Search results

  1. Gospel Preacher

    Nauza Facebook page bei20000/= like 18k followers 40k

    Mpaka mwisho wa Mwezi kama bado ipo nitanunua hii Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Gospel Preacher

    MSAADA:Turubai kubwa linahitajika

    Ndugu zangu habari zenu. Naomba kama una uza au una connection na wanapouza maturubai makubwa yale kwa lengo la kuezekea Jengo naomba kujulishwa. Au anayepafahamu hapo kkoo anisaidie natafuta yale makubwa ambayo huwa wanafunikia Sent using Jamii Forums mobile app
  3. Gospel Preacher

    Natafuta mabati yaliyotumika; nipo Mlandizi

    Wakuu habari zenu, natafuta mabati Used au yale reject kwa ajili ya kuezekea,nimeafiki hayo kwa sababu ya uwezo wangu wa kifedha unavyo niruhusu. Nipo Mlandizi 0655112023 Sent using Jamii Forums mobile app
  4. Gospel Preacher

    Serikali izibane hotel zote za kulala Tanzania zinaibia wateja

    Hapa serikali ifanye kitu Sent using Jamii Forums mobile app
  5. Gospel Preacher

    TANESCO wanakwama wapi? Tutafute Solar?

    Mbezi Msakuzi eneo maarufu linaitwa kwa Lipelanya kuna line hazina umeme siku ya 3 hii, TANESCO mnakwama wapi mnatukatisha tamaa hatuoni tofauti na TANESCO ya miaka ile kwa hali hii. Sent using Jamii Forums mobile app
  6. Gospel Preacher

    TANESCO Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

    MBEZI MSAKUZI KWA LIPELANYA HAKUMA UMEME SIKU YA TATU HII NAONA MNASHINDWA KAZI TANESCO TANESCO Sent using Jamii Forums mobile app
  7. Gospel Preacher

    Kuna watu hufa mara mbili

    Kimsingi kufa ni kazi sa kuliko kutokufa; na wapo watu wengi sana hawafi ila roho zao ndani ya miili zimekabwa na kubanwa na majinamizi(mashetani maalumu yanayo kaba) Hivyo mtu kama huyo anakuwa hajafa
  8. Gospel Preacher

    Mfalme Zumaridi, Mama huyu ni nani na kwanini Serikali imemuacha tu?

    Yesu Kristo ndio amefanyika kuwa wa mwisho na yeye hakuja kuanzisha kabisa ila kuandalia watu njia ww muamini yeye inatosha sana usiangalie watu wanakwambiaje
  9. Gospel Preacher

    Msaada jinsi ya kufanya live broadcasting

    Habari wakuu, Naomba kuuliza namna ya kufanya Facebook live streaming au broadcasting kwa kutumia Camera ni vitu gani vinavyohitajika ili kufanikisha hilo? Nisaidieni wataalamu.
  10. Gospel Preacher

    Kwanini baadhi ya wanaume hukataa kutoa talaka?

    Sisi wengine tunajua kuunganisha tuu na sio kubomoa.
  11. Gospel Preacher

    Wachawi

    Alafu wakigundua kama umewaona wanakushambulia sana wakijua kuwa tayari wataumbuka na unaweza ukawataja kesho lkn wakikukinga mbele alafu hukajipangusa tuu na kuendelea zako wanaachana na wewe wanajua hauna madhara
  12. Gospel Preacher

    PICHA: JE,NI KWELI SERIKALI IMESHINDWA KUDHIBITI WIZI HUU.

    Kuna hawa watu ambao wanasema tuma pesa yangu ninayokudai,kodi au chochote kupitia namba hii,,alafu anatumia namba nyingi sana Mimi najiuliza je? Ni kweli serikali imeshindwa kuwadhibiti hawa watu?, na je wanapata wapi namba za wananchi na kuweza kuwatumia sms hizi za utapeli? Kwanini serikali...
  13. Gospel Preacher

    Mzee wa Upako: Ningekuwa Waziri Mkuu ningemshauri Rais uchaguzi 2020 aufute waliopo madarakani waendelee na nafasi zao

    Unaposema haya makanisa yapigwe msasa na kufutiwa unazani hapo watakao athirika ni hao wenye makanisa makubwa? Au?
  14. Gospel Preacher

    Kwanini viumbe vyenye jinsi ya kike vina roho Mbaya sana? Wanawake, Simba jike n.k.

    Huwa wanajiona kama wana nyanyasika so wanawaza ku revange anytime.
  15. Gospel Preacher

    Hali ya kuogopa kisichokuwepo inanitesa. Ni mimi tu ama tupo wengi

    Hiyo hali nyuma ina roho chafu, kuna mapepo maalumu ya kumfanya mtu aogope kisichokuwepo kwa sababu tambua silaha kubwa ya shetani ni hofu akifanikiwa kukufanya uogope basi amrkushinda
  16. Gospel Preacher

    Picha: Serikali ya wilaya na mkoa Ubungo DSM tusaidieni

    Hapa ndipo chadema tunapokwamba kusingizia serikali wakati sisi tubamjua yeye tangu tumchague hajawahi kufika mkuu sisi tunamtaka ili tupange nae mipango namna ya kuilazimisha serikali inayokusanya kodi ili ituhudumir sisi tunamtaka angalau ajr tuongee mkuu hii kitu ni serious nazani hata yeye...
  17. Gospel Preacher

    Picha: Serikali ya wilaya na mkoa Ubungo DSM tusaidieni

    Jaka mm na ww ni watanzania. Mm siwezi kukutusi naomba nikuheshimu kaka mm kama mwananchi nimeona nifikishe kero yangu kwa serikali ya mkoa na wilaya. Asante.
Top