Search results

  1. Mlalahoi

    Je, ni kweli Dola leo hii inanunuliwa kwa zaidi ya shilingi 2300?

    Msamehe tu huyo bendera kufata upepo, anahitaji maombezi. Ukibonyeza profile yake na kucheki posts zake tangu mwanzo utabaini undumilakuwili wake. Njaa mbaya sana, hasa ikipanda kichwani
  2. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Sasa kwanini unakimbilia kuhoji mikataba ya UN ilhali serikali yetu tukufu inasema wapo salama?
  3. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Na Waziri wa Mambo ya Ndani anaposema "mashoga Tanzania mpo salama" hafahamu kuhusu hiyo Sodomy Law?
  4. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Kinachokuchosha ni ushoga wako ambao unajaribu kuuficha kwa kupambana dhidi ya haki za mashoga wenzako. Mtaani tunasema "tabia za kishoga." [emoji16]
  5. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Hawa wanasiasa majambazi hawakupewa malezi bora? Chuki yako dhidi ya watu walioamua kwa utashi wao kuhusu sexuality yao ni matokeo ya malezi kutoka kwa wazazi wako? Stop this nonsense. Yes malezi bora ni muhimu lakini sio 100% foolproof dhidi ya mabadiliko ya tabia. Oh malezi, what about...
  6. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    I suspect huyu Interest ni shoga ila anayenufaika kwa "uzuwiwaji wa haki za mashoga." Kwa sababu sioni sababu za mtu asiye shoga kukerwa na haki za mashoga just like sioni sababu ya mtu asiye mlemavu kukerwa na haki za walemavu, au mtu asiye mpagani kukerwa na haki za wapagani. Upinzani wa huyu...
  7. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    What if akija kuwa jambazi? What if akija kuwa fisadi? What if akija kuwa paedophile? What if tayari ni shoga?
  8. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Ili kuthibitisha hoja shurti kuwe na hoja. Na so far huna hoja ya msingi. I suspect wewe ni mnufaika wa "kuzuwiwa kwa haki za mashoga" na unahofia kuwa uwepo wa haki hizo utakuathiri. Unahofia kuwa pindi haki za mashoga zikitambulika watakuripoti [emoji16][emoji16][emoji16] Waziri Kangi Lugola...
  9. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Let's assume wewe si shoga. How come haki za mashoga zikunyime raha kama huna maslahi nazo binafsi?
  10. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Nikuulize wewe. How do we know kuwa nawe si shoga?
  11. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Unajua maana ya resolution? Sio wewe uliyehoji kuhusu mkataba? So educate us Mr-Know-it-all resolution ni kitu gani?
  12. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Ni la kipumbavu au linakusuta? How do we know for certainly kuwa nawe sio shoga? How do you persecute/prosecute someone ambaye huwezi kuthibitisha sexuality yake?
  13. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    Na hii resolution ya UN nayo ni ripoti pia?
  14. Mlalahoi

    Mkataba wa UN kuhusiana na masuala ya ushoga, usagaji na kubadili jinsia

    No research, no right to speak http://bit.ly/HakiZaMashoga
  15. Mlalahoi

    Mzee Malecela, Lowassa na Mbowe wamzika mama Mercy Anna Mengi

    Because only idiots like you don't realise you wouldn't be here arguing if it were not for TRUE LOVE between your parents. I took a side because I could, I have to, and would always do.
  16. Mlalahoi

    Mzee Malecela, Lowassa na Mbowe wamzika mama Mercy Anna Mengi

    Imagine mama yako angetendewa hayo... Stop being an idiot, wanawake wa Kiafrika = mama yako + other women
  17. Mlalahoi

    Kama gharama hii ya kununua korosho kutoka kwa wakulima itakuwa ni sahihi kama anavyosema Zitto, basi tujiandae kufunga mikanda

    Hapana. Wamezowea kuwanyonya wakulima. Hawana lolote zaidi ya unyonyaji
  18. Mlalahoi

    CHADEMA, wakati mwingine muwe mnakubali ushauri

    Kwani umekatazwa nawe kutoa ushauri wako, au vema kabisa kupuuza huu unaoukandia? Andiko hili ni bora kabisa KWA WENYE AKILI na si vilaza waliokwepa umande
Top