Search results

  1. S

    Ni wimbo gani unaoutafuta sana bila mafanikio?

    Ngoma ya bushoke inaitwa "NEEMA" naitafta sanaaaa Ila siipati
  2. S

    Hip hop Facts Thread

    Hapo kweny hip hop recently umemwachaje Niki mbishi aisee
  3. S

    ZILIPENDWA: Wanamuziki, nyimbo na mitindo yao

    Mwenye wimbo wa bushoke unaitwa "neema" tafadhali nmeutafta sana
  4. S

    Who Is The Dad Of This Girl?

    The dad is the one who read the story....cuz the gardener's parents didn't die....sasa Kama gardener ndo baba wa mtt wale grandparents walikufa bure tu..au ndo waliomzaa gardener...[emoji1787][emoji1787]
Top