2 bilioni yauzwa kwa mfanyabiashara kwa Milioni 130. Waziri Lukuvi alia na watendaji, amkabidhi DCI

    Maamuzi ya baraza la mawaziri,wanataka haukumiwe mmoja?alikuwepo rais,waziri mkuu.na mawaziri wengine!ujinga wa Africa ukipinga hata ndani ya kikao..utashughulikiwa nje ya kikao
  7. N

    Wanaharakati, wanasiasa, baadhi ya mataifa ya nje (kupitia Balozi zao hapa Nchini) wanajiendesha kinafiki sana

    Kwani kashitakiwa na nani?hapo raisi anaingiaje?..akiingilia mtasema mahakama haziko huru
  8. N

    Rais Magufuli aongeza muda kwa usajili wa laini kwa alama za vidole

    Subiri mkuu..kumbuka ishu ya simu fake,zilizimwa hats ambazo zilisajiliwa as original
  9. N

    Rais Magufuli aongeza muda kwa usajili wa laini kwa alama za vidole

    They are not serious, tutashuhudia vituko!kumbuka inshu ya simu fake..
  10. N

    Rais Magufuli aongeza muda kwa usajili wa laini kwa alama za vidole

    Subirini vituko siku yakuzimwa..zitazimwa hata zilizosajiliwa....subirini
  11. N

    Kuna ukweli ukifungiwa na paka chumbani mpambane anaweza kukuua?

    Paka akiona yuko hatarini,hana tofauti na chui,mlio atakaotoa wewe mwenyewe utafungua mlango wa chumba atoke,yaani Kuomba poo..bila kutumia silaha humuwezi..timing yake ni kwenye uso wako!anaruka.Jipange
  12. N

    Tupeane historia na visa vya Mwl J.K Nyerere hapa.

    Wazanaki wanapenda kula nyama kwahiyo ilo la kuchonga meno lilikuwepo..nia nikurahisha kula
  13. N

    Gharma hiii ni kweli au tumeliwa

    Tumezoea watu wanaongeza ' 0' hapo watu wame X 4...tawile Tz
  14. N

    Suluhisho la Joto la Dar ni kupanda mamilioni ya miti

    coasta regions zote duniani,joto linawahusu..inategemea pepob za bahari zimavuma kwa joto kuelekea wapi,na mwinuko was eneo kutoka usawa bahari..
  15. N

    Kitendo nilichomfanyia huyu muuza samaki Ferry hatokisahau kamwe

    umetoka lini Kamachumu au Katoma? #realbwenga
  16. N

    Tanzia: Leopold Kweyamba Lwajabe amekutwa amefariki Mkuranga baada ya kupotea wiki iliyopita

    huyu jamaa alikua na matatizo yakifamilia..nimeamini mengi yanatungwa humu
Top