Search results

  1. M

    Security alert kwa Serikali yetu, tuwe makini sana na Marekani: Kuna kitu kinapangwa halafu wajifanye walionya kabla. Je, wanapanga Kutu-Libya?

    Hakuna jinsi nchi ilipofikia inabidi hao tunao wachukia kwa kuwaita mabeberu, waje watukomboe wanyonge wa nchi hii. Sent using Jamii Forums mobile app
  2. M

    Bernad Membe anena kuelekea mahojiano na Kamati Ndogo ya Maadili ya CCM, asema mahojiano yatakuwa mazuri yenye uwazi

    Hatimae wamejitoa ufahamu kwa kumuita kachero mbobezi kwenye kamati ya maadili , tunacho subiri Ni kuona Nani atakaye kuwa jasiri wa kumgusa huyu nguli ambaye naye yuko tayari kuwaachia harufu ili wanuke vizuri huko huko ndani ya chama. Stay tuned. Sent using Jamii Forums mobile app
  3. M

    Maendeleo nje ya demokrasia ni aina fulani ya utumwa

    Ndiyo ni kweli ulio wazi kuwa kila binadamu anahitaji kuendelea, iwe ni katika familia maendeleo yanahitaji ila maendeleo yasiyo zingatia vipaumbele na ushirikishwaji wa fikra ni aina fulani ya utumwa wa kifikra. Ni sawa na mfugo unaendeshwa na bwana wake kufanya kile akipendacho bila ya kijali...
  4. M

    Dar kurindima leo wakati vijana CHADEMA wakimkabidhi fomu ya kugombea Uenyekiti Freeman Mbowe

    Unatakiwa kufanyiwa tohara ya akili Kama kukeketwa,, nyambafuuuuu.
  5. M

    Viongozi wa awamu ya tano wengi wajiandae kufungwa maisha

    Ikibidi atafanyiwa jinsi alivyo fanyiwa Chiluba katiba inabadilishwa na mtu anaingia magereza. Hakuna kinacho shindikana. Wakati utasema tu.
  6. M

    Viongozi wa awamu ya tano wengi wajiandae kufungwa maisha

    Viongozi wa serikali ya awamu ya tano wameshindwa kumshauri Rais wetu njinsi ya kuweka usawa katika demokrasia nchini, hili liko wazi na ushahidi wake umeandikwa kwa kalamu ya chuma ndani ya mioyo ya nyama ya watanzania. Wamejisiahau kuwa kuna watu wenye kinga ya kushtakiwa kwa makosa waliyo...
  7. M

    Matokeo ya kulinajisi sanduku la kura ndiyo hii.

    Umezuia haki ya wananchi kupitia chaguzi mbali mbali, uka lidharau sanduku la kura kwa kuwapokonya ushindi wachaguliwa, ukaona bado uka amua kuwafunga viongozi walio chaguliwa na wananchi. Sasa leo unataka wananchi hao hao washiriki uchaguzi ambao tayari una watu wako ambao uta watanagaza hata...
  8. M

    MEMBE: “Better to die Standing, Than to live on your knees!,”.

    Hii ni kauli ya kijasiri mh MEMBE Tumekuelewa na tumeutambua ujasiri na msimamo wako usio tetereka. Wenye mawazo duni na ni wengi wanadhani kuwa lengo lako nikutakata uongozi wa juu, wenye mawazo ya namna hiyo ndiyo hao wasio kuwa na ushauri wa aina yoyote katika uongozi wa nchi hii , kwao kila...
  9. M

    Story za Prof. Palamagamba Kabudi

    Ananyesha si kawaida.
  10. M

    Election 2020 Urais 2020, CCM twende na Benard Membe. Mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania

    Ili upone unahitajika kufanyiwa tohara ya akili kama si kukeketwa.
  11. M

    Election 2020 Urais 2020, CCM twende na Benard Membe. Mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania

    Fikra zako karibu zitaendana na za Musiba tuna kuhesabia siku tu.
  12. M

    Election 2020 Urais 2020, CCM twende na Benard Membe. Mwanadiplomasia nguli wa kuivusha Tanzania

    Haya yaliyofanyika Jana ya kuandaa maandamano ya kubumba ni aibu kubwa na fedheha . Hii imetudhalilisha kama taifa, huu ni uthibitisho tosha kuwa tumeishiwa viongozi walio wabunifu na weledi katika mambo ya kidiplomasia. Haingii akilini kabisa kuwa jambo liko mahakamani wewe huku unakwenda...
  13. M

    Utamu katika kesi ya Lissu huu hapa, mahakamani patachimbika

    Unastahili kufanyiwa tohara ya akili na kama so kukeketwa ili upate kujiambua.
  14. M

    Rais Magufuli, please don't bow down kwa hawa mabeberu wa US na EU, waeleze Tanzania ni nchi, a sovereign state

    Pascal nimeona jinsi unavyo stahili kufanyiwa tohara ya akili, hivi kweli haya yanayo endelea hapa nchini kwako wewe unaona ni sawa? Na huwenda umetawaliwa na ukabila pamoja na ukanda.
  15. M

    Hebu tujikumbushe kauli za wana UKAWA wakati mzee lowassa alivyohamia UKAWA

    Ukisha jikumbusha itakusaidia nini kama huo sio ujinga ni nini.
  16. M

    Membe: Kuhusu suala la urais hilo halina mjadala, nitajitosa na nitashinda

    Mh B C Membe, tunakuomba sana uchukue fomu ya kugombea nafasi ya Urais. Uwe ndani ya CCM au hata nje ya CCM, uchaguzi wa awamu ijayo watanzania tuna chagua mtu wala sio chama, ni ukweli usio pingika kuwa yapo mazuri yaliyo fanywa na CCM , Ila jambo lilokero kero kubwa na ambalo limepigiwa kelele...
Top