Search results

  1. BabaH

    Zijui Sifa kuu tatu za Kikwete

    Nipo chief, mrejesho wa kitu gani tena. Nipo nawaangalia vijana wa siku hizi wa JF wanavyochangia
  2. BabaH

    IFM: Mwalimu Elli Doriye anakera, anaharibu chuo

    Huu ni ujinga wa hali ya juu saana umeonyesha wewe uliyeleta hii mada hapa, unaonekana kabisa elimu uliyoipata haijakusaidia hata kidogo. Swala la coursework kutokupatikana kwa muda sio ishu ya public hili ni swala ambalo mungeliweza kulimaliza hukohuko, hasa unapolileta huku kwenye mitandao...
  3. BabaH

    Nyumba inapangiswa Kijichi Mgeninani

    Nashukuru kwa mawazo yako pia.
  4. BabaH

    Nyumba inapangiswa Kijichi Mgeninani

    Kodi wasiliana na hiyo namba hapo juu Payment duration ni mwaka mmoja
  5. BabaH

    Nyumba inapangiswa Kijichi Mgeninani

    Hallow ndugu Nyumba inapangiswa ipo kijichi mgeninani Vymba 3 vya kulala kimoja ni master Subule kuubwa kabisa Dinning room Choo na bafu stoo ya jikoni Jiko la nje Maji safi kabisa, na reserve tank ya litta 1000 ukuta na pave safi kabisa kwa mawailiano zaidi piga no 0786777679 Karibuni saana
  6. BabaH

    Tusiwaonee sana Polisi(Nijikite Ilula-Iringa)

    Daaah ikiwa hivyo basi hakuna atakayefanya kazi mzee muuza mafuta ya kula naye vipi? anayeuza dawa hospitalini naye itakuwaje vipi wenye vyombo vya usafiri Think beyond mkuuu
  7. BabaH

    Tusiwaonee sana Polisi(Nijikite Ilula-Iringa)

    Kuwa na uchungu wa maisha ya binadamu wenzako kama ambavyo nawe ungependa kuishi Swala la kuuza gongo haliondoi dhamani ya ubinaadamu wake kabisa Kama tatizo ni kuuza gongo basi ungefuatwa utaratibu wa adhabu zilizoko kisheria Na mimi nadhani tufike mahala tuheshimiane kama binadamu hata kama...
  8. BabaH

    Rais Kikwete anastahili kupewa muhula mwingine aendelee kuiongoza Tanzania kwa umahiri wake

    Kwenye mambo yanayohusu nchi yetu tusifanye mzaha jamani Kikwete kafanya mengi yapi? mnaposema mengi mnalinganisha na nani, na je kuna SI unit measures ambayo iliwekwa kwamba akifikia hapa ndo tunasema kafanya mengi? Labda tu kuwafumbua macho tu ndugu zangu, inawezekana uchanga wetu ndo tatizo...
  9. BabaH

    Tusiwaonee sana Polisi(Nijikite Ilula-Iringa)

    Maana hiyo ya kwako unataka kutuambia kuwa mwananchi akiwa na utaratibu mmbovu au kiburi, then jeshi la polisi linachukua jukumu la kupiga na kuua sio. Inawezekana wewe unaongea tu ila hata taratibu na kanuni za jeshi la polisi chini ya nchi za kidemokrasia huzijui kabisa. Ebu soma kwanza...
  10. BabaH

    The most powerful person in this country

    Kigwangalla kuwa serious mzee sio lazima kujibu bana, si atleast ungetaja jina lako Huyu Kikwete huyu ambaye kila mahali kuko hovyo na yeye yupo tu achana na hiyo mambo Admin, Please piga Kigwa ban ya siku tatu please
  11. BabaH

    Interview NSSF: Maswali 100 dakika 135

    Nimeipenda saana ile test, ukifaulu pale ni akili yako bana, yaani wale jamaa wanasimamia hakuna hata nafasi ya kuongea na mtu, atakayepita pale ndo alikuwa anastaili kupata kazi, IFM wanasimamia balaaa, duuuh
  12. BabaH

    PAC: Maoni, Maswali, Mapendekezo na Ushauri wa yatokanayo na report ya PAC

    Ndugu wana JF, nadhani imefika mahali jamiii ichukue nafasi ya kutoa hukumu kwa mafisadi wote. Ni ngumu kuitegemea mahakama ile ambayo majaji wake hawataki report isomwe kuweza kutoa maamuzi magumu kwa wezi hawa. Lakini pia, haws jamaa wametuibia mara nyingi, ebu fikilia Endrew Chenge kila...
  13. BabaH

    Kijana aliyempiga kibao Rais Mwinyi, yupo wapi?

    Yuko chuo cha usimamizi wa Fedha, na anasoma mwaka wa pili kozi ya Teknolojia ya Habari, amekuwa akirudia madarasa mara kwa mara Na amekuwa tishio saana, kwani hata hapo IFM alishataka kumpiga mkuu wa chuo chao na alisababisha ofisi zao ziwekewe security door locks.
  14. BabaH

    Kuhusu postgraduate diploma in education

    Kwani Mdogo wako anasoma ili kuajiriwa na serikali au? Nini lengo la kusoma ni kupata ajira serikalini??
  15. BabaH

    Mnyika is the brightest MP in Tanzania

    Acha ujinga wewe, baba yako alikuwa na elimu? Mama zako wote walikuwa na elimu, wewe unatembelea nyota ya ufisadi tu, ila wewe huna lolote kabisa, watu wakiongea wewe kaaa kimya
  16. BabaH

    Mnyika is the brightest MP in Tanzania

    Acha ujinga wewe, baba yako alikuwa na elimu? Mama zako wote walikuwa na elimu, wewe unatembelea nyota ya ufisadi tu, ila wewe huna lolote kabisa, watu wakiongea wewe kaaa kimya
  17. BabaH

    Kuwepo kwa wastaafu wengi hai leo ndio kunaiua CCM. Kila mtu anataka acha urithi ktk system

    mtoto wa kingunge yuko busy southa frica anapush dawa za kulevya tu mkuu, kaona hizi siasa za bongo yeye hawezi so anafanya mishemishe za drugs
  18. BabaH

    Namba za simu za wafuatao plz

    kimeta cha ufisadi kama huna cha kuandiaka sometimes kaa kimya mbona watu wengine so difficult jamani du
  19. BabaH

    Namba za simu za wafuatao plz

    nina shida zaidi ya kimaendeleo nao hawa ndio wanahusika katika maeneo tunayokaa, tumeshapiga kelele nyingi sana ila hatusikilizwi wakuu ndio maana naomba kuwasiliana na hawa waheshimiwa asanteni sana
  20. BabaH

    Namba za simu za wafuatao plz

    naomba nambaza simu ya wafuatao kiongozi wa chadema wilaya ya Temeke meya wa temeke namba ya Nape namba ya katibu mkuu ccm kinana Nitashukuru sana kama nitasaidiwa, asanteni sana
Top