Search results

  1. Kingsharon92

    Hivi kwanini watu mnaolelewa na ndugu huwa hamna shukrani?

    Mas masimango Kibao wanawatesa kana kwamba hawatakuwa wakikuwa mnaanza lawama za kichawi ooh nimemlea si utuambie pia ulivyomnyanyasa
  2. Kingsharon92

    Wanawake mlioolewa acheni kulalamika lalamika kwamba maisha magumu

    Hahahahaaa hii kasumba miaka nenda rudi lukinga01,
  3. Kingsharon92

    Milestone Record: Uingereza alitawala 90% ya dunia.

    Mwingireza hakutawala eneo lote la usa Kama ilivyo Leo kina majimbo yalikaliwa na wahispaniola
  4. Kingsharon92

    Milestone Record: Uingereza alitawala 90% ya dunia.

    Mimi mwenyewe napata mashaka na huu utafiti
  5. Kingsharon92

    Tarehe 1 Juni, 2019 Hakuna Kutumia Mifuko ya Plastiki

    Write your reply...walichelewa Sana kuchukua hatua nawapongeza sana kuzuia hii Mifuko asilimia 80 ya uchafu hapa mjini ni hata ma Mifuko
  6. Kingsharon92

    Kinana na Kikwete zama hizo jeshini

    Hana lolote huyo nimekuwa mpaka uzee huu navaa mkono wa kulia
  7. Kingsharon92

    Kinana na Kikwete zama hizo jeshini

    Umekosea mkuu
  8. Kingsharon92

    Naombeni msaada wa mawazo jinsi ya kumsaidia ndugu yangu aliyejiingiza kwenye biashara ya rupia

    Masikini kapotea huyo kijana aje atuulize wazee tuliozamia mpaka newala kusaka rupia
  9. Kingsharon92

    Washtakiwa kesi ya NCU walipa faini ya bilioni 27/-

    Nani huyo katoka mkuu?
Top