Search results

  1. dfreym

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Habari. Nina mtu yuko chalinzi yeye ni wa msingi. Anaweza badilishana na wa kahama. Twaweza jaribu kwani wote ni walimu sidhani kama kuna kipingamizi sana kwenye taaluma moja.
  2. dfreym

    WALIMU: Kwa wale wanaotaka kubadilishana vituo vya kazi

    Idara elimu msingi . Njoo chalinze mimi nije kahama mjini. Kwa mawasiliano ni pm
  3. dfreym

    Shinyanga - Matukio na Matokeo ya Uchaguzi Mkuu 2015 kama yanavyotujia

    KAHAMA MJI (UBUNGE)not confirmed ila KISHIMBA (CCM)anaogoza, kamuacha mbali LEMBELI (CHADEMA).
  4. dfreym

    Ifikie wakati Nchi za Africa tujitoe kushiriki Kombe la dunia

    Mi Ningekuwa uwanjani ningemtwanga mangumi jamaa aliyejikata mtama akajiangusha.
  5. dfreym

    Msaada Miche ya vitunguu inakauka

    Solved wakuu. Asanteni kwa Msaada
  6. dfreym

    Msaada miche ya vitunguu inakauka

    Nimejaribu juzi jumamosi ndo nasubiri nione thanks to all
  7. dfreym

    Msaada miche ya vitunguu inakauka

    Asante vipi kuhusu interval ya umwagiliaji?
  8. dfreym

    Msaada miche ya vitunguu inakauka

    Jamani nimeanza ukulima wa vitunguu, tatizo miche inapukutika sana kwenye kitalu. Inanyauka, japo naimwagilizia kila siku. Ni Mara yangu ya kwanza kulima vitunguu. Msaada please.
  9. dfreym

    Msaada Miche ya vitunguu inakauka

    Jamani nimeanza ukulima wa vitunguu, tatizo miche inapukutika sana kwenye kitalu. Inanyauka, japo naimwagilizia kila siku. Ni Mara yangu ya kwanza kulima vitunguu. Msaada please.
  10. dfreym

    Biashara ya Ufugaji wa Kuku wa kienyeji na Masoko yake

    Kwa anayejua jinsi ya kuwafuga kuku wa kienyeji kwa style ya kisasa zaidi atueleze, lengo ni aina ya chakula (cha bei nafuu) na mchanganuo wake.
  11. dfreym

    Dagaa wa Chakula cha kuku

    Nataka nianze kufuga kuku wa kisasa tatizo nahofia dagaa na upatikanaji wake kwa anayejua ntawapataje kwa bei nafuu, kwa kanda ya ziwa anielekeze tafadhali..
  12. dfreym

    Enzi hizo je wewe umesha wahi kupitia mchezo huu?

    Dah. Kweli dunia imebadilika. Siwaoni watoto wa siku hizi wakihanga ika na vitu kama hivi zao ni tv, game na ngumi.
  13. dfreym

    Wakala wa mbegu kahama

    Nataka nilime vitunguu. Na kwa uchunguzi mdogo nilioufanya nimegundua ili upate mbegu halisi ni vyema ukanunua kwa wakala wa mbegu.sasa nitamjuaje kama huyu ni wakala halisi? Kwa anayemfahamu kwa kahama anisaidie kunielekeza ikiwemo na sehemu au mawasiliano, Nahitaji mbegu za red Bombay...
  14. dfreym

    Ntapata wapi kitabu cha mkimbizi?

    Mkuu nataka na mimi nikimiliki. Ninunue wapi?
  15. dfreym

    Ntapata wapi kitabu cha mkimbizi?

    Ni hadithi ya kusisimua tu. Mkuu.
  16. dfreym

    Ntapata wapi kitabu cha mkimbizi?

    Ndiyo hicho hicho
  17. dfreym

    Ntapata wapi kitabu cha mkimbizi?

    Kama kuna mtu anaweza nielekeza kitabu kama hicho bado kinachapishwa na kuuzwa. Kama ndiyo ntakipata wapi kwa dar.
  18. dfreym

    Mapishi - program ya simu

    Application haipo tena play store wanasema item not found.
  19. dfreym

    Kilimo cha Nyanya: Aina za mbegu, mbinu za kulima na masoko yake

    Ni mbegu gani za vitunguu ni nzuri, zinastahimili magonjwa na bulb zake ni bora
  20. dfreym

    Jamani post za A level ni lini?

    post au selection?
Top