Search results

  1. Kingsharon92

    Wataalam wa Bima mnahitajika hapa mtoe elimu

    Wataalam wa mambo ya bima naomba mje hapa mtupe elimu kuhusu bima Nataka niende vijijini nikasaidie watu kama 20 iwe kama sadaka yangu Naomba mtiririke hapa mnipe mchanganuo wote
  2. Kingsharon92

    Tazama akili za hawa watu na ufanye utafiti

    Awali ya yote nipende kuwasalimu Nyote kwa jina la yule aliye juu awajalie afya njema Lengo la kuanzisha uzi huu Ni kutafakari akili za hawa watu Mtu mrefu sana kupita kiasi Mfupi kupita kiasi Mnene kupita kiasi Mwembamba kupita kiasi Msomi sana Asiyesoma hata kidogo Mweusi sana Mweupe sana...
  3. Kingsharon92

    Polisi na baa yenu wenye madaraka na nyadhifa hebu tumieni dhamana zenu kihalali

    Niko hapa kwa suala moja tu kuelezana mambo ambayo si ya kiungwana Miongoni mwetu Naanza na hawa wenye vyeo serikalini Mmekuwa mkilalamikiwa sana na hili kundi la wafanya biashara wauza mkaa wenye maduka wauza nyama wenye bar grocery nyie watu mmekuwa kero sana kwa kukopa tena mnakopa huku...
  4. Kingsharon92

    Ukweli ndiyo huu wa marehemu kufa na mali zake

    Poleni na majukumu wapendwa Tukiendelea kulisukuma gurudumua la Taifa mbele hebu tega macho yako uambatane nami tuangalie dhana nzima ya marehemu kusepa na mali zake Natumai mtakuwa ni mashahidi wa kweli tumeona kwa miaka mingi mtu ana pesa za kutosha assets za kutosha ila akifa ndiyo basi...
  5. Kingsharon92

    Serikali kupitia wizara yako mheshimiwa January makamba kama muliweza kudhibiti viroba hebu liangazieni na hili la mifuko ya plastic

    Niseme tu kwa sasa hali ya mazingira ni mbaya sana kila kona pametapakaa mifuko ya plastic si mjini si vijijini kila kona mifuko serikali kupitia wizara ya mazingira hebu liangalieni na hili bila kudhibiti hii mifuko kama wenzetu kenya wameweza hata sisi tutaweza mlithibiti viroba ingawa maumivu...
  6. Kingsharon92

    Jinsi unavyopata mikosi na laana bila kujijua

    Kheri wapendwa wakubwa kwa wadogo Leo ni siku nyingine tena tuutazame mzunguko wa maisha yetu ya kila siku Nianze kwa kusema tu baadhi yetu tumekuwa na tabia au mazoea ya kufanya mambo kwa kujiona Wajanja kumbe ni kujitafutia mikosi na laana bure unakuta mtu miaka na miaka anafanya biashara...
  7. Kingsharon92

    Madereva tuliowahi kukutana na vichapo toka kwa raia na abiria

    Natumai wote mu buheri wa afya pole kwa wale wanaosumbuliwa na mara Mungu awafanyie wepesi. Tukutane madereva tuliowahi kucheza kichapo toka kwa raia na abiria. Mimi nakumbuka ilikuwa mwaka 1993 nimebeba abiria toka Geita kuja Mwanza gari ikazingua clutch ikabidi tukatafute fundi Sengerema...
  8. Kingsharon92

    Kwa taratibu za mazishi za Waislam nawapa kongole

    Nianze tu kwanza kwa kusema wafiadini huu uzi mpige kimya Ndugu zangu Waislam huwa napenda sana mfumo wenu wa kushughulikia misiba yaani inapotokea mwenzenu katika imani ametangulia mbele za haki suala la msiba linakuwa la Waislam wote na si familia tena mtakuwa Bega kwa Bega mpaka mwenzenu...
  9. Kingsharon92

    Muache na pesa za kuwasafirishia huko makwenu

    :DHii tabia wanayo watu wengi sana hasa kwa walio mikoa mingine au nchi nyingine kikazi ki utafutaji unakuta mtu amezaliwa mwanza akazamia moro kajenga huko na watoto ila utamsikia mimi nikifa mkanizike kwa mababu zangu mwanza mnipeleke kabisa sasa tuwaambie wenye tabia kama hizo muandae kabisa...
  10. Kingsharon92

    Enzi za Mwinyi mambo yalikuwa mazuri sana

    Hii imekuwa kama wimbo wa taifa Tangu awamu ya 5 ishike hatamu hakuna ambaye hajaguswa kwa namna moja au nyingine Kwa wenye umri kama wangu ambao tumeziishi awamu zote mtakubaliana nami kila awamu ilikuwa na mazuri yake na magumu yake na maisha yalisonga wenye kujenga walijenga kila mtu kwa...
  11. Kingsharon92

    Hii tabia imeshakuwa kero sana

    Hakuna kitu kinachoitwa hasira una mizuka yako ya kukata gogo maeneo haswa ya vyoo vya sehemu ya starehe au stand unaingia unapishana na mtu anatoka msalani kavaa vizuri kabisa unaingia tu hamadi unakutana na gogo hata halijasafirishwa lipo limejaa kwenye tundu yaani mpka mzuka wa kukata gogo...
  12. Kingsharon92

    Je, unajua chanzo cha matatizo yako yanayokusumbua?

    Kila jambo huwa na chanzo chake Nianze kwa kusema katika ulimwengu Huu tunaoishi ni dhahiri masaibu ni mengi sana na hatujui ni wapi tutapata Msaada wa kuyatatua Leo hii watu wanahangaika kwa waganga manabii fake na kutapeliwa pasipokupata suluhu ya matatizo yao leo hii tunamlaumu jamaa fulani...
  13. Kingsharon92

    Dhahabu safi kabisa

    Ukisoma historia ya mataifa yaliyondelea kiviwanda elimu nk yalipitia wakati mgumu sana tena sana vita ukatili wa hali ya juu mpaka biashara ya utumwa ni tu kuendeleza nchi zao iliwachukua miaka dahari kuja kusitaarabika kama tunavyowaona leo halafu sisi kiwepesi tu Tunatamani tuwe kama wao hiyo...
  14. Kingsharon92

    Usitamani mali ya mtu mwingine au kitu chochote

    Nawasalimu kwa jina la aliye juu Natumai mu wazima buheri wa afya Nianze kwa kusema binadamu tumekuwa na matamanio ya mafanikio Au ya wengine bila kujua hapo walipo Wamefikaje 1. Marekani ni taifa kubwa sana duniani likiwa na ukwasi wa kutosha kila nyanja sasa imekuwa ni kama. Kasumba kwa...
  15. Kingsharon92

    Natafuta mfuniko wa Samsung S5

    Simu yangu imepasuka mfuniko wake kwa anayejua inapatikana wapi aje PM tuyajenge
  16. Kingsharon92

    Siku ambayo wajanja tulionekana washamba wa kutupwa

    Awali ya yote nianze kumshukuru Mungu kwa kuniweka salama salimini Kwa umri huu lengo la uzi huu Ni kukumbushana wale tulionekana Wajanja kumbe ni washamba wa wa kutukuka Nianze kwa kusema tu katika maisha haya tunayoishi epuka sana kufanya Mambo yako kijanja kijanja ipo siku Isiyokuwa na jina...
  17. Kingsharon92

    Bodaboda kasomeni sheria za usalama barabarani

    Nawasalimu wote humu jamvini tangu jana nahangaika polisi Ilikuwa ni mchana mida ya saa 2 mchana nikiwa natokea mjini kuelekea Nyakato na kama mnavyojua nyerere road kuanzia esso na sinai wamefunga Traffic right kwa ajili ya watembea kwa miguu akitaka kuvuka kwenye Zebra cross anabonyeza button...
  18. Kingsharon92

    wajuzi wa katiba msaada tafadhali

    wapendwa wana jukwaa poleni na majukumu hebu wajuzi wa katiba nchi yetu nipeni msaada kumekuwepo na ubishani kuhusu mamlaka ya rais kwa hawa watu 1 jaji mkuu 2 gavana benki kuu 3 CAG Swali ni kwamba je akishawaapisha a ana mamlaka ya kuwatumbua au kutengua uteuzi wao nawasilisha
  19. Kingsharon92

    Tuliowahi kuanzisha ugomvi tukitegemea support ya wenzetu tukutane

    Hii ilikuwa ni 1977 mwanza nikiwa prim school nikiwa kama mtemi na group langu Ali maarufu kama watemi wa kambi siku moja tukiwa wote na kundi letu la watu 8 si nikachokoza jamaa lilikokuwa nalo ni litemi si haba nikijua wsshikaji lazima wasaidie kumbe jamaa nalo lina watu wake nikalivaa jamaa...
  20. Kingsharon92

    Bandarini leo

    Wakuu mlioko huko madarisalaamu vipi mnada wa makasha ya Dogo Paul Dogo tundu mpaka baba anajua mnada tuliambiwa ni leo yanapigwa mnada nataka nami niambulie sofa la kisasa ninunue ni saa ngapi Wakuu
Top